தனியார் கல்லூரி விடுதியில் தூக்குப்போட்டு மாணவர் தற்கொலை


தனியார் கல்லூரி விடுதியில் தூக்குப்போட்டு மாணவர் தற்கொலை
x
தினத்தந்தி 4 Feb 2019 10:15 PM GMT (Updated: 2019-02-05T05:54:16+05:30)

கல்லூரியின் விடுதியில் கல்லூரி மாணவர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

சரவணம்பட்டி, 

திருவாரூர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்தவர் ஹரிகரன் (வயது 18). இவர் கோவை கோவில்பாளையத்தில் உள்ள ஏசியன் என்ஜினீயரிங் கல்லூரியின் விடுதியில் தங்கியிருந்து, மெக்கானிக்கல் என்ஜினீயரிங் முதலாம் ஆண்டு படித்து வந்தார். இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு ஹரிகரன் விடுதியில் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். இதை பார்த்த சக மாணவர்கள் கல்லூரி நிர்வாகத்துக்கு தெரிவித்தனர்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்ததும் கோவில்பாளையம் போலீசார் விரைந்து சென்று மாணவரின் உடலை மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக கோவை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் இதுதொடர்பாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, மாணவர் தற்கொலை செய்து கொள்வதற்கு காரணம் குறித்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

Next Story