மாவட்ட செய்திகள்

தேர்தல் பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவத்தினர் உள்பட 4 ஆயிரம் போலீசார் போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயசந்திரன் தகவல் + "||" + 4 thousand policemen, including paramilitary forces for election protection work Police Superintendent Information

தேர்தல் பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவத்தினர் உள்பட 4 ஆயிரம் போலீசார் போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயசந்திரன் தகவல்

தேர்தல் பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவத்தினர் உள்பட 4 ஆயிரம் போலீசார் போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயசந்திரன் தகவல்
மாவட்டத்தில் 160 துணை ராணுவத்தினர் உள்பட 4 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட உள்ளனர் என்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயசந்திரன் கூறினார்

சிவகங்கை,

சிவகங்கை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயச்சந்திரன் கூறியதாவது:– மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து வாக்குச்சாவடிகளிலும் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுவர்கள். இதில் பதட்டமான வாக்குச்சாவடிகளில் துணை ராணுவத்தினர் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுவார்கள். தேர்தலையொட்டி பாதுகாப்பிற்காக ஆந்திரா மற்றும் டெல்லியில் இருந்து துணை ராணுவத்தினர் 160 பேர்கள் வந்துள்ளனர். இதுதவிர பட்டாலியன் போலீசார் 210 பேர் வந்துள்ளனர்.

இவர்களுடன் ஊர்க்காவல் படையினர், முன்னாள் ராணுவத்தினர், ஓய்வு பெற்ற போலீசார் மற்றும் ஆயுதப்படையினர், உள்ளூர் போலீசார் உள்பட 4 ஆயிரம் போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுகின்றனர். மாவட்டம் முழுவதும் 44 வாகனங்களில் இன்ஸ்பெக்டர் தலைமையில் போலீசாரும், 11 வாகனங்களில் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு தலைமையில், போலீசாரும் வாகனங்களில் ரோந்து சுற்றி வருவார்கள்.

இதுதவிர 53 மோட்டார் சைக்கிளில் போலீசார் ரோந்து சுற்றி வருவார்கள். பதட்டமான வாக்குச்சாவடி உள்ள பகுதிகள் உள்பட முக்கிய இடங்களில் ஆயுதம் தாங்கிய போலீசார் பாதுகாப்பிற்கு நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர். வாக்குசாவடிச்களுக்கு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்களை கொண்டு செல்லவும், தேர்தல் முடிந்த பின்னர் அவைகளை பத்திரமாக கொண்டு வரவும் 109 வாகனங்களில் துப்பாக்கி ஏந்திய போலீஸ் பாதுகாப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதுதவிர அவசர கால தேவைக்காக வஜ்ரா வாகனங்கள் தயார் நிலையில் வைக்கப்பட்டுள்ளன. மாவட்டம் முழுவதும் பொதுமக்கள் அச்சமின்றி வாக்களிக்க போதுமான போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளனர். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரியாங்குப்பம் அருகே பயங்கரம்; தச்சுத் தொழிலாளி வெட்டிக் கொலை
அரியாங்குப்பம் அருகே தச்சத்தொழிலாளி வழிமறித்து வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
2. சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ்செய்திகளை பகிர்ந்தால் கடும் நடவடிக்கை கலெக்டர்–போலீஸ் சூப்பிரண்டு எச்சரிக்கை
சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ் செய்திகளை பகிர்பவர்கள் மீதும் அதன் குழு தலைவர்கள் மீதும் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சிவகங்கை மாவட்ட கலெக்டர் மற்றும் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார்; பாதிக்கப்பட்டவர்கள், போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் மனு
பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார் தெரிவித்து பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஈரோடு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திகணேசனிடம் மனு கொடுத்தனர்.
4. காரைக்குடியில் வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் உள்ள கல்லூரியை சுற்றி 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு 24 மணி நேரமும் போலீசார் தீவிர கண்காணிப்பு
காரைக்குடியில் வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ள அரசு பொறியியல் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது. இது தவிர 24 மணி நேரமும் போலீசார் தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.
5. தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்துக்கு 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆய்வு
தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையமான ராமநாதபுரத்தில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழக என்ஜினீயரிங் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டு உள்ளது. அங்கு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை