மாவட்ட செய்திகள்

வெவ்வேறு சம்பவங்களில் மின்சாரம் பாய்ந்து 2 பேர் பலி + "||" + In different incidents 2 people die of electrocution

வெவ்வேறு சம்பவங்களில் மின்சாரம் பாய்ந்து 2 பேர் பலி

வெவ்வேறு சம்பவங்களில் மின்சாரம் பாய்ந்து 2 பேர் பலி
வெவ்வேறு சம்பவங்களில் மின்சாரம் பாய்ந்து 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தார்.
கன்னிவாடி,

பழனி அருகே உள்ள கல்துறை கிராமத்தை சேர்ந்தவர் ஆத்தியப்பன் (வயது 45). விவசாயி. இவர் வீட்டில் ஆடுகள் வளர்த்து வந்தார். நேற்று காலை ஆடுகளுக்கு தீவனம் சேகரித்துவிட்டு வீடு திரும்பி கொண்டிருந்தார். வழியில் சுப்பிரமணி என்பவரின் வயல் பகுதியில் வந்தபோது, அங்கு அறுந்து கிடந்த மின்வயரை எதிர்பாராதவிதமாக மிதித்தார். இதில் அவர் மீது மின்சாரம் பாய்ந்து அந்த இடத்திலேயே பரிதாபமாக இறந்தார்.

இதற்கிடையே வயலுக்கு வந்த சுப்பிரமணி, ஆத்தியப்பன் இறந்து கிடப்பதை பார்த்து அதிர்ச்சியடைந்தார். பின்னர் இதுகுறித்து கீரனூர் போலீசுக்கு தகவல் கொடுக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் போலீசார் அங்கு விரைந்து வந்து ஆத்தியப்பனின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக பழனி அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். மேலும் இதுகுறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர். இறந்த ஆத்தியப்பனுக்கு மீனாட்சி என்ற மனைவியும் ஒரு மகனும், மகளும் உள்ளனர்.

கன்னிவாடியை அடுத்துள்ள தெத்துப்பட்டியை சேர்ந்தவர் கருப்பணசாமி (வயது 37). நேற்று அப்பகுதியில் மின் வினியோகம் பாதிக்கப்பட்டதாக தெரிகிறது. இதையொட்டி கருப்பணசாமி அங்குள்ள டிரான்ஸ்பார்மரில் ஏறி பழுதை சரிசெய்யும் பணியில் ஈடுபட்டார். அப்போது எதிர்பாராதவிதமாக கருப்பணசாமியின் மீது மின்சாரம் பாய்ந்தது.

இதனால் டிரான்ஸ்பார்மரில் தொங்கியபடி கருப்பணசாமி இறந்து கிடந்தார். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்ததும் கன்னிவாடி போலீசார், அங்கு விரைந்து சென்று கருப்பணசாமியின் உடலை மீட்டு பரிசோதனைக்காக திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இந்த சம்பவம் தொடர்பாக, கன்னிவாடி போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குன்னூர் அருகே, மின்சாரம் தாக்கி பள்ளி மாணவன் சாவு
குன்னூர் அருகே மின்சாரம் தாக்கி பள்ளி மாணவன் பரிதாபமாக இறந்தான். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
2. குறிஞ்சிப்பாடி அருகே, மின்சாரம் தாக்கி பெண் பலி
குறிஞ்சிப்பாடி அருகே மின்சாரம் தாக்கி பெண் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.
3. மொபட்டுகள் நேருக்குநேர் மோதி தீப்பிடித்தது, உடல் கருகி 2 பேர் பலி - பெண்ணாடம் அருகே பரிதாபம்
பெண்ணாடம் அருகே மொபட்டுகள் நேருக்கு நேர் மோதியதில் திடீரென தீப்பிடித்து எரிந்ததில் 2 பேர் உடல் கருகி பலியானார்கள். இந்த பரிதாப சம்பவம் குறித்த விவரம் வருமாறு:-
4. மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதல், தனியார் நிறுவன ஊழியர் உள்பட 2 பேர் பலி
சத்திரப்பட்டி அருகே மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதிக்கொண்ட விபத்தில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் உள்பட 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
5. இருவேறு விபத்து: பெண் உள்பட 2 பேர் பலி
திருமங்கலம் மற்றும் மதுரையில் நிகழ்ந்த இருவேறு விபத்துகளில் பெண் உள்பட 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்துபோயினர். 5 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.