மாவட்ட செய்திகள்

பஸ் வசதி கோரி கல்லூரி மாணவர்கள் சாலை மறியல் + "||" + The bus stops at the college students demanding the bus facility

பஸ் வசதி கோரி கல்லூரி மாணவர்கள் சாலை மறியல்

பஸ் வசதி கோரி கல்லூரி மாணவர்கள் சாலை மறியல்
மணப்பாறையில் பஸ் வசதி கோரி கல்லூரி மாணவர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
மணப்பாறை,

மணப்பாறை, மருங்காபுரி, வையம்பட்டி ஆகிய 3 ஒன்றிய பகுதிகளில் பல கிராமங்கள் உள்ளன. இந்த கிராமங்களில் இருந்து ஏராளமான மாணவ-மாணவிகள் திருச்சியில் உள்ள கல்லூரிகளுக்கு சென்று வருகின்றனர். அவர்களில் பெரும்பாலானோர் மணப்பாறை பஸ் நிலையத்திற்கு வந்து தான் செல்ல வேண்டும். இவர்களில் பலரும் பஸ் பாஸ் வைத்துள்ளனர்.


மாணவ, மாணவிகள் காலை நேரத்தில் கல்லூரிக்கு செல்ல பஸ் நிலையம் வந்தால் மாணவ-மாணவிகளை பஸ்சில் ஏற்ற மறுக்கப்படுகிறது. சில பஸ்களில் பஸ் பாசில் செல்ல முடியாது என்றும், பல பஸ்கள் சம்மந்தப்பட்ட இடத்தில் பஸ் நிறுத்தம் இல்லை என்றும் கண்டக்டர்களால் காரணம் கூறப்படுகிறது. இதனால், மாணவ, மாணவிகள் உரிய நேரத்தில் கல்லூரிக்கு செல்ல முடியாமலும், பல நாள் கல்லூரிக்கே செல்ல முடியாத நிலையும் ஏற்படுகிறது.

இதுகுறித்து அதிகாரிகளுக்கு தெரியப்படுத்தியும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படவில்லை.

இதனால், நேற்றும் கடும் அவதிக்கு ஆளான மாணவர்கள், மணப்பாறை பஸ் நிலைய நுழைவு வாயிலில் மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதனால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த போக்குவரத்து கழக அதிகாரிகள், மணப்பாறை போலீசார் மாணவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி உரிய பஸ் வசதி செய்து தருவதாக கூறியதோடு அவர்களை ஒரு பஸ்சில் ஏற்றி கல்லூரிகளுக்கு அனுப்பி வைத்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போக்குவரத்து பாதிப்பு
மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
2. காந்திநகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
புதுக்கோட்டை காந்தி நகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. லஞ்ச வழக்கில் கைதான தலைமை ஆசிரியரை விடுவிக்க கோரி பள்ளி மாணவ, மாணவிகள் சாலை மறியல்
திருச்செங்கோட்டில் லஞ்சம் வாங்கியதாக கைது செய்யப்பட்ட அரசு உதவிபெறும் நடுநிலைப்பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் செந்தில்குமாரை விடுவித்து பணியில் அமர்த்த வலியுறுத்தி மாணவர்கள் நேற்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். அவர்களை போராட தூண்டியதாக 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியல் குடிநீர் வழங்க கோரிக்கை
ராயமுண்டான்பட்டியில் குடிநீர் வழங்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
5. திருமணமான பெண்ணுடன் தலைமறைவான வாலிபரின் தம்பி சாவு உடலை நடுரோட்டில் வைத்து உறவினர்கள் சாலை மறியல்
அய்யம்பேட்டை அருகே திருமணமான பெண்ணுடன் தலைமறைவான வாலிபரின் தம்பி ரத்த வாந்தி எடுத்து இறந்தார். அவரது சாவில் மர்மம் உள்ளதாக தாய் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார். இந்த நிலையில் இறந்தவரின் உடலை நடுரோட்டில் வைத்து அவரது உறவினர்கள் சாலைமறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...