மாவட்ட செய்திகள்

பா.ஜனதா மேலிடத்திற்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்தது குறித்து லோக்பால் விசாரணைக்கு உத்தரவிட வேண்டும் - சித்தராமையா பேட்டி + "||" + Siddaramaiah interview should be ordered by the Lokpal in the case of Etturappa Rs 1,800 crore

பா.ஜனதா மேலிடத்திற்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்தது குறித்து லோக்பால் விசாரணைக்கு உத்தரவிட வேண்டும் - சித்தராமையா பேட்டி

பா.ஜனதா மேலிடத்திற்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்தது குறித்து லோக்பால் விசாரணைக்கு உத்தரவிட வேண்டும் - சித்தராமையா பேட்டி
பா.ஜனதா மேலிடத்திற்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்தது குறித்து லோக்பால் விசாரணைக்கு உத்தரவிட வேண்டும் என்று முன்னாள் முதல்-மந்திரி சித்தராமையா தெரிவித்துள்ளார்.
பெங்களூரு, 

உப்பள்ளியில் நேற்று முன்னாள் முதல்-மந்திரி சித்தராமையா நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

எடியூரப்பா எழுதி வைத்திருந்த டைரியில் பா.ஜனதா மேலிட தலைவர்களுக்கு ரூ.1,800 கோடி கொடுத்திருப்பது பகிரங்கமாகி உள்ளது. பா.ஜனதா மேலிட தலைவர்களுக்கு பணம் எதுவும் கொடுக்கவில்லை என்று எடியூரப்பா கூறி வருகிறார். இந்த விவகாரத்தில் மானநஷ்ட வழக்கு தொடரப் போவதாகவும் அவர் அறிவித்துள்ளார். பா.ஜனதா தலைவர்களும் மறுத்து வருகின்றனர். தவறு செய்தவர்கள் யாரும் உண்மையை ஒத்து கொண்டது இல்லை. அந்த டைரியில் எடியூரப்பாவின் கையெழுத்து இருப்பது உண்மை.

பா.ஜனதாவினர் மறுப்பதால் அந்த டைரி உண்மையானதா? அல்லது பொய்யானதா? என்பதை கண்டறிய உரிய விசாரணை நடத்த வேண்டிய அவசியமானதாகும். அப்போது தான் உண்மை எது என்று நாட்டு மக்களுக்கு தெரியும். இந்த சம்பவம் பற்றி பிரதமர் நரேந்திர மோடி இதுவரை எந்த கருத்தும் சொல்லவில்லை. இதன் மூலம் பா.ஜனதா மேலிடத்திற்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்திருப்பது உண்மை என்று உறுதி செய்து கொள்ள முடிகிறது. அதனால் தான் பிரதமர் மவுனமாக இருந்து வருகிறார்.

எடியூரப்பா எழுதி வைத்திருந்த டைரியில் பா.ஜனதா தலைவர்களுக்கு எவ்வளவு பணம் கொடுக்கப்பட்டு இருக்கிறது என்பது தெளிவாக குறிப்பிடப்பட்டு உள்ளது. மத்திய அரசு தற்போது லோக்பால் அமைப்பை உருவாக்கி இருக்கிறது. அந்த அமைப்பு மூலம் பா.ஜனதா மேலிட தலைவர்களுக்கு எடியூரப்பா ரூ.1,800 கோடி கொடுத்தது குறித்து விசாரணை நடத்த உத்தரவிட வேண்டும். லோக்பால் விசாரணை நடத்தினால் காங்கிரஸ் கூறும் குற்றச்சாட்டு உண்மையா?, பொய்யா? என்பதை மக்கள் அறிந்து கொள்வார்கள்.

தன் மீது கூறப்படும் எந்த ஒரு குற்றச்சாட்டையும் எடியூரப்பா ஒப்பு கொண்டதில்லை. ஜனதாதளம்(எஸ்) கட்சி எம்.எல்.ஏ. மகனிடம் குதிரை பேரத்தில் ஈடுபட்ட விவகாரத்தை மட்டும் அபூர்வமாக எடியூரப்பா ஒப்பு கொண்டுள்ளார். நாடாளுமன்ற தேர்தலில் போட்டியிடும் காங்கிரஸ் வேட்பாளர்களின் பட்டியல் தயாராக உள்ளது. கூடிய விரைவில் வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிடப்படும்.

இவ்வாறு சித்தராமையா கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரசு பள்ளிகளில் ஆங்கில வழி கல்வி: கூட்டணி அரசின் முடிவுக்கு எதிர்ப்பு - சித்தராமையா பேச்சு
அரசு பள்ளிகளில் ஆங்கில வழி கல்வி என்ற கூட்டணி அரசின் முடிவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிப்பதாக சித்தராமையா கூறியுள்ளார்.
2. ஜனதா தளம்(எஸ்) கட்சியினர், பா.ஜனதாவுக்கு வாக்களித்ததாக மந்திரி ஜி.டி.தேவேகவுடா கூறியது ஆச்சரியம் அளிக்கிறது - சித்தராமையா பேட்டி
கர்நாடகத்தில் நாடாளுமன்ற தேர்தலை காங்கிரஸ் மற்றும் ஜனதா தளம் (எஸ்) கட்சிகள் கூட்டணி அமைத்து எதிர்கொண்டன. மைசூரு தொகுதியில் காங்கிரஸ் சார்பில் விஜயசங்கர் போட்டியில் உள்ளார்.
3. சிறுபான்மையின மக்கள் பா.ஜனதாவுக்கு ஓட்டுப்போட வேண்டாம் - சித்தராமையா பேச்சு
ஹாசன் தொகுதியில் காங்கிரஸ் கூட்டணியில் ஜனதாதளம் (எஸ்) கட்சி சார்பில் மந்திரி எச்.டி.ரேவண்ணாவின் மகன் பிரஜ்வல் ரேவண்ணா போட்டியிடுகிறார்.
4. ஹாசன் மாவட்ட காங்கிரசாருக்கு சித்தராமையா அதிரடி உத்தரவு
சித்தராமையாவை சந்தித்து பேசிய ஹாசன் மாவட்ட காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள், எக்காரணம் கொண்டும் ஜனதா தளம்(எஸ்) கட்சியை ஆதரிக்க மாட்டோம் என்று பிடிவாதமாக கூறினர். அவர்களிடம், மேலிட உத்தரவுப்படி ஜனதாதளம்(எஸ்) கட்சிக்கு ஆதரவு வழங்க வேண்டும் என்று உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளார்.
5. பொதுவாழ்க்கையில் நீடிக்க எடியூரப்பாவுக்கு தகுதி இல்லை - சித்தராமையா பேட்டி
பொதுவாழ்க்கையில் நீடிக்க எடியூரப்பாவுக்கு தகுதி இல்லை என்று சித்தராமையா கூறினார். முன்னாள் முதல்-மந்திரி சித்தராமையா பெங்களூருவில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளிக்கையில் கூறியதாவது:-