மாவட்ட செய்திகள்

சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ளஎம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்பு + "||" + Salem Anna Park In the hour MGR. Attire with the evening for the statue

சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ளஎம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்பு

சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ளஎம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்பு
சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ள எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தப்பட்டது. இதில் கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்றனர்.
சேலம்,

எம்.ஜி.ஆரின் 102-வது பிறந்தநாள் நேற்று சேலத்தில் பல்வேறு இடங்களில் அ.தி.மு.க.வினரால் கொண்டாடப்பட்டது. சேலம் அண்ணா பூங்காவில் புதிதாக கட்டப்பட்டு திறக்கப்பட்ட மணிமண்டபத்தில் எம்.ஜி.ஆர். பிறந்தநாள் விழா அரசு விழாவாக கொண்டாடப்பட்டது.


அதன்படி, மாவட்ட நிர்வாகம் சார்பில் எம்.ஜி.ஆர். உருவச்சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தும் நிகழ்ச்சி நேற்று காலை நடந்தது. இதில் கலெக்டர் ரோகிணி கலந்துகொண்டு எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினார். அதைத்தொடர்ந்து மாநகராட்சி ஆணையாளர் சதீஷ் மற்றும் அதிகாரிகள் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.

இதையடுத்து சேலம் மாநகர் மாவட்ட அ.தி.மு.க. சார்பில் எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவிக்கும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. மாநகர் மாவட்ட செயலாளர் ஜி.வெங்கடாஜலம் எம்.எல்.ஏ. தலைமையில் நிர்வாகிகள் எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர். மேலும் அருகில் இருந்த ஜெயலலிதாவின் உருவச்சிலைக்கும் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தப்பட்டது. இதையடுத்து பொதுமக்களுக்கு இனிப்பு வழங்கப்பட்டன.

இந்த நிகழ்ச்சியில் பன்னீர்செல்வம் எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் சக்திவேல், வெற்றிவேல், ராஜா, மாநகர் பொருளாளர் பங்க் வெங்காடசலம், துணை செயலாளர் பாலு, மாவட்ட அண்ணா தொழிற்சங்க துணை செயலாளர் ஜான்கென்னடி, பகுதி செயலாளர்கள் யாதவமூர்த்தி, தியாகராஜன், சரவணன், கூட்டுறவு சங்க செயலாளர்கள் எம்.துரைராஜ், சுந்தரபாண்டியன், ராமராஜ், செல்வராஜ், பெரியபுதூர் கண்ணன், முன்னாள் மேயர் சவுண்டப்பன், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. எம்.கே.செல்வராஜ், மாமாங்கம் செங்கோட்டையன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலத்துக்கு முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி நாளை வருகை: 7-ந் தேதி மேம்பாலத்தை திறந்து வைக்கிறார்
தமிழக முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி சேலத்துக்கு நாளை (புதன்கிழமை) வருகிறார். சேலத்தில் ஏ.வி.ஆர். ரவுண்டானா-அஸ்தம்பட்டி மேம்பாலத்தை 7-ந் தேதி திறந்து வைக்கிறார்.
2. சேலம் செவ்வாய்பேட்டையில் மேம்பால பணிக்காக 22 கடைகள் இடித்து அகற்றம்
சேலம் செவ்வாய்பேட்டையில் மேம்பால பணிக்காக 22 கடைகள் இடித்து அகற்றி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.
3. சேலத்தில் முன்விரோதம் காரணமாக தலையில் கல்லை போட்டு தொழிலாளி படுகொலை - வாலிபர் கைது
சேலத்தில் முன்விரோதம் காரணமாக தலையில் கல்லை போட்டு தொழிலாளியை கொன்ற வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. சேலத்தில் 16 பள்ளி வாகனங்களின் தகுதிச்சான்று ரத்து - வட்டார போக்குவரத்து அதிகாரிகள் நடவடிக்கை
சேலத்தில் 16 பள்ளி வாகனங்களின் தகுதிச்சான்றுகளை வட்டார போக்குவரத்து அதிகாரிகள் ரத்து செய்துள்ளனர்.
5. சேலம் ஜான்சன்பேட்டையில் பரபரப்பு: மயானத்திற்கு பூட்டுபோட முயன்ற பொதுமக்கள்
சேலம் ஜான்சன்பேட்டையில் உள்ள மயானத்திற்கு பூட்டு போட முயன்ற பொதுமக்களால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...