மாவட்ட செய்திகள்

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை + "||" + Drinking water by hydration at night Communist Party request to take action

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை

திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு நடவடிக்கை எடுக்க கம்யூனிஸ்டு கட்சி கோரிக்கை
திருவாடானை பாரதிநகர் பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதால் குடிநீர் திருட்டு அதிகரித்து வருவதாகவும், அதனை தடுக்க உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.

தொண்டி,

திருவாடானை அருகே உள்ள கல்லூர் ஊராட்சி பாரதிநகரில் பாண்டுகுடி கூட்டு குடிநீர் திட்டத்தின் கீழ் ஆழ்குழாய் அமைக்கப்பட்டு பல கிராமங்களுக்கு குடிநீர் வினியோகம் நடைபெற்று வருகிறது. இந்த ஆழ்குழாயில் இருந்து மாதம் ஒருமுறை என ஒவ்வொரு பகுதியாக பிரித்து சுழற்சி முறையில் பொதுமக்களுக்கு குடிநீர் வினியோகம் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

ஆனால் இங்கிருந்து பெரும்பாலும் குடிநீர் இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்யப்படுவதால் பெரும்பாலான பொதுமக்கள் இரவு நேரங்களில் கண்விழித்து குடிதண்ணீரை பிடிப்பதற்கு மிகவும் சிரமப்பட்டு வருகின்றனர். இதனை தங்களுக்கு வாய்ப்பாக பயன்படுத்திக்கொள்ளும் சிலர் குடிநீர் குழாய்களில் இருந்து மின்மோட்டார் பொருத்தி தண்ணீரை திருடி தொட்டிகளில் சேமித்து வைப்பது, தோட்டங்களுக்கு பாய்ச்சுவது போன்ற செயல்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

இதுகுறித்து பொதுமக்கள் அளித்த புகாரின் பேரில் அதிகாரிகள் பலமுறை எச்சரித்தும் முறைகேடுகளை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை. மேலும் இதுபோன்ற நிகழ்வுகள் நாளுக்குநாள் அதிகரித்துக்கொண்டே வருகிறது. மேலும் பாரதிநகர் ஆழ்குழாயில் உள்ள மோட்டார் அடிக்கடி பழுதடைந்து விடுவதால் பல நேரங்களில் குடிநீர் வினியோகம் பாதிக்கப்படுகிறது.

எனவே மாவட்ட நிர்வாகம் இப்பகுதியில் குடிநீர் திருட்டு சம்பவங்களை தடுக்க பாரதிநகர் ஆழ்குழாயில் இருந்து இரவு நேரங்களில் நீரேற்றம் செய்வதை நிறுத்த குடிநீர் வாரிய அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவு பிறப்பிக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் மற்றும் இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கோரிக்கை மனு அனுப்பப்பட்டு உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காரைக்குடி பகுதியில் இரவு நேரத்தில் தொடர் திருட்டு கூடுதல் போலீசாரை ரோந்து பணியில் நியமிக்க வலியுறுத்தல்
காரைக்குடி பகுதியில் இரவு நேரங்களில் நடைபெறும் தொடர் திருட்டு சம்பவங்களை கட்டுப்படுத்த கூடுதலான போலீசார் ரோந்து பணியில் நியமிக்க வேண்டும் என்று போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
2. சூளகிரி அருகே டிரான்ஸ்பார்மரில் அலுமினிய உதிரி பாகங்கள் திருட்டு
சூளகிரி அருகே உஸ்தலபள்ளி கிராமத்தில் டிரான்ஸ்பார்மர் உள்ளது. இதில், இருந்த அலுமினிய உதிரி பாகங்கள் திருட்டு போனது.
3. மடப்புரம் பகுதியில் மணல் திருட்டு குடிநீர் தட்டுப்பாடு ஏற்படும் அபாயம்
திருப்புவனம் அருகே உள்ள மடப்புரம் பகுதியில் தொடந்து மணல் திருட்டு சம்பவம் நடைபெற்று வருவதால் இந்த பகுதியில் குடிநீர் தட்டுப்பாடு ஏற்படும் அபாயம் உள்ளது.
4. புஞ்சைபுளியம்பட்டி அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 6 பவுன் நகை–பணம் திருட்டு
புஞ்சைபுளியம்பட்டி அருகே உள்ள சுங்ககாரன்பாளையத்தில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை மற்றும் பணத்தை மர்மநபர் திருடிச்சென்றார்.
5. திருட்டு வி.சி.டி. முறையை தமிழக அரசு விரைவில் ஒழிக்கும் அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ பேட்டி
திருட்டு வி.சி.டி. முறையை தமிழக அரசு விரைவில் முற்றிலும் ஒழிக்கும் என்று அமைச்சர் கடம்பூர் ராஜூ கூறினார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...