மாவட்ட செய்திகள்

சாலையில் தேங்கும் அரசு ஆஸ்பத்திரி கழிவுநீர் நகரசபை நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை + "||" + Waste water on the road Urban management request to take action

சாலையில் தேங்கும் அரசு ஆஸ்பத்திரி கழிவுநீர் நகரசபை நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை

சாலையில் தேங்கும் அரசு ஆஸ்பத்திரி கழிவுநீர் நகரசபை நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை
விருதுநகர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து வெளியேற்றப்படும் கழிவுநீர் மற்றும் பொருட்கள் சாலையில் தேங்கி நிற்கும் நிலை உள்ளதால் அதனை அகற்ற நகராட்சி நிர்வாகம் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.

விருதுநகர்,

விருதுநகர் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து வெளியேற்றப்படும் கழிவுநீர் மற்றும் பொருட்கள் சாலையில் தேங்கி நிற்கும் நிலையில் இதனை அகற்றுவதற்கு கழிவுநீர் குழாய்கள் அமைத்து பாதாள சாக்கடை பிரதான குழாய்களுடன் இணைக்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு இருந்தது. இதன் அடிப்படையில் நகராட்சி நிர்வாகமும், அதற்கான ஏற்பாடுகளை செய்து இருந்தது.

இந்தநிலையில் கழிவுநீர் குழாயை பாதாள சாக்கடையின் பிரதான குழாயுடன் இணைப்பதற்கு நெடுஞ்சாலையை கடந்து குழாயை கொண்டு செல்வதற்கு விதிமுறைப்படி அனுமதி இல்லை என்று கூறப்படுகிறது. மேலும் அப்பகுதியில் அமைக்கப்பட்டிருந்த பாதாள சாக்கடை ஆள் இறங்கும் குழி சாலையில் தரம் உயர்த்தப்பட்டதால் எந்த இடத்தில் இருக்கிறது என்று கண்டுபிடிக்க முடியாத நிலையில் இருக்கிறது.

இதனால் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து வெளியேற்றப்படும் கழிவநீர் மற்றும் பொருட்கள் சாலையின் ஓரத்திலேயே தேங்கி நிற்கும் நிலை உள்ளது. இதன்காரணமாக அருகில் உள்ள பள்ளி மாணவ,மாணவிகளுக்கு, குடியிருப்பு பகுதிகளுக்கு சுகாதார கேட்டால் பாதிப்பு ஏற்படும் என அஞ்சப்படுகிறது.

எனவே நகராட்சி நிர்வாகம் நெடுஞ்சாலைத்துறையுடன் கலந்து ஆலோசனை செய்து அரசு ஆஸ்பத்திரியில் இருந்து வெளியேற்றப்படும் கழிவுநீர் மற்றும் கழிவு பொருட்களை அகற்றுவதற்கு உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்பட வேண்டும் என கோரப்பட்டுள்ளது. இதில் தாமதம் ஆகும் பட்சத்தில் அந்த பகுதிலேயே நோய் தொற்று ஏற்படும் நிலை உருவாகிவிடும்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு முன்பு ஆட்டோவில் பிரசவம்; ஆண் குழந்தை பிறந்தது
சோழவந்தான் அரசு ஆஸ்பத்திரி முன்பு, ஆட்டோவில் பிரசவம் நடந்து ஆண் குழந்தை பிறந்தது. தாயும், சேயும் நலமாக இருப்பதாக டாக்டர்கள் தெரிவித்தனர்.
2. அரசு ஆஸ்பத்திரியில் 60–க்கும் மேற்பட்ட குழந்தைகளுக்கு காது கேட்கும் கருவி பொருத்தி உள்ளோம் டீன் தகவல்
நாகர்கோவில் ஆசாரிபள்ளம் அரசு மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரியில் 60–க்கும் மேற்பட்ட குழந்தைகளுக்கு காது கேட்கும் கருவி பொருத்தி உள்ளதாக டீன் பாலாஜிநாதன் கூறினார்.
3. ஆசனூர் அருகே தொழிலாளியை துதிக்கையால் யானை தூக்கி வீசியது; படுகாயத்துடன் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி
ஆசனூர் அருகே தொழிலாளியை யானை துதிக்கையால் தூக்கி வீசியது. இதில் அவர் படுகாயத்துடன் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.
4. கடம்பூர் மலைப்பகுதியில் தொண்டை அடைப்பான் நோய்க்கு ஒரே நாளில் 10 பேர் பாதிப்பு ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை
கடம்பூர் மலைப்பகுதியில் ஒரேநாளில் தொண்டை அடைப்பான் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள 10 பேருக்கு ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
5. ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரி நோயாளிகளுக்கு திடீர் உடல்நலம் பாதிப்பு: தமிழகம் முழுவதும் வழங்கப்பட்ட ஊசி மருந்தை திருப்பி அனுப்ப உத்தரவு
ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் நோயாளிகளுக்கு போடப்பட்ட ஊசியால் குளிர்காய்ச்சல் ஏற்பட்ட சம்பவத்தை தொடர்ந்து தமிழகம் முழுவதும் உள்ள ஆஸ்பத்திரிகளுக்கு அனுப்பப்பட்ட ஊசி மருந்தை திருப்பி அனுப்ப உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.