மாவட்ட செய்திகள்

பெரியபாளையம் அருகே மின்கோபுரத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த தொழிலாளி சாவு + "||" + From the electric tower worker Death of fallen

பெரியபாளையம் அருகே மின்கோபுரத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த தொழிலாளி சாவு

பெரியபாளையம் அருகே மின்கோபுரத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த தொழிலாளி சாவு
பெரியபாளையம் அருகே மின்கோபுரத்தில் இருந்து தவறி விழுந்த ஒப்பந்த தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார்.

பெரியபாளையம்,

திருவள்ளூர் மாவட்டம் அனுப்பம்பட்டில் இருந்து தேர்வாய் சிப்காட் தொழிற்சாலை பகுதிக்கு மின்பாதை அமைக்க மின்வாரிய கோபுரங்கள் அமைக்கும் பணி முடிவுற்றது. இந்த மின் கோபுரத்தில் மின் வயர்கள் அமைக்கும் பணி தற்போது நடந்து வருகிறது. இந்த பணியில் ஏராளமான ஒப்பந்த தொழிலாளர்கள் பணியாற்றி வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில், பெரியபாளையம் அருகே அக்கரபாக்கம் கிராமத்தில் உள்ள ஏரியில் உள்ள மின்கோபுரத்தில் மின்சார வயர் அமைக்கும் பணி நேற்று முன்தினம் நடைபெற்றது. இதில், புது கும்மிடிப்பூண்டி கிராமத்தை சேர்ந்த சிவபிரகாசம் (வயது 50) மின்கோபுரத்தில் ஏறி மின்வயர்களை இணைக்கும் போது எதிர்பாராதவிதமாக தவறி கீழே விழுந்தார்.

கண் இமைக்கும் நேரத்தில் நடைபெற்ற இந்த சம்பவத்தால் அவருடன் பணியாற்றியவர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். படுகாயம் அடைந்து உயிருக்கு போராடிய அவரை அருகில் இருந்தவர்கள் மீட்டு பொன்னேரியில் உள்ள அரசு ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதித்தனர். அவரை பரிசோதித்த டாக்டர்கள் அவர் வழியிலேயே இறந்து விட்டதாக கூறினர். பலியான சிவபிரகாசத்துக்கு சர்மிளா என்ற மனைவியும், 3 மகள்களும் உள்ளனர்.

இது குறித்து பெரியபாளையம் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் மதியரசன் தலைமையில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மெக்சிகோவில் பஸ் மீது ரெயில் மோதி விபத்து: 9 பேர் பலி
மெக்சிகோவில் தண்டவாளத்தைக் கடக்க முயன்ற பஸ் மீது ரெயில் மோதிய விபத்தில் 9 பேர் உயிரிழந்தனர்.
2. அமெரிக்காவில் ஆற்றில் மூழ்கி இந்திய மாணவர்கள் 2 பேர் பலி
அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணம் அர்லிங்டோன் நகரில் உள்ள டெக்சாஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் இந்தியாவை சேர்ந்த அஜய்குமார் கோயல்முடி (வயது 23) மற்றும் தேஜா கவுசிக் (22) ஆகிய இருவரும் பொறியியல் பட்டப்படிப்பு படித்து வந்தனர்.
3. ஆத்தூர் அருகே, கார் கவிழ்ந்தது: தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் விபத்தில் பலி - தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம்
ஆத்தூர் அருகே கார் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் தங்கை திருமணத்திற்கு சென்ற என்ஜினீயர் பரிதாபமாக இறந்தார். தாயார் உள்பட 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இந்த சோக சம்பவம் குறித்து போலீஸ்தரப்பில் கூறப் பட்டதாவது:-
4. தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பலி 7 பேர் படுகாயம்
தென்னிலை அருகே லாரி மோதியதில் சரக்கு வேனில் சென்ற 2 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். மேலும் 7 பேர் படுகாயமடைந்தனர்.
5. ஏரியூர் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பலி
ஏரியூர் அருகே பாட்டியுடன் துணிதுவைக்க சென்றபோது காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பரிதாபமாக இறந்தனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...