மாவட்ட செய்திகள்

நான்கு வழிச்சாலைக்கு எதிர்ப்பு உச்சிப்புளியில் மத்திய– மாநில அரசுகளை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Resistance to a four-lane highway Condemned the federal and state governments Demonstration

நான்கு வழிச்சாலைக்கு எதிர்ப்பு உச்சிப்புளியில் மத்திய– மாநில அரசுகளை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம்

நான்கு வழிச்சாலைக்கு எதிர்ப்பு உச்சிப்புளியில் மத்திய– மாநில அரசுகளை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம்
ராமநாதபுரம்–தனுஷ்கோடி நான்கு வழிச்சாலைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து உச்சிப்புளியில் பொதுமக்கள் மத்திய–மாநில அரசுகளை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.

பனைக்குளம்,

மதுரை–பரமக்குடி நான்கு வழிச்சாலை பணிகள் முடிவடைந்ததை தொடர்ந்து தற்போது பயன்பாட்டுக்கு வந்துள்ளது. அதனை தொடர்ந்து பரமக்குடி–ராமநாதபுரம் மற்றும் ராமநாதபுரம்–தனுஷ்கோடி வரை இத்திட்டம் நீட்டிக்கப்பட்டு தற்போது நான்கு வழிச்சாலைக்கு சர்வே பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது.

இந்த நான்கு வழிச்சாலை திட்டத்திற்கு நிலம் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ள பகுதியில் ஏராளமான குடியிருப்புகள், வர்த்தக நிறுவனங்கள், வழிபாட்டு தலங்கள் பாதிக்கப்படுவதால் இந்த சாலைக்கு பொதுமக்கள் மத்தியில் கடும் அதிருப்தி நிலவி வருகிறது. மேலும் இந்த சாலையை மாற்றுப்பாதையில் செயல்படுத்தவும் தொடர்ந்து வலியுறுத்தி வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் உச்சிப்புளி நகருக்குள் நான்கு வழிச்சாலைக்காக நிலம் கையகப்படுத்தப்பட உள்ளதற்கு அப்பகுதி மக்கள் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்து வருகின்றனர்.

இதையடுத்து நான்கு வழிச்சாலைக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நேற்று உச்சிப்புளி பஸ் நிறுத்தம் அருகில் உள்ள ஆட்டோ நிறுத்தம் பகுதியில் வர்த்தக சங்கம் சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. இந்த ஆர்ப்பாட்டத்துக்கு சீனிவாசன் தலைமை தாங்கினார். வர்த்தக சங்க தலைவர் அசரியா, ஆர்.ஆர்.ராமச்சந்திரன், கம்யூனிஸ்டு கட்சி ராமசாமி, வர்த்தகர்கள் முகமது நஹீப், ரவி, அமீன், செல்வம், ரஹீப் மற்றும் பொதுமக்கள் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.

ஆர்ப்பாட்டத்தில் ராமநாதபுரம்–தனுஷ்கோடி நான்கு வழிச்சாலையை உச்சிப்புளி நகருக்கு வெளியே புறவழிச்சாலையாக அமைக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தியும், உச்சிப்புளியில் நிலம் கையகப்படுத்துவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்தும் மத்திய–மாநில அரசுகளை கண்டித்தும் கோ‌ஷங்களை எழுப்பினர். ஆர்ப்பாட்டத்தின் முடிவில் அடுத்த கட்டமாக உச்சிப்புளியில் சாலை மறியலில் ஈடுபடுவது என்றும் அவர்கள் தெரிவித்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அமலாக்கத்துறையை கண்டித்து மாநிலம் முழுவதும் தேசியவாத காங்கிரஸ் கட்சி தொண்டர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
தேசியவாத காங்கிரஸ் தலைவர் சரத்பவார் மீது வழக்குப்பதிவு செய்த அமலாக்கத்துறையை கண்டித்து தானேயில் நேற்று நவ்பாடா, மும்ரா, வாக்ளே எஸ்டேட் ஆகிய இடங்களில் தேசியவாத காங்கிரஸ் தொண்டர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. அம்பேத்கர் சிலை உடைப்புக்கு கண்டனம் தெரிவித்து செந்துறையில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்திய 26 பேர் கைது
அம்பேத்கர் சிலை உடைப்புக்கு கண்டனம் தெரிவித்து செந்துறையில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்திய 26 பேர் கைது தா.பழூரில் விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சியினர் மறியல்.
3. ஊழியர் படுகொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்து, மாவட்டம் முழுவதும் டாஸ்மாக் கடைகள் அடைப்பு
ஊழியர் படுகொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்து மாவட்டம் முழுவதும் டாஸ்மாக் கடைகள் நேற்று அடைக்கப்பட்டன. அத்துடன் டாஸ்மாக் அனைத்து சங்கங்களின் கூட்டமைப்பினர் கருப்பு பேட்ஜ் அணிந்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. காஷ்மீருக்கு சிறப்பு அந்தஸ்து ரத்து செய்யப்பட்டதை கண்டித்து இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
காஷ்மீர் மாநிலத்துக்கான சிறப்பு அந்தஸ்து ரத்து செய்யப்பட்டதை கண்டித்து இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் திருப்பூர் குமரன் சிலை முன்பு நடைபெற்றது.
5. காஷ்மீருக்கு சிறப்பு அந்தஸ்து ரத்து, ஜனநாயக வாலிபர் சங்கத்தினர் தடையை மீறி ஆர்ப்பாட்டம் - 23 பேர் கைது
காஷ்மீருக்கு வழங்கப்பட்டு வந்த சிறப்பு அந்தஸ்தை ரத்து செய்ததற்கு கண்டனம் தெரிவித்து சேலத்தில் தடையை மீறி ஆர்ப்பாட்டம் நடத்திய இந்திய ஜனநாயக வாலிபர் சங்கத்தினர் 23 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.