மாவட்ட செய்திகள்

கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகம் முன்பு காத்திருப்பு போராட்டம் அதிகாரிகள் அலைக்கழிப்பதாக பொதுமக்கள் ஆவேசம் + "||" + The Kallambukudi Taluk office was earlier a public outrage that the waiter was scouring officers

கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகம் முன்பு காத்திருப்பு போராட்டம் அதிகாரிகள் அலைக்கழிப்பதாக பொதுமக்கள் ஆவேசம்

கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகம் முன்பு காத்திருப்பு போராட்டம் அதிகாரிகள் அலைக்கழிப்பதாக பொதுமக்கள் ஆவேசம்
புயல் நிவாரண தொகை வழங்காததை கண்டித்து கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகம் முன்பு பொதுமக்கள் காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அதிகாரிகள் அலைக் கழிப்பதாக பொதுமக்கள் ஆவேசப்பட்டனர்.
கறம்பக்குடி,

புதுக்கோட்டை மாவட்டம், கறம்பக்குடி தாலுகாவில் கஜா புயலால் வீடுகள் சேதமடைந்த ஏராளமானோருக்கு இன்னும் இழப்பீடு தொகை வழங்கப்பட வில்லை. இதனால் கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகத்திற்கு தினமும் நூற்றுகணக்கானோர் வந்து அதிகாரிகளிடம் புகார் தெரிவித்த வண்ணம் உள்ளனர். இதனால் கறம்பக்குடி தாலுகா அலுவலகம் தினமும் பொதுமக்கள் கூட்டத்தால் அதிகமாக காணப்படுகிறது.


இந்நிலையில் நேற்று கறம்பக்குடி அருகே உள்ள மாங்கோட்டை ஊராட்சிகளை சேர்ந்த மேலப்பட்டி, கீழப்பட்டி, காத்தான்விடுதி ஆகிய கிராமங்களை சேர்ந்த 250 குடும்பத்தினர் புயல் நிவாரண தொகை வழங்காததை கண்டித்து தாலுகா அலுவலகம் முன்பு காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது நிவாரண தொகை வங்கி கணக்கில் ஏற்றப்படும் வரை காத்திருப்போம் எனவும், அதிகாரிகள் இன்று, நாளை என அலை கழிப்பதாகவும் பொதுமக்கள் ஆவேசத்துடன் குற்றம் சாட்டினர்.

இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த கறம்பக்குடி தாசில்தார் சக்திவேல் காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்த பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது 3 தினங்களுக்குள் அவரவர் வங்கி கணக்கில் நிவாரண தொகை வழங்கப்படும் எனவும், இனிமேல் காலதாமதம் ஆகாது எனவும் உறுதி அளித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து போராட்டத்தை கைவிட்டு பொதுமக்கள் அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர். இந்த போராட்டத்தால் கறம்பக் குடி தாலுகா அலுவலக பகுதியில் சிறிது நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாளாமங்கலத்தில் குண்டும், குழியுமான சாலையை சீரமைக்காவிட்டால் போராட்டம் கிராம மக்கள் அறிவிப்பு
வாளாமங்கலத்தில் குண்டும், குழியுமான சாலையை சீரமைக்காவிட்டால் போராட்டம் நடத்துவது என்று கிராம மக்கள் அறிவித்துள்ளனர்.
2. கேரள பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் மாணவருக்கு கத்திக்குத்து; எதிர்க்கட்சிகள் கண்டனம்
கேரள பல்கலைக்கழக வளாகத்தில் மாணவர் ஒருவர் கத்தியால் குத்தப்பட்டதற்கு எதிர்க்கட்சிகள் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளது.
3. திருச்சி அரியமங்கலம் குப்பை கிடங்கில் காற்றின் வேகம் அதிகமாக இருப்பதால் தீயை அணைக்க பெரும் போராட்டம்
திருச்சி அரியமங்கலம் குப்பை கிடங்கில் காற்றின் வேகம் அதிகமாக இருப்பதால் தீயை அணைக்க வீரர்கள் போராடி வருகின்றனர். புகைமூட்டத்தால் 3-வது நாளாக பொதுமக்கள் பாதிக்கப்பட்டனர். தனியார் பள்ளி மற்றும் தனியார் நிறுவனங்கள் மூடப்பட்டிருந்தன.
4. விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்க வலியுறுத்தி, தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட 31 பேர் கைது
தேனியில் விலையில்லா மடிக்கணினி வழங்க வலியுறுத்தி தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட இந்திய மாணவர் சங்கத்தினர் 31 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களை போலீசார் தர, தரவென இழுத்து சென்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. நிலத்தடிநீர் திருட்டை கண்டித்து தண்ணீர் லாரிகளை சிறைபிடித்து போராட்டம்
செங்குன்றம் அருகே நிலத்தடி நீர் திருட்டை கண்டித்து பொதுமக்கள் தண்ணீர் லாரிகளை சிறைபிடித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.