மாவட்ட செய்திகள்

நாகர்கோவில் அருகே துணிகரம் வியாபாரி வீட்டில் 20 பவுன் நகை கொள்ளை + "||" + 20-pound jewelry robbery at the home of a businessman near the Nagercoil

நாகர்கோவில் அருகே துணிகரம் வியாபாரி வீட்டில் 20 பவுன் நகை கொள்ளை

நாகர்கோவில் அருகே துணிகரம் வியாபாரி வீட்டில் 20 பவுன் நகை கொள்ளை
நாகர்கோவில் அருகே வியாபாரி வீட்டில் பூட்டை உடைத்து 20 பவுன் நகையை மர்மநபர்கள் கொள்ளை அடித்துச் சென்றனர்.
ராஜாக்கமங்கலம்,

குந்தன்கோடு அருகே கொல்லமாவடி பகுதியை சேர்ந்தவர் குமரேசன் (வயது 43). இவர் பழைய கார்களை வாங்கி விற்பனை செய்யும் வியாபாரி ஆவார். குமரேசன் தற்போது, நாகர்கோவில் அருகே தம்மத்துக்கோணம் குமரி கார்டன் பகுதியில் வாடகைக்கு வீடு எடுத்து குடும்பத்துடன் வசித்து வருகிறார். கடந்த 2 நாட்களுக்கு முன்பு குமரேசன், தனது மனைவியை கொல்லமாவடியில் உள்ள பூர்வீக வீட்டில் விட்டு விட்டு வந்தார். பின்னர், குமரி கார்டன் வீட்டை பூட்டி விட்டு மதுரைக்கு புறப்பட்டு சென்றார்.


நேற்று காலை வீடு திரும் பிய அவருக்கு அதிர்ச்சி காத்திருந்தது. அதாவது, வீட்டின் முன்பக்க கதவு உடைக்கப்பட்டு இருந்ததை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார். உள்ளே சென்று பார்த்தபோது, அங்கு பொருட்கள் அனைத்தும் சிதறி கிடந்தன. மேலும், படுக்கை அறை பீரோவில் இருந்த 20 பவுன் நகையும் கொள்ளை போயிருந்தது.

இதுகுறித்து ராஜாக்கமங்கலம் போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. தகவல் அறிந்த போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து விசாரணை நடத்தினார்கள். மேலும், கன்னியாகுமரி துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு பாஸ்கரன் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து பார்வையிட்டு விசாரணை நடத்தினார்.

விசாரணையில், குமரேசன் வெளியூர் சென்றதை நோட்டமிட்ட மர்ம நபர்கள், வீட்டின் கதவை உடைத்து அங்கு இருந்த சாவி மூலம் பீரோவை திறந்து நகையை கொள்ளை அடித்து சென்றது தெரியவந்தது. கைரேகை நிபுணர்களும் வரவழைக்கப்பட்டு அங்கு பதிவாகியிருந்த ரேகைகளை பதிவு செய்தனர். இதுகுறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கொள்ளை சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட மர்ம நபர்களை வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தஞ்சையில் துணிகரம்: ஸ்கூட்டரில் தாயுடன் சென்ற பெண்ணிடம் நகை பறிப்பு
தஞ்சையில் ஸ்கூட்டரில் தாயுடன் சென்ற பெண்ணிடம் நகையை பறித்துச்சென்ற 2 மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
2. அரசு பள்ளி ஆசிரியர் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 31 பவுன் நகைகள் கொள்ளை மர்ம மனிதர்கள் கைவரிசை
அதிராம்பட்டினத்தில், அரசு பள்ளி ஆசிரியர் வீட்டின் கதவை உடைத்து 31 பவுன் நகைகளை மர்ம மனிதர்கள் கொள்ளையடித்து சென்று விட்டனர்.
3. துறையூர் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 25 பவுன் நகை திருட்டு
துறையூர் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 25 பவுன் நகையை திருடிய மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
4. வேலூரில் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் வீட்டில் நகை, பணம் திருட்டு போலீஸ் நிலையம் அருகிலேயே துணிகரம்
வேலூரில் போலீஸ் நிலையம் அருகிலேயே சப்-இன்ஸ்பெக்டர் வீட்டில் நகை, பணத்தை திருடிச் சென்று விட்ட னர். இதுகுறித்து போலீ சார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
5. சத்திரப்பட்டியில், வீடுகளின் பூட்டை உடைத்து 8 பவுன் நகை, ரூ.55 ஆயிரம் திருட்டு, இ- சேவை மையத்திலும் மர்ம நபர்கள் கைவரிசை
சத்திரப்பட்டியில், வீடுகளின் பூட்டை உடைத்து உள்ளே புகுந்த மர்ம நபர்கள் பீரோக்களில் இருந்த 8 பவுன் நகை, ரூ.55 ஆயிரத்தை திருடிச்சென்றனர். மேலும் அப்பகுதியில் உள்ள இ- சேவை மையத்திலும் அவர்கள் கைவரிசை காட்டிச்சென்றுள்ளனர். இதுகுறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-