மாவட்ட செய்திகள்

ராகுல்காந்தியை பிரதமராக்க பாடுபட வேண்டும் மகளிர் காங்கிரஸ் கூட்டத்தில் தீர்மானம் + "||" + to work Rahulgandhi should be a prime minister

ராகுல்காந்தியை பிரதமராக்க பாடுபட வேண்டும் மகளிர் காங்கிரஸ் கூட்டத்தில் தீர்மானம்

ராகுல்காந்தியை பிரதமராக்க பாடுபட வேண்டும் மகளிர் காங்கிரஸ் கூட்டத்தில் தீர்மானம்
ராகுல்காந்தியை பிரதமராக்க பாடுபட வேண்டும் என்று மகளிர் காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில் தீர்மானிக்கப்பட்டது.

விழுப்புரம்,

விழுப்புரம் மண்டல மகளிர் காங்கிரஸ் கட்சி நிர்வாகிகள் ஆலோசனை கூட்டம் நேற்று விழுப்புரத்தில் நடைபெற்றது. கூட்டத்திற்கு மாநில துணைத்தலைவர் கிருஷ்ணவேணி ஜெலந்தர் தலைமை தாங்கினார். விழுப்புரம் மத்திய மாவட்ட தலைவர் மகேஸ்வரி அனைவரையும் வரவேற்றார்.

கூட்டத்தில் அகில இந்திய மகளிர் காங்கிரஸ் தமிழக பொறுப்பாளர் பாத்திமாரோஸ்னா, தமிழ்நாடு மகளிர் காங்கிரஸ் தலைவர் ஜான்சிராணி, ராஜீவ்காந்தி நினைவக பொறுப்பாளர் முருகானந்தம், விழுப்புரம் மத்திய மாவட்ட தலைவர் ஆர்.டி.வி. சீனிவாசக்குமார், விழுப்புரம் வடக்கு மாவட்ட தலைவர் ஆர்.பி.ரமேஷ் ஆகியோர் சிறப்புரையாற்றினர்.

கூட்டத்தில், அகில இந்திய காங்கிரஸ் கட்சி தலைவர் ராகுல்காந்தியை பிரதமராக்க அனைவரும் பாடுபட வேண்டும், மகளிர்களுக்கு 50 சதவீத இடஒதுக்கீடு வழங்க வேண்டும், பெட்ரோல்–டீசல், சமையல் கியாஸ் உள்ளிட்ட அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலை உயர்வை உடனடியாக குறைக்க வேண்டும் என்பன உள்பட பல்வேறு தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன.

இதில் மகளிர் காங்கிரஸ் மாநில இணை செயலாளர்கள் ரீட்டா, வனமயில், மாநில செயலாளர் வனிதாமகேந்திரன், கடலூர் மாவட்ட தலைவர்கள் கரோலின், கலைச்செல்வி, விழுப்புரம் நகர காங்கிரஸ் தலைவர் செல்வராஜ், மாநில வக்கீல் பிரிவு பிரிவு துணைத்தலைவர் ராஜாராம், மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர் சிவா, மாவட்ட இளைஞர் காங்கிரஸ் தலைவர் ஸ்ரீராம், துணைத்தலைவர் ராஜமாணிக்கம், ஊடக பிரிவு தலைவர் மதியழகன், மாவட்ட பொதுச்செயலாளர் சேகர், மகளிர் காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் வசந்தாகாசிநாதன், ராஜேஸ்வரி உள்பட பலர் கலந்துகொண்டனர். முடிவில் விழுப்புரம் தெற்கு மாவட்ட தலைவர் பிரியங்கா நன்றி கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முதியோர் உதவித் தொகையை ரூ. 3 ஆயிரமாக உயர்த்த வேண்டும்; பென்சனர் நலச்சங்கம் தீர்மானம்
தமிழ்நாடு மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் பென்சனர் நலச்சங்கத்தின் மாவட்ட பொதுக்குழு கூட்டம் மாவட்ட தலைவர் திருப்பதி தலைமையில் விருதுநகரில் நடந்தது. மாவட்ட செயலாளர் வேணுகோபால், துணைத்தலைவர்கள் ராஜமாணிக்கம், பாலசுப்பிரமணியம், இயற்கை நல சங்க செயலாளர் செல்வராஜன் ஆகியோர் பேசினர்.
2. 2ஜி மற்றும் நிலக்கரி ஊழல் முறைகேட்டில் ஈடுபட்ட யாரையாவது உங்களால் பிடிக்க முடிந்ததா? - காங்கிரஸ் கேள்வி
2ஜி மற்றும் நிலக்கரி ஊழல் முறைகேட்டில் ஈடுபட்ட யாரையாவது உங்களால் பிடிக்க முடிந்ததா? என மக்களவை காங்கிரஸ் குழு தலைவர் ஆதிர் ரஞ்சன் சவுத்ரி கேள்வி எழுப்பினார்.
3. "நேரு குடும்பத்தை சேராதவர் காங். தலைவராக இருக்கலாம்" - மணிசங்கர் அய்யர் பரபரப்பு பேட்டி
நேரு குடும்பத்தை சேராதவர் காங்கிரஸ் தலைவராக இருக்கலாம் என்று மணிசங்கர் அய்யர் கூறினார்.
4. திருச்சியில் தனது செல்வாக்கால் வெற்றி ; திருநாவுக்கரசர் கூறியது தான் திமுகவில் அதிருப்தி - கராத்தே தியாகராஜன்
திருச்சியில் தனக்கு இருக்கும் செல்வாக்கால் வெற்றி பெற்றதாக திருநாவுக்கரசர் கூறியது திமுகவில் அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியது என கராத்தே தியாகராஜன் கூறி உள்ளார்.
5. மக்கள் ஆதரவு பா.ஜ.க.வுக்கு கிடைக்கும் என்ற பயந்து மத்திய அரசின் திட்டங்களை இருட்டடிப்பு செய்கிறது; காங்கிரஸ் அரசு மீது சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. குற்றச்சாட்டு
மத்திய அரசின் திட்டங்களை செயல்படுத்தினால் மக்கள் ஆதரவு பா.ஜனதாவுக்கு கிடைத்துவிடும் என்று பயந்துபோய் மத்திய அரசின் திட்டங்களை புதுச்சேரி காங்கிரஸ் அரசு இருட்டடிப்பு செய்கிறது என்று பா.ஜனதா கட்சியின் மாநில தலைவர் சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. குற்றம் சாட்டினார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...