மாவட்ட செய்திகள்

உள்ளாட்சி தேர்தலுக்காக 754 வாக்குச்சாவடிகள் கலெக்டர் சாந்தா தகவல் + "||" + Collector Shantha informed about 754 polling stations for local elections

உள்ளாட்சி தேர்தலுக்காக 754 வாக்குச்சாவடிகள் கலெக்டர் சாந்தா தகவல்

உள்ளாட்சி தேர்தலுக்காக 754 வாக்குச்சாவடிகள் கலெக்டர் சாந்தா தகவல்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலுக்காக 754 வாக்குச்சாவடிகள் அமைக்கப்பட உள்ளதாக கலெக்டர் சாந்தா தெரிவித்து உள்ளார்.
பெரம்பலூர்,

ஊரக மற்றும் நகர்ப்புற உள்ளாட்சி அமைப்புகளில் வார்டு மறுவரையறை செய்யப்பட்டதன் அடிப்படையில் பெரம்பலூர் மாவட்டத்துக்கு உட்பட்ட உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான இறுதி வாக்குச்சாவடி பட்டியலை மாவட்ட தேர்தல் அதிகாரியும், கலெக்டருமான சாந்தா வெளியிட்டார். அப்போது அவர் கூறுகையில், உள்ளாட்சி தேர்தலுக்காக பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் நகர்ப்புற உள்ளாட்சி பகுதிகளில் நகராட்சியில் 50, அரும்பாவூர் பேரூராட்சியில் 15, குரும்பலூர் பேரூராட்சியில் 15, லெப்பைக்குடிக்காடு பேரூராட்சியில் 15, பூலாம்பாடி பேரூராட்சியில் 15 வாக்குச்சாவடிகளும், ஊரக உள்ளாட்சி பகுதிகளான ஆலத்தூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் 173, பெரம்பலூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் 122, வேப்பூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் 169, வேப்பந்தட்டை ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் 180 என நகர்புறம் மற்றும் ஊரக பகுதிகளில் மொத்தம் 754 வாக்குச்சாவடிகள் அமைக்கப்பட உள்ளன.


பொதுமக்கள் பார்வையிடலாம்

இந்த இறுதி வாக்குச்சாவடி பட்டியல்கள் நகர்ப்புற உள்ளாட்சி அமைப்புகளில் நகராட்சி மற்றும் பேரூராட்சி அலுவலகங்களிலும் மற்றும் ஊரக உள்ளாட்சி அமைப்புகளில் மாவட்ட தேர்தல் அலுவலகம், மாவட்ட ஊராட்சி அலுவலகம், ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகங்கள் மற்றும் கிராம ஊராட்சி அலுவலகங்கள் ஆகியவற்றில் பொதுமக்கள் பார்வைக்காக வைக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் இருந்து வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் சட்டமன்ற தொகுதி பாதுகாப்பு அறைகளுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன; கலெக்டர் ஆய்வு
வாக்கு எண்ணும் மையத்தில் இருந்து மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் அந்தந்த சட்டமன்ற தொகுதிகளில் உள்ள பாதுகாப்பு அறைகளுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன. இதனை கலெக்டர் வீரராகவராவ் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
2. 2030-ல் இந்தியாவின் மின் உற்பத்தி இரு மடங்காக உயரும் பொறியாளர்கள் தேசிய மாநாட்டில் என்.எல்.சி. இயக்குனர் தகவல்
2030-ல் இந்தியாவின் மின் உற்பத்தி இரு மடங்காக உயரும் என்று உற்பத்தி பொறியாளர் கள் தேசிய மாநாட்டில் என்.எல்.சி. இயக்குனர் கூறினார்.
3. உரிமம் பெறாமல் வீட்டு உபயோக பூச்சி மருந்துகள் விற்றால் நடவடிக்கை கலெக்டர் எச்சரிக்கை
உரிமம் பெறாமல் வீட்டு உபயோக பூச்சி மருந்துகள் விற்பனை செய்யும் விற்பனையாளர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.
4. 5 வயதிற்கு உட்பட்ட அனைத்து குழந்தைகளுக்கும் உப்பு, சர்க்கரை பொட்டலங்கள் கலெக்டர் தகவல்
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் வருகிற 28-ந் தேதி முதல் 5 வயதிற்கு உட்பட்ட அனைத்து குழந்தைகளுக்கும் வீடு, வீடாக சென்று வாய்வழி உப்பு, சர்க்கரை பொட்டலங்கள் வழங்கப்பட உள்ளது என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார்.
5. திருவாரூர் மாவட்ட அரசு இசைப்பள்ளியில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் கலெக்டர் ஆனந்த் தகவல்
திருவாரூர் மாவட்ட அரசு இசைப்பள்ளியில் சேர விண்ணப்பிக்கலாம் என கலெக்டர் ஆனந்த் தெரிவித்தார்.