மாவட்ட செய்திகள்

பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில் நிலையங்களில் மோட்டார் சைக்கிள்கள் திருடிய 4 பேர் கைது - ரூ.28 லட்சம் வாகனங்கள் மீட்பு + "||" + Four persons arrested for stolen motor cars in metro train stations in Bangalore - Rs 28 lakh vehicles have been recovered

பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில் நிலையங்களில் மோட்டார் சைக்கிள்கள் திருடிய 4 பேர் கைது - ரூ.28 லட்சம் வாகனங்கள் மீட்பு

பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில் நிலையங்களில் மோட்டார் சைக்கிள்கள் திருடிய 4 பேர் கைது - ரூ.28 லட்சம் வாகனங்கள் மீட்பு
பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில் நிலையங்களில் மோட்டார் சைக்கிள்கள் திருடிய 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்களிடம் இருந்து ரூ.28 லட்சம் மதிப்பிலான வாகனங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளன.
பெங்களூரு,

பெங்களூரு மாகடி ரோடு போலீசார் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டு இருந்தனர். அப்போது மாகடி ரோட்டில் சந்தேகப்படும்படியாக சுற்றி திரிந்த 4 பேரை பிடித்து விசாரித்தனர். அவா்கள் முன்னுக்கு பின் முரணாக பதில் சொன்னதால் போலீஸ் நிலையத்திற்கு அழைத்து சென்று விசாரணை நடத்தப்பட்டது. விசாரணையில், அவர்கள் துமகூரு மாவட்டம் உப்பாரஹள்ளியை சேர்ந்த தினேஷ் (வயது 31), ஹாசன் மாவட்டத்தை சேர்ந்த பயாஜ் ஷெரீப்(21), தாவரகெரே அருகே சி.கே.ஹள்ளியை சேர்ந்த மகேஷ்(24), பன்னரகட்டாவை சேர்ந்த பிரஜ்வல்(32) என்று தெரிந்தது.


இவர்கள் 4 பேரும் மோட்டார் சைக்கிள்களை திருடி விற்பனை செய்வதை தொழிலாக வைத்திருந்ததும் தெரியவந்தது. இதையடுத்து, 4 பேரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

இவர்கள் 4 பேரும் பெங்களூருவில் மெட்ரோ ரெயில் நிலையங்கள் அருகே நிறுத்தப்பட்டு இருக்கும் மோட்டார் சைக்கிள்களை கள்ளச்சாவி போட்டு திருடி வந்துள்ளார். அவ்வாறு திருடும் மோட்டார் சைக்கிள்களை விற்பனை செய்து, அதன்மூலம் கிடைக்கும் பணத்தை ஆடம்பரமாக செலவு செய்துள்ளனர். ஆடம்பர வாழ்க்கை வாழ்வதற்காக 4 பேரும் சேர்ந்து மோட்டார் சைக்கிள்களை திருடி விற்றதும் தெரியவந்துள்ளது.

கைதானவர்களில் தினேஷ், பயாஜ் ஷெரீப் ஏற்கனவே மோட்டார் சைக்கிள்கள் திருடி விற்றதாக போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டு இருந்ததும் தெரிந்தது. 4 பேரும் கொடுத்த தகவலின் பேரில் ரூ.28 லட்சம் மதிப்பிலான 55 மோட்டார் சைக்கிள்கள், ஒரு ஆட்டோ மீட்கப்பட்டது. அவர்கள் 4 பேர் மீதும் மாகடி ரோடு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெங்களூருவில் மேலும் 2 பயங்கரவாதிகள் கைது: தமிழக சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கொலையில் தொடர்பா? போலீஸ் விசாரணை
பெங்களூருவில் மேலும் 2 பயங்கரவாதிகள் கைது செய்யப்பட்டனர். தமிழக போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கொலையில் இவர்களுக்கு தொடர்பா? என்பது குறித்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.
2. பெங்களூருவில் கைது செய்யப்பட்ட மூவருக்கு 10 நாள் போலீஸ் காவல் -எழும்பூர் நீதிமன்றம் உத்தரவு
தீவிரவாதிகளுடன் தொடர்பில் இருந்ததாக பெங்களூருவில் கைது செய்யப்பட்ட 3 பேரை 10 நாள் போலீஸ் காவலில் எடுத்து விசாரிக்க எழும்பூர் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.
3. பெங்களூருவில் நள்ளிரவு 2 மணி வரை மதுபான கடைகள் திறக்க முடிவு - கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் பேட்டி
ஏழைகளுக்கு மானிய விலையில் மது வழங்க ஆலோசனை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும், பெங்களூருவில் நள்ளிரவு 2 மணி வரை மதுபான கடைகளை திறக்க அனுமதி வழங்க முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் கூறினார். கலால்துறை மந்திரி எச்.நாகேஷ் பெங்களூருவில் நேற்று நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளிக்கையில் கூறியதாவது:-
4. பெங்களூருவில் திருட்டு, கொள்ளை வழக்குகளில் : தமிழகத்தை சேர்ந்தவர்கள் உள்பட 70 பேர் கைது
பெங்களூருவில், திருட்டு, கொள்ளை உள்பட பல்வேறு குற்ற வழக்குகளில் தொடர்புடைய தமிழகத்தை சேர்ந்தவர்கள் உள்பட 70 பேர் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். இவர்களிடம் இருந்து ரூ.1.48 கோடி நகை-பணம் உள்பட ஏராளமான பொருட்கள் மீட்கப்பட்டன. பெங்களூருவில் திருட்டு, கொள்ளை, வழிப்பறி உள்பட பல்வேறு வழக்குகளில் தொடர்புடையவர்களை தென்கிழக்கு மண்டல போலீசார் கைது செய்தனர். அதுபற்றிய விவரம் வருமாறு:-
5. பெங்களூரு மண்டல ரெயில்வேயில் பணி செய்து: விளையாட்டு போட்டிகளில் சாதித்த 25 ஊழியர்களுக்கு பாராட்டு
பெங்களூரு மண்டல ரெயில்வேயில் பணி செய்து கொண்டு விளையாட்டு போட்டிகளில் வென்று பதக்கம் பெற்ற 25 ஊழியர்களுக்கு நேற்று பாராட்டு விழா நடைபெற்றது.