மாவட்ட செய்திகள்

பிரியாணி கடையில் தகராறு: ஆட்டோ டிரைவரை கொலை செய்த 4 பேர் கைது + "||" + The dispute at the Briani store: Four people killed by auto driver

பிரியாணி கடையில் தகராறு: ஆட்டோ டிரைவரை கொலை செய்த 4 பேர் கைது

பிரியாணி கடையில் தகராறு: ஆட்டோ டிரைவரை கொலை செய்த 4 பேர் கைது
திருச்சியில் பிரியாணி கடையில் ஏற்பட்ட தகராறில் ஆட்டோ டிரைவரை அடித்து கொலை செய்த 4 பேரை போலீசார் கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர்.
திருச்சி,

திருச்சி மண்ணச்சநல்லூர் பிச்சாண்டார்கோவில் பகுதியை சேர்ந்தவர் அப்துல்லா(வயது 35). ஆட்டோ டிரைவர். இவர் நேற்று முன்தினம் மாலை திருவானைக்காவலில் உள்ள ஒரு மண்டபத்தில் நடந்த நிகழ்ச்சிக்கு சவாரி சென்றார். நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றவர் களுக்கு அருகே உள்ள கடையில் பிரியாணி ஆர்டர் செய்யப்பட்டு இருந்தது. ஆனால், பிரியாணி தீர்ந்து விட்டதால் நிகழ்ச்சியை நடத்தியவர்களின் உறவுக்கார பெண் ஒருவரும், ஆட்டோ டிரைவர் அப்துல்லாவும் பிரியாணி வாங்க அந்த கடைக்கு சென்றனர்.


அங்கிருந்த கடை ஊழியர்களிடம் ஆர்டர் கொடுத்த அளவுக்கு பிரியாணி வழங்கப்படவில்லை என்று கூறி அந்த பெண் சத்தம்போட்டு வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டார். அப்போது அதே ஓட்டலில் ஸ்ரீரங்கம் அம்பேத்கர் நகரை சேர்ந்த நாகராஜ்(39) சாப்பிட்டு கொண்டு இருந்தார். அவர் அந்த பெண்ணிடம் ஏன் இப்படி சத்தம் போடுகிறாய்? என்று கேட்டுள்ளார். இதனால், அந்த பெண்ணுக்கும் நாகராஜிக்கும் தகராறு ஏற்பட்டது. இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த நாகராஜ் அந்த பெண் மீது இடித்துள்ளார்.

இதனை கண்ட ஆட்டோ டிரைவர் அப்துல்லா, நாகராஜை தாக்கி உள்ளார். பின்னர் அங்கிருந்து சென்ற நாகராஜ் தனது நண்பர்கள் 3 பேருடன் பிரியாணி கடைக்கு வந்தார். பின்னர் அங்கு நின்று கொண்டிருந்த அப்துல்லாவை மரப்பலகை மற்றும் கைகளால் 4 பேரும் சரமாரியாக தாக்கினார்கள். இதில் படுகாயம் அடைந்த அப்துல்லா திருச்சி அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் இறந்தார்.

இது குறித்து ஸ்ரீரங்கம் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து, அங்கு பொருத்தப்பட்டுள்ள கண்காணிப்பு கேமராவை ஆய்வு செய்து விசாரணை நடத்தினார்கள். இதனை தொடர்ந்து அப்துல்லாவை கொலை செய்ததாக ஸ்ரீரங்கம் அம்பேத்கர் நகரை சேர்ந்த நாகராஜ், கோகுல்நாத், தயாளன்(23), முன்னா(22) ஆகிய 4 பேரை கைது செய்தனர். பின்னர் அவர்களை கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தி திருச்சி சிறையில் அடைத்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருட்டு, வழிப்பறியில் ஈடுபட்ட 2 வாலிபர்கள் கைது - 27 பவுன் நகைகள் மீட்பு
திண்டுக்கல் புறநகர் பகுதிகளில் திருட்டு, வழிப்பறியில் ஈடுபட்ட 2 வாலிபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். 27 பவுன் நகைகள் மீட்கப்பட்டன.
2. அ.தி.மு.க. எம்.பி.யை கைது செய்யக்கோரி காங்கிரஸ் கட்சியினர் போராட்டம்
அ.தி.மு.க. எம்.பி.யை கைது செய்யக்கோரி நாங்குநேரி அருகே காங்கிரஸ் கட்சியினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. பல இடங்களில் வீடு புகுந்து திருடிய 4 பேர் கைது - 41 பவுன் நகை மீட்பு
ஈரோடு மாவட்டத்தில் பல இடங்களில் வீடு புகுந்து திருடிய 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து 41 பவுன் நகை மீட்கப்பட்டது.
4. வேலூர் அருகே, மினிலாரியில் கடத்திய 32 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் - அண்ணன் - தம்பி உள்பட 3 பேர் கைது
வேலூர் அருகே மினிலாரியில் கடத்திய 32 கிலோ கஞ்சாவை மாவட்ட போதைப்பொருள் நுண்ணறிவு மற்றும் புலனாய்வு பிரிவு போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இதுதொடர்பாக அண்ணன் - தம்பி உள்பட 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். இதுகுறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
5. திருவண்ணாமலையில் போலி பெண் டாக்டர் மீண்டும் கைது
திருவண்ணாமலையில் கருக்கலைப்பில் ஈடுபட்ட போலி பெண் டாக்டர் மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டார். அவருக்கு உடந்தையாக இருந்த வாலிபரும் பிடிபட்டார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை