மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி ரெயில்வே மின்பாதை பராமரிப்பு என்ஜின் புதுப்பிப்பு + "||" + Trichy Railway Power Maintenance Engine Refresh

திருச்சி ரெயில்வே மின்பாதை பராமரிப்பு என்ஜின் புதுப்பிப்பு

திருச்சி ரெயில்வே மின்பாதை பராமரிப்பு என்ஜின் புதுப்பிப்பு
திருச்சி ரெயில்வே மின்பாதை பராமரிப்பு என்ஜின் புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.
திருச்சி,

திருச்சி கோட்டத்தில் ரெயில்வே பாதைகள் பெருமளவு மின்மயமாக்கப்பட்டு விட்டன. திருச்சி-சென்னை மார்க்கம் மற்றும் மதுரை மார்க்க பாதைகளில் மின்சார என்ஜின் பொருத்தப்பட்ட ரெயில்கள் இயக்கப்பட்டு வருகின்றன. இதேபோல திருச்சி-தஞ்சாவூர் இடையே இரு வழி அகல ரெயில் பாதையிலும் மின்மயமாக்கப்பட்டு விட்டன. இந்த வழித்தடத்தில் ரெயில்வே பாதுகாப்பு ஆணையர் கடந்த சில மாதங் களுக்கு முன்பு ஆய்வு செய்து சான்றிதழ் வழங்கினார். மேலும் மின்பாதையில் சிறு சிறு தவறுகளை சரி செய்ய அறிவுறுத்தி உள்ளார். அதன்படி பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. இந்த வழித்தடத்தில் விரைவில் மின்சார என்ஜின் பொருத்தி ரெயில்கள் இயக்கப்பட உள்ளது.


இந்த நிலையில் திருச்சியில் ரெயில்வே மின்பாதைகளை பராமரிக்க ரெயில்வே நிர்வாகத்தின் சார்பில் என்ஜின்கள் உள்ளது. இதில் ஒரு என்ஜின் திருச்சி ஜங்ஷன் குட்ஷெட் யார்டு பகுதியில் நிறுத்தப்பட்டிருக்கும். மின்பாதையில் திடீரென துண்டிப்பு ஏற்பட்டால் மற்றும் மின்கம்பிகள் சேதமடைந்தால் இந்த என்ஜினில் அதிகாரிகள் மற்றும் ஊழியர்கள் விரைந்து சென்று மீட்பு பணியை மேற்கொள்வார்கள்.

மின்பாதையை பராமரிக்க பிரத்யேகமான இந்த என்ஜினில் உபகரண பொருட்கள் அனைத்தும் தயார் நிலையில் இருக்கும். மேலும் டீசலில் இந்த என்ஜின் இயக்கப்படும். இந்த நிலையில் மின்பாதை பராமரிப்பு என்ஜினை குறிப்பிட்ட ஆண்டுகளுக்குள் புதுப்பிக்க வேண்டும். அதன்படி இந்த என்ஜின் தற்போது புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது. கூடுதல் வசதிகளும் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ரெயில் என்ஜினுக்கு புதிய வர்ணம் தீட்டப்பட்டு புதுப்பொலிவுடன் காணப்படுகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருச்சி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்விசிறி கழன்று விழுந்து பெண் காயம்
திருச்சி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்விசிறி கழன்று பெண் மீது விழுந்ததில் காயமடைந்தார்.
2. திருச்சி முக்கொம்பு கொள்ளிடத்தில் புதிய கதவணை கட்டும் பணி பாதிக்கப்படுமா? பொதுப்பணித்துறை அதிகாரி பதில்
மேட்டூர் அணையில் தண்ணீர் திறக்கப்படுவதால் திருச்சி முக்கொம்பு கொள்ளிடத்தில் புதிய கதவணை கட்டும் பணி பாதிக்கப்படுமா? என்பதற்கு பொதுப்பணித்துறை அதிகாரி பதில் அளித்தார்.
3. ‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டத்தின் கீழ் புதுப்பொலிவு பெறும் திருச்சி காந்தி மார்க்கெட்
‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டத்தின் கீழ் திருச்சி காந்தி மார்க்கெட் புதுப்பொலிவு பெறப்போகிறது. வருவாயை பெருக்க அங்கு பல அடுக்கு வணிக வளாகமும் கட்டப்படுகிறது.
4. மத்திய அரசின் புதிய கல்வி கொள்கைக்கு எதிர்ப்பு: திருச்சி தனியார் கல்லூரியில் பல்வேறு அமைப்பினர் புகுந்து ‘திடீர்’ போராட்டம்
மத்திய அரசின் புதிய கல்வி கொள்கைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து திருச்சி தனியார் கல்லூரியில் நடந்த கூட்டத்துக்குள் புகுந்து பல்வேறு அமைப்பினர் திடீரென போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது இது கருத்து கேட்பு கூட்டம் அல்ல என அதிகாரிகள் விளக்கம் அளித்தனர்.
5. திருச்சி விமானத்தில் நடுவானில் தொழில்நுட்ப கோளாறு புறப்பட்ட இடத்திற்கே திரும்பி சென்றதால் 152 பயணிகள் உயிர் தப்பினர்
திருச்சி விமானத்தில் நடுவானில் தொழில்நுட்ப கோளாறு ஏற்பட்டது. இதனால் புறப்பட்ட இடத்திற்கே விமானம் திரும்பி சென்றதால் 152 பயணிகள் உயிர் தப்பினர்.