மாவட்ட செய்திகள்

அரசு ஆஸ்பத்திரிகளில் மருந்து, மாத்திரைகளை கால, அளவு குறிப்பிட்டு நோயாளிகளுக்கு வழங்க வேண்டும்; நாம் தமிழர் கட்சி கோரிக்கை + "||" + Drugs and pills in government hospitals The duration and size should be given to patients We request the Tamil party

அரசு ஆஸ்பத்திரிகளில் மருந்து, மாத்திரைகளை கால, அளவு குறிப்பிட்டு நோயாளிகளுக்கு வழங்க வேண்டும்; நாம் தமிழர் கட்சி கோரிக்கை

அரசு ஆஸ்பத்திரிகளில் மருந்து, மாத்திரைகளை கால, அளவு குறிப்பிட்டு நோயாளிகளுக்கு வழங்க வேண்டும்; நாம் தமிழர் கட்சி கோரிக்கை
அரசு ஆஸ்பத்திரிகளில் வழங்கப்படும் மருந்து மாத்திரைகளை நோயாளிகளுக்கு கால,அளவு குறிப்பிட்டு வழங்க வேண்டும் என்று நாம் தமிழர் கட்சி கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

ராமநாதபுரம்,

ராமநாதபுரம் மாவட்ட நாம் தமிழர் கட்சியின் சார்பில் தொகுதி செயலாளர் வெங்குளம் ராஜூ தமிழக அரசின் சுகாதாரத்துறை செயலாளர், மாவட்ட கலெக்டர் ஆகியோருக்கு அனுப்பி உள்ள கோரிக்கை மனுவில் கூறியிருப்பதாவது:– ஏழை, எளிய நடுத்தர வர்க்கத்தினர் தங்களின் மருத்துவ தேவைகளுக்கு அரசு ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்கள், அரசு ஆஸ்பத்திரிகளையே நம்பி உள்ளனர். முதல்–அமைச்சரின் மருத்துவ காப்பீடு திட்டம் செயல்படுத்தியதற்கு பின்னர் பெரும்பாலானவர்கள் அரசு ஆஸ்பத்திரிகளையே தங்களின் மருத்துவ சிகிச்சைக்கு நாடி வருகின்றனர்.

இவ்வாறு வரும் நோயாளிகளுக்கு டாக்டர்கள் பரிசோதனை செய்து மருந்து மாத்திரைகளை பரிந்துரைக்கின்றனர். இந்த மருந்து மாத்திரைகளை மருந்தாளுனர்கள் காலை, மதியம், மாலை, இரவு என்று குறிப்பிடாமலும், அளவுகளை குறிப்பிடாமலும் மொத்தமாக அள்ளி கொடுக்கின்றனர்.

இந்நிலையில் உடல் உபாதைகள், நோயின் தாக்கம், முதுமை போன்ற காரணங்களினால் மருந்துகள் குறித்து தெரியாமல் அளவுக்கதிகமாகவோ, குறைவாகவோ பயன்படுத்திவிடும் வாய்ப்பு உள்ளது. இன்னும் சொல்லப்போனால் உதவியாளர்கள் யாரும் இல்லாமல் தனியாக வாழும் முதியவர்களுக்கு இதுபோன்று மொத்தமாக வழங்குவது கவலை அளிப்பதாக உள்ளது.

இந்த நிலை ராமநாதபுரம் தலைமை அரசு ஆஸ்பத்திரியிலும், ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்களிலும் அதிகம் உள்ளது. மாநிலம் முழுவதும் இதேபோன்ற நிலை நீடிப்பது வேதனை அளிப்பதாக உள்ளது. இதுபோன்ற நிலையை மாற்றும் வகையில் நோயாளிகளின் மேல் அக்கறை கொண்டு மருந்து மாத்திரைகளை தனியார் மருத்துவமனைகளில் வழங்குவதுபோல தனியாக உரையில் காலை, மாலை, பிற்பகல், இரவு என குறிப்பிட்டும், சாப்பிடும் அளவினை குறிப்பிட்டும் வழங்க வேண்டும். இவ்வாறு அந்த கோரிக்கை மனுவில் கூறப்பட்டு உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு முன்பு ஆட்டோவில் பிரசவம்; ஆண் குழந்தை பிறந்தது
சோழவந்தான் அரசு ஆஸ்பத்திரி முன்பு, ஆட்டோவில் பிரசவம் நடந்து ஆண் குழந்தை பிறந்தது. தாயும், சேயும் நலமாக இருப்பதாக டாக்டர்கள் தெரிவித்தனர்.
2. அரசு ஆஸ்பத்திரியில் 60–க்கும் மேற்பட்ட குழந்தைகளுக்கு காது கேட்கும் கருவி பொருத்தி உள்ளோம் டீன் தகவல்
நாகர்கோவில் ஆசாரிபள்ளம் அரசு மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரியில் 60–க்கும் மேற்பட்ட குழந்தைகளுக்கு காது கேட்கும் கருவி பொருத்தி உள்ளதாக டீன் பாலாஜிநாதன் கூறினார்.
3. ஆசனூர் அருகே தொழிலாளியை துதிக்கையால் யானை தூக்கி வீசியது; படுகாயத்துடன் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதி
ஆசனூர் அருகே தொழிலாளியை யானை துதிக்கையால் தூக்கி வீசியது. இதில் அவர் படுகாயத்துடன் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.
4. கடம்பூர் மலைப்பகுதியில் தொண்டை அடைப்பான் நோய்க்கு ஒரே நாளில் 10 பேர் பாதிப்பு ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை
கடம்பூர் மலைப்பகுதியில் ஒரேநாளில் தொண்டை அடைப்பான் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள 10 பேருக்கு ஆஸ்பத்திரியில் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
5. ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரி நோயாளிகளுக்கு திடீர் உடல்நலம் பாதிப்பு: தமிழகம் முழுவதும் வழங்கப்பட்ட ஊசி மருந்தை திருப்பி அனுப்ப உத்தரவு
ராமநாதபுரம் அரசு ஆஸ்பத்திரியில் நோயாளிகளுக்கு போடப்பட்ட ஊசியால் குளிர்காய்ச்சல் ஏற்பட்ட சம்பவத்தை தொடர்ந்து தமிழகம் முழுவதும் உள்ள ஆஸ்பத்திரிகளுக்கு அனுப்பப்பட்ட ஊசி மருந்தை திருப்பி அனுப்ப உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை