மாவட்ட செய்திகள்

தொடர் விடுமுறையையொட்டிகொடைக்கானலில் குவிந்த சுற்றுலா பயணிகள் + "||" + By the end of the vacation Tourist places in Kodaikanal

தொடர் விடுமுறையையொட்டிகொடைக்கானலில் குவிந்த சுற்றுலா பயணிகள்

தொடர் விடுமுறையையொட்டிகொடைக்கானலில் குவிந்த சுற்றுலா பயணிகள்
தொடர் விடுமுறையையொட்டி கொடைக்கானலில் சுற்றுலா பயணிகள் குவிந்தனர்.
கொடைக்கானல்,

மலைகளின் இளவரசியான கொடைக்கானலில் தற்போது குளிரான காலநிலை நிலவி வருகிறது. தற்போது பொங்கல் பண்டிகை மற்றும் தொடர் விடுமுறை காரணமாக கொடைக்கானலில் சுற்றுலா பயணிகள் குவிந்து வருகின்றனர். அதிலும் குறிப்பாக கேரளா மற்றும் கர்நாடக மாநிலங்களை சேர்ந்த சுற்றுலா பயணிகளே அதிக அளவில் கொடைக்கானலுக்கு வருகை தருகின்றனர்.

அதன்படி நேற்றும் அதிகாலையில் இருந்தே 100-க்கும் மேற்பட்ட வாகனங்களில் சுற்றுலா பயணிகள் கொடைக்கானலில் குவிந்தனர். இதனால் நகரின் முக்கிய இடங்களில் கடும் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. இதனை தொடர்ந்து போக்குவரத்து போலீசார் விரைந்து சென்று போக்குவரத்தை சீரமைக்கும் பணியில் ஈடுபட்டனர். முதற்கட்டமாக முக்கிய சாலைகளை ஒருவழிப்பாதையாக மாற்றினர். இதையடுத்து போக்குவரத்து சீரடைந்தது.

போக்குவரத்து நெரிசல் ஒருபுறம் இருந்தாலும், சுற்றுலா இடங்களை பார்வையிட வந்தவர்கள் தங்கள் குடும்பத்தினருடன் விளையாடி பொழுதை கழித்தனர். அத்துடன் மலைகளுக்கு இடையே தரையிறங்கும் மேகக்கூட்டங்களைபார்த்து ரசித்தும், கொட்டும் பனியில் நட்சத்திர ஏரியில் படகு சவாரி செய்தும் மகிழ்ந்தனர்.

சுற்றுலா பயணிகள் வருகை அதிகரித்ததால் தங்கும் விடுதிகளில் கூடுதல் கட்டணம் வசூலிக்கப்பட்டது. இதனால் சுற்றுலா பயணிகள் பெரிதும் அவதிப்பட்டு வருகின்றனர். எனவே கூடுதல் கட்டணம் வசூலிக்கும் விடுதி உரிமையாளர்கள் மீது சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று சுற்றுலா பயணிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தொடர் விடுமுறை, கன்னியாகுமரியில் குவிந்த சுற்றுலா பயணிகள்
தொடர் விடுமுறையையொட்டி கன்னியாகுமரியில் சுற்றுலா பயணிகள் குவிந்தனர்.
2. கோடை சீசனையொட்டி ஊட்டிக்கு சிறப்பு மலை ரெயில் இயக்கம் தொடங்கியது சுற்றுலா பயணிகள் மகிழ்ச்சி
கோடை சீசனையொட்டி ஊட்டிக்கு சிறப்பு மலை ரெயில் இயக்கம் தொடங்கியது. இதனால் சுற்றுலா பயணிகள் மகிழ்ச்சி அடைந்து உள்ளனர்.
3. காரங்காடு கிராமத்தில் சுற்றுலா பயணிகளை கவர படகு சவாரி வனத்துறை ஏற்பாடு
காரங்காடு கிராமத்தில் சுற்றுலா பயணிகளை கவர படகு சவாரி வனத்துறை சார்பில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. புதுச்சேரி கடற்கரையில், ரேடியோ போன்ற கருவியுடன் வலம் வந்த சுற்றுலா பயணிகள்
புதுவைக்கு நாள்தோறும் ஏராளமான சுற்றுலா பயணிகள் வந்து செல்கின்றனர். அவர்களில் பெரும்பாலானவர்கள் வெளிநாட்டை சேர்ந்த சுற்றுலா பயணிகள் அவ்வாறு சுற்றுலா வருபவர்கள் வழிகாட்டி ஒருவர் உதவியுடன் புதுவையை சுற்றி பார்ப்பது வழக்கம்.
5. புயலால் அழிந்த நகரம் புத்துயிர் பெறப்போகிறது: தனுஷ்கோடியை ரசிக்க மீண்டும் அமையும் ரெயில்பாதை சுற்றுலா பயணிகள் வரவேற்பு
புயலால் அழிந்த தனுஷ்கோடி நகரம் மீண்டும் புத்துயிர் பெறப்போகிறது. அதன் அழகை ரசிக்க மீண்டும் அமையும் ரெயில் பாதைக்கான பணிகளை பிரதமர் மோடி நேற்று தொடங்கி வைத்தார். இதற்கு சுற்றுலா பயணிகள், பொதுமக்கள் வரவேற்பு தெரிவித்தனர்.