மாவட்ட செய்திகள்

கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகேரூ.78½ லட்சம் மோசடி; 3 பேர் கைது + "||" + Near Krishnagiri Rs 78.5 lakh fraud; 3 people arrested

கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகேரூ.78½ லட்சம் மோசடி; 3 பேர் கைது

கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகேரூ.78½ லட்சம் மோசடி; 3 பேர் கைது
கிரு‌‌ஷ்ணகிரி அருகே ரூ.78½ லட்சம் மோசடி செய்த 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
கிரு‌‌ஷ்ணகிரி, 

கிரு‌‌ஷ்ணகிரி மாவட்டம் சூளகிரி அருகே உள்ள குருபரத்தஅள்ளி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் ராமச்சந்திரா (வயது 54). இவர் பெங்களூருவில் தங்கி தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை செய்து வருகிறார். இவர் தங்கியிருந்த வீட்டின் அருகே வசிப்பவர் ரத்தினம். இவரது மகன் ரிச்சர்டு (28). ரிச்சர்டு தான் லண்டனில் தனியார் நிறுவனத்தில் உயர் பொறுப்பில் அதிக சம்பளத்தில் வேலை செய்து வருவதாகவும், தனது சம்பளம் தொகை முழுவதும் வங்கியில் செலுத்தப்பட்டு வருவதாகவும், தனது வங்கி கணக்கில் ரூ.5 கோடிக்கு மேல் உள்ளதால் வரி மற்றும் பாதுகாப்பு தொகை கட்ட வேண்டும் என தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்காக ரிச்சர்டின் பெற்றோர், ராமச்சந்திராவிடம் உதவி கேட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதனை நம்பிய அவர் கடந்த 2017-ம் ஆண்டில் இருந்து ரூ.78 லட்சத்து 60 ஆயிரத்தை ரிச்சர்ட்டின் பெற்றோரிடம் கொடுத்து வந்ததாக தெரிகிறது. இந்தநிலையில் தான் கொடுத்த பணத்தை திருப்பி தருமாறு ரிச்சர்டின் தந்தை ரத்தினம், தாய் அமலி ஆகியோரிடம் ராமச்சந்திரா கேட்டுள்ளார்.

ஆனால் அவர்கள் பணத்தை கொடுக்காமல் காலம் தாழ்த்தி வந்ததாக கூறப்படுகிறது. இது தொடர்பாக ராமச்சந்திரா கிரு‌‌ஷ்ணகிரி மாவட்ட குற்றப்பிரிவு போலீசில் புகார் அளித்தார். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தினர். அதில், ரிச்சர்டு வெளிநாடு செல்லாமல் உள்ளூரில் இருந்து கொண்டே வெளிநாட்டில் வேலை செய்வதாக கூறி மோசடியில் ஈடுபட்டது தெரிய வந்தது.

இதையடுத்து மோசடியில் ஈடுபட்டதாக ரிச்சர்டு, ரத்தினம், அமலி ஆகியோரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெள்ளோடு அருகே அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி என்ஜினீயரிடம் ரூ.7 லட்சம் மோசடி; தந்தை– மகன் உள்பட 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
வெள்ளோடு அருகே அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி என்ஜினீயரிடம் ரூ.7 லட்சம் மோசடி செய்த தந்தை, மகன் உள்பட 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
2. புகார்களின் எண்ணிக்கை 25 ஆயிரத்தை தாண்டியது : ரூ.1,230 கோடி மோசடி வழக்கில் நகைக்கடை, தலைமை அலுவலகத்துக்கு ‘சீல்’
ரூ.1,230 கோடி மோசடி வழக்கில், புகார்களின் எண்ணிக்கை இதுவரை 25 ஆயிரத்தை தாண்டி உள்ளது. இவ்வழக்கில் தொடர்புடைய மன்சூர் கானின் நகைக்கடை மற்றும் தலைமை அலுவலகத்துக்கு போலீசார் ‘சீல்’ வைத்தனர். மேலும் விமான நிலையத்தில் நின்ற அவருடைய சொகுசு காரை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
3. டெல்லியில் மது விருந்து - 3 பேர் கைது
டெல்லியில் மது விருந்து நடத்திய 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. மணல் குவாரியில் பங்குதாரராக சேர்ப்பதாக டாக்டரிடம் ரூ.51½ லட்சம் மோசடி 3 பேர் மீது வழக்கு
மணல் குவாரியில் பங்குதாரராக சேர்ப்பதாக கூறி டாக்டரிடம் ரூ.51½ லட்சம் பெற்று மோசடியில் ஈடுபட்ட 3 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.
5. கள்ளக்குறிச்சி பகுதியில், தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட 3 பேர் சிக்கினர் - 28 பவுன் நகை மீட்பு
கள்ளக்குறிச்சி பகுதியில் தொடர் திருட்டில் ஈடுபட்ட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து 28 பவுன் நகை மீட்கப்பட்டது.