மாவட்ட செய்திகள்

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை + "||" + Drinking water by hydration at night Communist Party request to take action

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை
திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு அதிகரித்து வருவதாகவும், அதனை தடுக்க உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.

தொண்டி,

திருவாடானை அருகே உள்ள கல்லூர் ஊராட்சி பாரதிநகரில் பாண்டுகுடி கூட்டு குடிநீர் திட்டத்தின் கீழ் ஆழ்குழாய் அமைக்கப்பட்டு பல கிராமங்களுக்கு குடிநீர் வினியோகம் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த ஆழ்குழாயில் இருந்து மாதம் ஒருமுறை என ஒவ்வொரு பகுதியாக பிரித்து சுழற்சி முறையில் பொதுமக்களுக்கு குடிநீர் வினியோகம் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

ஆனால் இங்கிருந்து பெரும்பாலும் குடிநீர் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்யப்படுவதால் பெரும்பாலான பொதுமக்கள் இரவு நேரங்களில் கண்விழித்து குடிதண்ணீரை பிடிப்பதற்கு மிகவும் சிரமப்பட்டு வருகின்றனர். இதனை தங்களுக்கு வாய்ப்பாக பயன்படுத்திக்கொள்ளும் சிலர் குடிநீர் குழாய்களில் இருந்து மின்மோட்டார் பொருத்தி தண்ணீரை திருடி தொட்டிகளில் சேமித்து வைப்பது, தோட்டங்களுக்கு பாய்ச்சுவது போன்ற செயல்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

இதுகுறித்து பொதுமக்கள் அளித்த புகாரின் பேரில் அதிகாரிகள் பலமுறை எச்சரித்தும் முறைகேடுகளை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை. மேலும் இதுபோன்ற நிகழ்வுகள் நாளுக்குநாள் அதிகரித்துக்கொண்டே வருகிறது. மேலும் பாரதிநகர் ஆழ்குழாயில் உள்ள மோட்டார் அடிக்கடி பழுதடைந்து விடுவதால் பல நேரங்களில் குடிநீர் வினியோகம் பாதிக்கப்படுகிறது.

எனவே மாவட்ட நிர்வாகம் இப்பகுதியில் குடிநீர் திருட்டு சம்பவங்களை தடுக்க பாரதிநகர் ஆழ்குழாயில் இருந்து இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதை நிறுத்த குடிநீர் வாரிய அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவு பிறப்பிக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் மற்றும் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கோரிக்கை மனு அனுப்பப்பட்டு உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வானூர் அருகே 3 கோவில்களின் உண்டியல்களை உடைத்து திருட்டு; ஒரே நாள் இரவில் கைவரிசை
வானூர் அருகே ஒரே நாள் இரவில் 3 கோவில்களின் உண்டியல்களை உடைத்து மர்ம ஆசாமிகள் கைவரிசை காட்டி உள்ளனர்.
2. கணவர், குழந்தைகளுடன் மாடியில் தூங்கிய பெண்ணிடம் தங்கச்சங்கிலி பறிப்பு
திருப்போரூர் அருகே கணவர், குழந்தைகளுடன் வீட்டின் மாடியில் தூங்கிய பெண்ணிடம் மர்மநபர்கள் தங்கச்சங்கிலியை பறித்ததோடு, வீட்டுக்குள் புகுந்து பணத்தையும் திருடிச்சென்று விட்டனர்.
3. குன்றத்தூர் அருகே தனியார் நிறுவனத்தில் 2½ டன் தாமிர கம்பிகள் திருட்டு
குன்றத்தூர் அருகே தனியார் நிறுவனத்தில் 2½ டன் தாமிர கம்பிகள் திருடப்பட்டது.
4. தாராபுரத்தில் வக்கீல் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து ரூ.1¾ லட்சம் திருட்டு பாதுகாப்பு பெட்டகத்தை திறக்க முடியாததால் 53 பவுன் நகை தப்பியது
தாராபுரத்தில் வக்கீல் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து ரூ.1¾ லட்சத்தை மர்ம ஆசாமிகள் திருடி சென்றனர். பாதுகாப்பு பெட்டகத்தை திறக்க முடியாததால் 53 பவுன்நகை தப்பியது.
5. செல்போன் திருடிய வாலிபர் கைது பெண்களின் எண்ணை தொடர்பு கொண்டு ஆபாசமாக பேசியபோது சிக்கினார்
செல்போன் திருடிய வாலிபர் அதில் உள்ள பெண்களின் எண்களை தொடர்பு கொண்டு ஆபாசமாக பேசியபோது சிக்கினார்.