மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ரூ.35 லட்சம் கடத்தல் தங்க நகைகள் பறிமுதல் + "||" + The gold jewelery was seized at Trichy airport for Rs. 35 lakh

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ரூ.35 லட்சம் கடத்தல் தங்க நகைகள் பறிமுதல்

திருச்சி விமான நிலையத்தில் ரூ.35 லட்சம் கடத்தல் தங்க நகைகள் பறிமுதல்
திருச்சி விமான நிலையத்தில் ரூ.35 லட்சம் மதிப்பிலான கடத்தல் தங்க நகைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இது தொடர்பாக பெண் பயணிகள் உள்பட 4 பேரிடம் அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தினர்.
திருச்சி,

மலேசிய தலைநகர் கோலாலம்பூரில் இருந்து திருச்சி விமான நிலையத்திற்கு ஏர் ஏசியா விமானம் நேற்று முன்தினம் இரவு வந்தது. இந்த விமானத்தில் வரும் பயணிகள் சிலர், தங்களது உடைமைகளுக்குள் மறைத்து தங்கம் கடத்தி வருவதாக மத்திய வான்நுண்ணறிவு பிரிவு அதிகாரிகளுக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது.


அதைத்தொடர்ந்து விமானத்தில் இருந்து இறங்கி வந்த பயணிகளின் உடைமைகளை மத்திய வான்நுண்ணறிவு பிரிவு அதிகாரிகள் தீவிர சோதனை செய்தனர். அப்போது சிவகங்கையை சேர்ந்த குத்புதீன் தலைமையில் வந்த பெண் பயணிகள் தீபா, மகாலட்சுமி, தமிழ்க்கொடி ஆகியோரின் உடைமைகளை அதிகாரிகள் சோதனை செய்தபோது அவர்கள் 1 கிலோ 104 கிராம் எடையுள்ள தங்கநகைகளை கடத்தி கொண்டு வந்தது கண்டறியப்பட்டது.

தீபாவிடம் இருந்து 376 கிராம், மகாலட்சுமியிடம் இருந்து 320 கிராம், தமிழ்க்கொடியிடம் இருந்து 408 கிராம் எடையுள்ள தங்கநகைகள் என மொத்தம் 1 கிலோ 104 கிராம் தங்க நகைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. அவற்றின் மதிப்பு ரூ.35 லட்சத்து 20 ஆயிரம் ஆகும். தங்க நகைகளை கடத்தியதாக பிடிபட்ட குத்புதீன் மற்றும் தீபா, மகாலட்சுமி, தமிழ்க்கொடி ஆகிய 4 பேரிடமும் அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தினர்.

கடத்தல் கும்பலை சேர்ந்தவர்கள், விமானத்தில் வரும் பயணிகளிடம் தங்க நகைகளை கொடுத்து அனுப்பிவிட்டு, பத்திரமாக கொண்டு சேர்க்கும் பயணிகளுக்கு ஒரு பெருந்தொகையை கமிஷனாக கொடுப்பதாகவும், எனவே, சில பயணிகள் ‘குருவி’கள் போல செயல்பட்டு கடத்தலில் ஈடுபடலாம் என்ற சந்தேகம் அதிகாரிகளுக்கு ஏற்பட்டுள்ளது. எனவே, உண்மையான கடத்தல் பேர் வழி யார்? என அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துறையூரில் அரசு பஸ் டிரைவர் வீட்டில் 80 பவுன் நகைகள், ரூ.50 ஆயிரம் கொள்ளை
துறையூரில் அரசு பஸ் டிரைவர் வீட்டில் நள்ளிரவில் புகுந்து 80 பவுன் நகைகள், ரூ.50 ஆயிரத்தை மர்ம ஆசாமிகள் கொள்ளையடித்து சென்றனர்.
2. உத்தமபாளையம் அருகே கோம்பையில் 2 வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை போலீசார் சோதனை; லேப்டாப், ஹார்டு டிஸ்க் பறிமுதல்
உத்தமபாளையம் அருகே கோம்பையில் தேசிய புலனாய்வு முகமை போலீசார் 2 வீடுகளில் சோதனை நடத்தி அங்கிருந்து லேப்டாப், ஹார்டு டிஸ்க் ஆகியவற்றை பறிமுதல் செய்தனர்.
3. குடியாத்தம் அருகே உரிய ஆவணங்கள் இன்றி எடுத்துச்சென்ற ரூ.4 லட்சம் பறிமுதல் வாகன சோதனையில் சிக்கியது
குடியாத்தம் அருகே நடந்த வாகன சோதனையில், உரிய ஆவணங்கள் இன்று எடுத்துச்செல்லப்பட்ட ரூ.4 லட்சம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
4. பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை திடீர் சோதனை; கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல்
பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை அதிகாரிகள் நடத்திய திடீர் சோதனையில் கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
5. அயோத்தியாப்பட்டணம் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் விடிய, விடிய சோதனை நடத்திய லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் பறிமுதல்
சேலம் அருகே அயோத்தியாப்பட்டணத்தில் உள்ள சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் நேற்று முன்தினம் மாலை முதல் நேற்று அதிகாலை வரை விடிய, விடிய சோதனை நடத்தினர். இதில் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் சிக்கியது.