மாவட்ட செய்திகள்

அவினாசி அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 10 பவுன் நகைகள் திருட்டு + "||" + Break the house's lock and steal 10 pounds of jewels

அவினாசி அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 10 பவுன் நகைகள் திருட்டு

அவினாசி அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 10 பவுன் நகைகள் திருட்டு
அவினாசி அருகே தொழிலாளியின் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 10 பவுன் நகைகளை மர்ம ஆசாமிகள் திருடிச்சென்றுள்ளனர்.

அவினாசி,

திருப்பூர் மாவட்டம் அவினாசி வட்டம் கருவலூர் காளிபாளையத்தை சேர்ந்தவர் தட்சிணாமூர்த்தி (வயது 61). இவர் அனுப்பர்பாளையத்தில் உள்ள பாத்திர பட்டறையில் தொழிலாளியாக வேலை பார்த்து வருகிறார். கடந்த 11–ந்தேதி தனது மனைவி சுபாராணியுடன் மயிலாடுதுறையில் உள்ள தனது உறவினர் வீட்டு விழாவிற்கு சென்றுவிட்டார். திரும்பி வந்து பார்த்தபோது வீட்டின் முன்கதவு பூட்டு உடைக்கப்பட்டு கிடந்தது கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார்.

உள்ளே சென்று பார்த்தபோது படுக்கை அறை ஜன்னலை உடைத்து உள்ளே புகுந்து பீரோவை உடைத்து அதில் இருந்த 10 பவுன் நகைகளை மர்ம ஆசாமிகள் திருடிச்சென்று இருப்பது தெரியவந்தது. இதுகுறித்து தட்சிணாமூர்த்தி அவினாசி போலீசில் அளித்த புகாரின் பேரில் அவினாசி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர் திருட வந்த மர்ம ஆசாமிகள் வீட்டின் பூஜையறை சுவரில் இந்தியில் ஏதோ எழுதி விட்டு சென்றதாகவும் புகாரில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

புகாரின் பேரில் அவினாசி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர். துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு பரமசாமி உத்தரவின் பேரில் இன்ஸ்பெக்டர் சம்பங்கி தலைமையில் தனிப்படை அமைத்து சப்–இன்ஸ்பெக்டர் கணேசன் மற்றும் போலீசார் ஹரிகிருஷ்ணன், விஜய் கொண்ட குழுவினர் இதுகுறித்து தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இதேபோல் கடந்த 2018–ம் ஆண்டு தட்சிணாமூர்த்தி வீட்டை பூட்டி விட்டு வெளியூர் சென்று விட்டார். திரும்பி வந்து பார்த்தபோது வீட்டு பூட்டை உடைத்து உள்ளே புகுந்து பீரோவில் இருந்த 26 பவுன் நகை மற்றும் ரூ.60 ஆயிரம் திருட்டுப்போனது. இதுகுறித்து அப்போது தட்சிணாமூர்த்தி அவினாசி போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்திருந்தார். ஒரு வருடத்தில தட்சிணாமூர்த்தியின் வீட்டில் 2 முறை நடந்த திருட்டு சம்பவம் நடந்திருப்பது கருவலூர் பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ராமேசுவரம் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 30 பவுன் நகைகள் திருட்டு
ராமேசுவரம் அருகே வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 30 பவுன் நகைகள் திருடிச் சென்ற மர்ம நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
2. காரிமங்கலம் அருகே துணிகரம் ரூ.1 லட்சம் பழைய மின்கம்பிகள் திருட்டு போலீசார் விசாரணை
காரிமங்கலம் அருகே ரூ.1 லட்சம் மதிப்புள்ள பழைய மின்கம்பிகளை மர்ம ஆசாமிகள் திருடிச்சென்றனர். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
3. திருப்பூரில் அரசு ஊழியர் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 20 பவுன் நகை திருட்டு
திருப்பூரில் அரசு ஊழியர் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 20 பவுன் நகையை மர்ம ஆசாமிகள் திருடிச்சென்றனர்.
4. ராமநாதபுரம் அருகே அடுத்தடுத்த வீடுகளில் நகை– பணம் திருட்டு
ராமநாதபுரம் அருகே அடுத்தடுத்து வீடுகளில் நகை– பணம் திருடுபோய் உள்ளது. இதுகுறித்து போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.
5. தங்கச்சிமடம் பகுதியில் வீடு புகுந்து பணம், பொருட்கள் திருட்டு
தங்கச்சிமடம் பகுதியில் வீடு புகுந்து பணம்,பொருட்கள் திருடப்பட்டது தொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்திவருகின்றனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை