மாவட்ட செய்திகள்

மத்திய அரசின் நிதி திட்டத்தில் பயன்பெறும் விவசாயிகள் பட்டியல் கிராம நிர்வாக அலுவலகங்களில் ஒட்டப்பட்டுள்ளது கலெக்டர் தகவல் + "||" + List of Farmers benefiting from Central Government Funding Scheme Attached to the village administration offices

மத்திய அரசின் நிதி திட்டத்தில் பயன்பெறும் விவசாயிகள் பட்டியல் கிராம நிர்வாக அலுவலகங்களில் ஒட்டப்பட்டுள்ளது கலெக்டர் தகவல்

மத்திய அரசின் நிதி திட்டத்தில் பயன்பெறும் விவசாயிகள் பட்டியல் கிராம நிர்வாக அலுவலகங்களில் ஒட்டப்பட்டுள்ளது கலெக்டர் தகவல்
மத்திய அரசின் நிதி திட்டத்தில் பயன் பெறும் விவசாயிகளின் பட்டியல் கிராம நிர்வாக அலுவலகங்களில் ஒட்டப்பட்டுள்ளது என்று கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தெரிவித்தார்.

சிவகங்கை,

இதுகுறித்து கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் கூறியுள்ளதாவது:– பிரதம மந்திரி கிஸான் சம்மன் நிதி என்ற மத்திய அரசின் நிதி திட்டத்தின் கீழ் மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து வருவாய் கிராமங்களிலும் 5 ஏக்கர் மற்றும் அதற்குள் உள்ள நில உரிமையுள்ள விவசாயிகள் குறித்த பட்டியல் தயார் செய்யப்பட்டு சம்பந்தப்பட்ட கிராம நிர்வாக அலுவலர் அலுவலகங்களில் ஒட்டப்பட்டுள்ளது.

இதில் விடுபட்டவர்கள் கிராம நிர்வாக அலுவலரிடம் வங்கிக்கணக்கு, ஆதார், ரே‌ஷன்கார்டு நகல்களை நேரில் ஒப்படைக்க வேண்டும். மேலும் இந்த திட்டத்தின் கீழ் நிறுவன உரிமையாளர்கள், அரசியல் சார்ந்த பதவி வகிப்பவர்கள், முன்னாள், இந்நாள் மத்திய, மாநில அமைச்சர்கள், சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள்.

மக்களவை, மாநிலங்களவை உறுப்பினர்கள், மாநகர மேயர்கள், மாவட்ட பஞ்சாயத்து தலைவர்கள், பணியில் உள்ள மற்றும் ஓய்வு பெற்ற அனைத்து மத்திய மற்றும் மாநில அரசு ஊழியர்கள், உள்ளாட்சி அமைப்புகளில் பணிபுரியும் நிரந்தர பணியாளர்கள், ரூ.1000 மற்றும் அதற்கு அதிகமாக ஓய்வூதியம் பெறும் அலுவலர்கள்.

கடந்த ஆண்டு வருமான வரி செலுத்தியவர்கள், பதிவு பெற்ற மருத்துவர்கள், பொறியாளர்கள், கணக்காளர்கள், கட்டிட வடிவமைப்பாளர்கள் போன்ற தொழில் சார்ந்த நபர்கள். பெரிய பட்டாதாரர்கள் (5 ஏக்கருக்கு மேல் நில உரிமை உள்ள நபர்கள்) இந்த திட்டத்தில் பயன் பெற முடியாது. இவ்வாறு அவர் கூறியுள்ளார்


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஓட்டு போட்டு ஜனநாயக உரிமையை நிலை நாட்ட வேண்டும் கலெக்டர் நடராஜன் பேச்சு
தேர்தலில் ஓட்டு போட்டு ஜனநாயக உரிமையை நிலை நாட்ட வேண்டும் என்று கலெக்டர் நடராஜன் கூறினார்.
2. திருவாரூரில் ஆப்பிரிக்க ரக கெளுத்தி மீன்கள் வளர்க்க - விற்க தடை கலெக்டர் தகவல்
திருவாரூரில் ஆப்பிரிக்க ரக கெளுத்தி மீன்கள் வளர்ப்பது மற்றும் விற்பனை செய்வதற்கு அரசால் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது என கலெக்டர் ஆனந்த் தெரிவித்துள்ளார்.
3. மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்களை பயன்படுத்துவது குறித்து அரசு ஊழியர்கள்– ஆசிரியர்களுக்கு பயிற்சி கலெக்டர் தொடங்கி வைத்தார்
ஈரோடு நாடாளுமன்ற தொகுதியில் அரசு ஊழியர்கள், ஆசிரியர்களுக்கு மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்களை பயன்படுத்துவது குறித்த முதல் கட்ட பயிற்சியை மாவட்ட தேர்தல் நடத்தும் அலுவலரும், கலெக்டருமான சி.கதிரவன் தொடங்கி வைத்தார்.
4. தேர்தல் தொடர்பாக பொதுமக்கள் அளிக்கும் புகார்களுக்கு உடனடி நடவடிக்கை கலெக்டர் தகவல்
தேர்தல் தொடர்பாக பொதுமக்கள் அளிக்கும் புகார்களுக்கு உடனடி நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டு வருகிறது என கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் கூறினார்.
5. வாக்குச்சாவடி அலுவலர்களுக்கான முதற்கட்ட பயிற்சி வகுப்பு கலெக்டர் சாந்தா ஆய்வு
நாடாளுமன்ற தேர்தலை முன்னிட்டு பெரம்பலூர் (தனி), குன்னம் ஆகிய சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான வாக்குச்சாவடி அலுவலர்களின் முதற்கட்ட பயிற்சி வகுப்பு நேற்று நடந்தது.