மாவட்ட செய்திகள்

விழுப்புரத்தில்1,549 பேருக்கு ரூ.5½ கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கம்அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார் + "||" + Villupuram Gold for Thalai is worth Rs.5.5 crore for 1,549 Minister CV Shanmugam presented

விழுப்புரத்தில்1,549 பேருக்கு ரூ.5½ கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கம்அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார்

விழுப்புரத்தில்1,549 பேருக்கு ரூ.5½ கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கம்அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார்
விழுப்புரத்தில் சமூக நலத்துறை சார்பில் 1,549 பேருக்கு ரூ.5.58 கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கத்தை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார்.
விழுப்புரம், 

விழுப்புரம் மாவட்ட சமூக நலத்துறை சார்பில் ஏழை, எளிய பெண்களுக்கு தாலிக்கு தங்கம் வழங்கும் நிகழ்ச்சி விழுப்புரத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் திருமண மண்டபத்தில் நடைபெற்றது. இதற்கு மாவட்ட கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமை தாங்கினார். நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் விழுப்புரம் ராஜேந்திரன், ஆரணி செஞ்சி ஏழுமலை, சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். மாவட்ட சமூக நல அலுவலர் லலிதா வரவேற்றார்.

சிறப்பு அழைப்பாளராக சட்டம், நீதிமன்றங்கள் மற்றும் சிறைச்சாலைகள் துறை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் கலந்து கொண்டு பட்டதாரி பெண்கள் 683 பேருக்கும், 10 மற்றும் 12-ம் வகுப்பு படித்த பெண்கள் 866 பேர் என ஆக மொத்தம் 1,549 பேருக்கு ரூ.5 கோடியே 58 லட்சத்து 50 ஆயிரம் மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கம் மற்றும் திருமண உதவித்தொகைக்கான காசோலையை வழங்கி பேசினார். அப்போது அவர் பேசியதாவது:-

கடந்த சட்டமன்ற தேர்தலின்போது மறைந்த முன்னாள் முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதா ஏழைகளுக்கு பசுமை வீடுகள், மாணவர்களுக்கு விலையில்லா மடிக்கணினி, விலையில்லா கறவை மாடுகள், ஆடுகள், விலையில்லா மிக்சி, கிரைண்டர், மின்விசிறி, இளம்பெண்களுக்கு தாலிக்கு தங்கம் வழங்குவேன் என்று கூறினார். அதன்படி தற்போதைய அரசு நிதிநிலை பற்றாக்குறையாக இருந்தபோதிலும் ஜெயலலிதா அறிவித்த அனைத்து திட்டங்களையும் செயல்படுத்தி வருகிறது. குறிப்பாக பெண்கள் முன்னேற்றத்தில் அக்கறை கொண்ட ஜெயலலிதாவைபோல் தற்போதைய அரசும் பெண்களுக்கு திருமண உதவித்தொகையுடன் தாலிக்கு தங்கத்தை வழங்கி வருகிறது.

இவ்வாறு அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் பேசினார்.

இதில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் பிரியா, ஆவின் தலைவர் பேட்டை முருகன், ஒன்றிய செயலாளர்கள் கல்பட்டு முத்தமிழ்செல்வன், ராமதாஸ், முன்னாள் ஒன்றிய செயலாளர் ஜி.ஜி.சுரேஷ்பாபு, முன்னாள் நகர மன்ற உறுப்பினர்கள் ராமதாஸ், செந்தில், கோல்டு சேகர், வளவனூர் நகர செயலாளர் சங்கரலிங்கம், முன்னாள் பேருராட்சி தலைவர் முருகவேல் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விழுப்புரத்தில் அமைச்சர், பா.ம.க. வேட்பாளரின் பிரசாரத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் போராட்டம் - கல்வீச்சு நடந்ததால் பரபரப்பு
விழுப்புரத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் மற்றும் பா.ம.க. வேட்பாளரின் பிரசாரத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது பிரசார குழுவினர் மீது கல்வீசப்பட்டதால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. ‘சுதீசின் வெற்றிக்கு அனைவரும் பாடுபட வேண்டும்’ - வேட்பாளர் அறிமுக கூட்டத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் பேச்சு
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் சுதீசை வெற்றி பெற செய்ய அனைவரும் பாடுபட வேண்டும் என்று பகண்டை கூட்டுரோட்டில் நடைபெற்ற வேட்பாளர் அறிமுக கூட்டத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் பேசினார்.
3. 3 லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து - திண்டிவனத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்
3¼ லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கும் முகாமை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் திண்டிவனத்தில் தொடங்கி வைத்தார்.
4. ஜெயலலிதா பிறந்தநாளையொட்டி ஏழை மக்களுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்க வேண்டும்
ஜெயலலிதா பிறந்த நாளையொட்டி ஏழை மக்களுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்க வேண்டும் என்று அ.தி.மு.க.வினருக்கு அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
5. விழுப்புரத்தில் 11 புதிய பஸ்கள் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்
விழுப்புரம் அரசு போக்குவரத்துக்கழகம் சார்பில் 11 புதிய பஸ்களை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்.