மாவட்ட செய்திகள்

100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆங்கிலேயர் காலத்தில் கட்டப்பட்ட அரசு பள்ளி சீரமைக்கப்படுமா? பொதுமக்கள் எதிர்பார்ப்பு + "||" + Will the government school be renovated 100 years ago during the British period? Public expectation

100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆங்கிலேயர் காலத்தில் கட்டப்பட்ட அரசு பள்ளி சீரமைக்கப்படுமா? பொதுமக்கள் எதிர்பார்ப்பு

100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆங்கிலேயர் காலத்தில் கட்டப்பட்ட அரசு பள்ளி சீரமைக்கப்படுமா? பொதுமக்கள் எதிர்பார்ப்பு
திருத்துறைப்பூண்டியில் 100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆங்கிலேயர் காலத்தில் கட்டப்பட்ட அரசு பள்ளியை சீரமைக்க வேண்டும் என்று, பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
திருத்துறைப்பூண்டி,

திருவாரூர் மாவட்டம், திருத்துறைப்பூண்டியில் 100 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆங்கிலேயர் காலத்தில் கட்டப்பட்ட திருத்துறைப்பூண்டி போர்டு ஹைஸ்கூல் என்று அழைக்கப்படும் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி உள்ளது. ஒருங்கிணைந்த தஞ்சை மாவட்டமாக இருந்த காலத்தில் திருத்துறைப்பூண்டி, வாய்மேடு, வேதாரண்யம், தலைஞாயிறு, முத்துப்பேட்டை, எடையூர், சங்கேந்தி, கோட்டூர் உள்ளிட்ட பகுதிகளை சேர்ந்த 4 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட மாணவ-மாணவிகள் இந்த பள்ளியில் படித்து வந்தனர்.


தற்போது தனியார் பள்ளியின் மோகத்தாலும், அரசு பள்ளியை புறக்கணிக்கும் பெற்றோராலும், ஆசிரியர் பற்றாக்குறை காரணமாகவும், இந்த பள்ளியில் மாணவர் சேர்க்கை வெகுவாக குறைந்துள்ளது. இதனால் இந்த பள்ளியில் படித்த முக்கிய பிரமுகர்கள், அரசியல் தலைவர்கள், முன்னாள் மாணவர்கள் உள்ளிட்டோர் இந்த பள்ளியை நவீனப்படுத்தி சிறப்பு வசதிகள் உள்ள பள்ளியாக மாற்றி மாணவர்கள் சேர்க்கையை அதிகரிக்க முடிவு செய்தனர்.

சுற்றுச்சுவர்

மேலும் சமீபத்தில் டெல்டா மாவட்டத்தையே நிலைகுலைய வைத்த கஜா புயலால் பள்ளியின் சுற்றுச்சுவர் கீழே சாய்ந்ததோடு உள்ளே இருந்த மரங்களும் சாய்ந்துள்ளன. ஆனால் கல்வித்துறை அதிகாரிகள் சுற்றுச்சுவரை உடனடியாக கட்டாமல், மரங்களையும் அப்புறப்படுத்தாமல் உள்ளனர். இதனால் இரவு நேரங்களில் சமூக விரோதிகள் புகுந்து மது அருந்துதல் போன்ற விரும்பத்தகாத செயல்களில் ஈடுபடுகிறார்கள். எனவே சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் உடனடியாக பள்ளிக்கு சுற்றுச்சுவரை கட்டி உள்ளே சாய்ந்து கிடக்கும் மரங்களை அகற்ற வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மன்னார்குடி சட்ருட்டி வாய்க்கால் தூர்வாரப்படுமா? பொதுமக்கள் எதிர்பார்ப்பு
மன்னார்குடியில் உள்ள சட்ருட்டி வாய்க்கால் தூர்வாரப்படுமா? என பொதுமக்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர்.
2. ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்தை ரத்து செய்ய வலியுறுத்தி பொதுமக்கள் போராட்டம்
ஹைட்ரோ கார்பன் திட்டத்தை ரத்து செய்ய வலியுறுத்தி கோட்டூர் அருகே பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. மின் கட்டணம் திடீர் உயர்வு; பொதுமக்கள் கடும் அதிர்ச்சி
புதுவையில் மின் கட்டணம் திடீரென உயர்ந்துள்ளது. இதனால் பொதுமக்கள் அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.
4. ரூ.68 கோடியில் கட்டப்பட்ட நெல் சேமிப்பு கிடங்கு செயல்பாட்டுக்கு வருமா? விவசாயிகள் எதிர்பார்ப்பு
எருக்கூரில் ரூ.68 கோடியில் கட்டப்பட்ட நவீன தானியங்கி நெல் சேமிப்பு கிடங்கு செயல்பாட்டுக்கு வருமா? என்று விவசாயிகள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.
5. சாலையோரத்தில் குப்பைகள் குவிந்து கிடப்பதால் துர்நாற்றம் அகற்றப்படுமா? பொதுமக்கள் எதிர்பார்ப்பு
மன்னார்குடி பாமணி ஆறு கீழபாலம் அருகே சாலையோரத்தில் குப்பைகள் குவிந்து கிடப்பதால் துர்நாற்றம் வீசுகிறது. இதை அகற்ற நடவடிக்கை எடுக்கப்படுமா? என பொதுமக்கள் எதிர்பார்த்துள்ளனர்.