மாவட்ட செய்திகள்

3 லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து - திண்டிவனத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார் + "||" + Polio drops to 3 lakh children- Minister CV.Shanmugam started at Tindivanam

3 லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து - திண்டிவனத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்

3 லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து - திண்டிவனத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்
3¼ லட்சம் குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கும் முகாமை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் திண்டிவனத்தில் தொடங்கி வைத்தார்.
திண்டிவனம்,

தமிழகம் முழுவதும் நேற்று 5 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கும் முகாம் நடைபெற்றது. விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் 2,476 மையங்களில் 3 லட்சத்து 14 ஆயிரத்து 818 குழந்தைகளுக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கும் முகாம் நடந்தது.

திண்டிவனம் திருப்புலிசாமி அங்கன்வாடி மையத்தில் நடந்த முகாமுக்கு கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் தலைமை தாங்கினார். சட்டத்துறை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் கலந்து கொண்டு ஒரு குழந்தைக்கு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கி முகாமை தொடங்கி வைத்தார்.

பின்னர் இது பற்றி மாவட்ட கலெக்டர் சுப்பிரமணியன் கூறுகையில், மத்திய, மாநில அரசுகளின் ஆணைக்கிணங்க இந்த ஆண்டு போலியோ சொட்டு மருந்து முகாம் விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் நடந்தது. மொத்தம் 2,476 மையங்களில் 5 ஆயிரத்து 113 பணியாளர்கள் மூலம் துணை சுகாதார நிலையங்கள், ஆரம்ப சுகாதார மையங்கள், அரசு, தனியார் மருத்துவமனைகள், பள்ளிக்கூடங்கள், அங்கன்வாடி மையங்களில் போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கப்பட்டது. மாவட்டத்தில் மொத்தம் 3 லட்சத்து 14 ஆயிரத்து 818 குழந்தைகளுக்கு சொட்டு மருந்து வழங்கும் பணி நடைபெற்றது.

விடுபட்டவர்களுக்கு 2 நாட்கள் வீடு, வீடாக சென்று அலுவலர்கள் போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்குவார்கள். இந்த பணியை மேற்பார்வையிட மாவட்ட அளவில் சிறப்பு குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டு உள்ளன. மேலும் இந்த பணிகளில் நடமாடும் குழுக்கள், பஸ் நிலையங்கள், ரெயில் நிலையங்கள், கோவில்கள், மக்கள் அதிகம் கூடும் இடங்களில் முகாம் அமைக்கப்பட்டு போலியோ சொட்டு மருந்து வழங்கப்படும் என்றார்.

நிகழ்ச்சியில் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் பிரியா, சக்கரபாணி எம்.எல்.ஏ., நகராட்சி ஆணையாளர் ஸ்ரீபிரகாஷ், சுகாதாரப்பணிகள் துணை இயக்குனர்கள் பாலுசாமி, ஜெமினி, திண்டிவனம் வட்டார மருத்துவ அலுவலர் செந்தில்குமார், துப்புரவு அலுவலர் லிப்டன்சேகர், மாவட்ட தாய்-சேய் நல அலுவலர்கள் சசிகலா, கவிதா மற்றும் அலுவலர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விழுப்புரத்தில் அமைச்சர், பா.ம.க. வேட்பாளரின் பிரசாரத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் போராட்டம் - கல்வீச்சு நடந்ததால் பரபரப்பு
விழுப்புரத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் மற்றும் பா.ம.க. வேட்பாளரின் பிரசாரத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது பிரசார குழுவினர் மீது கல்வீசப்பட்டதால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. ‘சுதீசின் வெற்றிக்கு அனைவரும் பாடுபட வேண்டும்’ - வேட்பாளர் அறிமுக கூட்டத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் பேச்சு
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் சுதீசை வெற்றி பெற செய்ய அனைவரும் பாடுபட வேண்டும் என்று பகண்டை கூட்டுரோட்டில் நடைபெற்ற வேட்பாளர் அறிமுக கூட்டத்தில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் பேசினார்.
3. ஜெயலலிதா பிறந்தநாளையொட்டி ஏழை மக்களுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்க வேண்டும்
ஜெயலலிதா பிறந்த நாளையொட்டி ஏழை மக்களுக்கு நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்க வேண்டும் என்று அ.தி.மு.க.வினருக்கு அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
4. விழுப்புரத்தில் 1,549 பேருக்கு ரூ.5½ கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கம் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார்
விழுப்புரத்தில் சமூக நலத்துறை சார்பில் 1,549 பேருக்கு ரூ.5.58 கோடி மதிப்பில் தாலிக்கு தங்கத்தை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் வழங்கினார்.
5. விழுப்புரத்தில் 11 புதிய பஸ்கள் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்
விழுப்புரம் அரசு போக்குவரத்துக்கழகம் சார்பில் 11 புதிய பஸ்களை அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் தொடங்கி வைத்தார்.