மாவட்ட செய்திகள்

வானவில் : சிறிய சைஸ் புரொஜெக்டர் + "||" + Vanavil : Small-size projectors

வானவில் : சிறிய சைஸ் புரொஜெக்டர்

வானவில் : சிறிய சைஸ் புரொஜெக்டர்
என்டெக் நிறுவனம் புதிய வகை பன்முக செயல்பாடுகளைக் கொண்ட சிறிய அளவிலான புரொஜெக்டரை அறிமுகம் செய்துள்ளது.
வட்ட வடிவிலான இந்த புரொஜெக்டர் 360 டிகிரி சுழலக்கூடியது. இதனால் எந்தப் பக்கம் வேண்டுமானாலும் எளிதில் திருப்பலாம். இதில் ஸ்பீக்கர் உள்ளதால் இனிய இசையைக் கேட்டு மகிழலாம். இது 4 கே ரெசல்யூஷன் இருப்பதால் படங்கள் தெளிவாகத் தெரியும். இது புளூடூத் இணைப்பு மூலம் செயல்படக் கூடியது. வை-பை இணைப்பின் மூலமாகவும் இதை செயல்படுத்தலாம். இதில் படங்களை ஸ்டோரேஜ் செய்யும் வசதியும் உள்ளது. வெளியூருக்கு பயணம் மேற்கொண்டாலும் அங்கேயும் இதன் மூலம் விருப்பமான காட்சிகளை காணலாம்.

உங்களது ஸ்மார்ட்போன் மூலம் இதற்கான செயலியை பதிவிறக்கம் செய்து இதை எளிதில் இயக்கலாம். வீட்டில் படுத்தபடியே மேற்கூரை மீது திரைப்படங்களையும் இதில் மூலம் பார்த்து மகிழலாம். இதன் விலை 475 டாலர் ஆகும். இது மூன்று பகுதிகளைக் கொண்டது. முதல் பகுதி பேட்டரியைக் கொண்டது. அடுத்தது ஸ்பீக்கர், மேல் உள்ள பகுதியில் புரொஜெக்டர் இருக்கும். வட்ட வடிவில் அமைந்துள்ள இந்த புரொஜெக்டரை எளிதில் கையில் எடுத்துச் செல்லலாம்.

இதை சார்ஜ் செய்தால் 8 மணி நேரம் தொடர்ந்து செயல்படக் கூடியது. இதில் மொத்தம் நான்கு ஸ்பீக்கர்கள் உள்ளன. இவை ஒவ்வொன்றும் 3வாட் திறன் கொண்டவை. இவை இனிய இசையை வழங்க உதவும். ஹெச்.டி.எம்.ஐ. போர்ட் இணைப்பு உள்ளது. இதனால் கேபிள் இணைப்பு மூலமாகவும் புரொஜெக்டர் வழியாக படங்களை திரையிட முடியும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வானவில் : இனி வலிக்கும் ஊசி தேவையில்லை
சிறியவர்கள் மட்டுமின்றி பெரியவர்களுக்கும் ஊசி என்றால் மனதிற்குள் ஒரு பயமிருக்கும். எம்.ஐ.டி. விஞ்ஞானிகளும், ஜப்பானை சேர்ந்த ஒரு மருத்துவக் குழுவும் இணைந்து ப்ரைம் என்னும் ஒரு கருவியை கண்டுபிடித்துள்ளது.
2. வானவில் : ஹெச்.பி.யின் பிரீமியம் லேப்டாப்
ஹியூலெட் பக்கார்டு (ஹெச்.பி.) நிறுவனம் தனது பிரீமியம் மாடல் லேப்டாப்பை இந்தியாவில் அறிமுகம் செய்துள்ளது.
3. வானவில் : பூச்சிக்கடியிலிருந்து காப்பாற்றும் சாதனம்
கொசுக்கள் மற்றும் பூச்சிகள் கடித்தால் அந்த இடத்தில் அரிப்பும் தடிப்பும் ஏற்பட்டு பாடாய்ப்படுத்தும். அதுவும் இரவு நேரங்களில் கொசுக்கடியால் தூக்கமே போய்விடும்.
4. வானவில் : சாம்சங்கின் 2 புதிய ஸ்மார்ட்போன்கள்
சாம்சங் நிறுவனம் சீனாவின் ஜியோமி, ஓப்போ போன்றவற்றின் போட்டிகளை சமாளிக்க குறைந்த விலை ஸ்மார்ட் போன்களை தயாரித்து இந்திய சந்தையில் தனது முன்னிலையை தக்க வைத்துக் கொள்வதில் தீவிரம் காட்டி வருகிறது.
5. வானவில் : ஸ்விப்ட் பாயின்ட் ஜிடி மவுஸ்
இப்போது கம்ப்யூட்டர் இல்லாத வீடுகளே இல்லை என்றாகிவிட்டது. பெரியவர்கள் முதல் சிறியவர்கள் வரையிலும் கம்ப்யூட்டர் பயன்பாடு மிகவும் அவசியமாகி விட்டது.