மாவட்ட செய்திகள்

எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா குறித்து வருகிற 9-ந் தேதி சட்டப்படி ஆலோசித்து முடிவு எடுப்பேன் - சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் பரபரப்பு பேட்டி + "||" + Regarding the resignation of MLAs I will make a decision on the law on the 9th coming - Interview with Speaker Ramesh Kumar

எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா குறித்து வருகிற 9-ந் தேதி சட்டப்படி ஆலோசித்து முடிவு எடுப்பேன் - சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் பரபரப்பு பேட்டி

எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா குறித்து வருகிற 9-ந் தேதி சட்டப்படி ஆலோசித்து முடிவு எடுப்பேன் - சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் பரபரப்பு பேட்டி
எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா குறித்து வருகிற 9-ந் தேதி சட்டப்படி ஆலோசித்து முடிவு எடுப்பேன் என்று சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.
பெங்களூரு,

காங்கிரஸ், ஜனதாதளம்(எஸ்) கட்சிகளை சேர்ந்த அதிருப்தி எம்.எல்.ஏ.க்கள் 14 பேர் நேற்று பெங்களூரு விதானசவுதாவுக்கு வந்து சபாநாயகர் ரமேஷ்குமாரிடம் ராஜினாமா கடிதத்தை கொடுக்க முயன்றனர். ஆனால் சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார், உடல் நலக்குறைவால் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெறும் தனது உறவினரை பார்க்க புறப்பட்டு சென்றுவிட்டார். இதனால் அதிருப்தி எம்.எல்.ஏ.க்கள் 11 தங்களது ராஜினாமா கடிதத்தை சபாநாயகர் அலுவலக செயலாளரிடம் கொடுத்துவிட்டு சென்றிருந்தனர்.


அவர்களில் முனிரத்னா மட்டும் ராஜினாமா கொடுக்காமல் இருந்தார். பின்னர் அவரும் நேற்று மாலையில் சபாநாயகரின் அலுவலக செயலாளரிடம் ராஜினாமா கடிதத்தை கொடுத்திருந்தார். முன்னதாக நேற்று மதியம் சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியின் போது கூறியதாவது:-

காங்கிரஸ், ஜனதாதளம்(எஸ்) கட்சிகளின் எம்.எல்.ஏ.க்கள் 11 பேர் ராஜினாமா கடிதம் கொடுத்துள்ளனர். முன்னதாக என்னை சந்திப்பதற்காக எந்தவொரு எம்.எல்.ஏ.க்களும் அனுமதி கேட்கவில்லை. அனுமதி கேட்டு இருந்தால் கண்டிப்பாக கொடுத்திருப்பேன். நான் முதல்-மந்திரிக்கோ, காங்கிரஸ் கட்சிக்கோ, பா.ஜனதா கட்சிக்கோ ஆதரவானவன் கிடையாது. சபாநாயகராக என்ன செய்ய வேண்டுமோ?, அதனை செய்வேன். நாளை (அதாவது இன்று) விடுமுறை ஆகும். அதற்கு மறுநாள் (8-ந் தேதி) நான் வெளியூர் செல்கிறேன்.

அதனால் வருகிற 9-ந் தேதி எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா குறித்து ஆலோசித்துவிட்டு சட்டப்படி முடிவு எடுப்பேன். அன்றைய தினம் ராஜினாமா செய்துள்ள எம்.எல்.ஏ.க்களுடன் பேச உள்ளேன். இந்த அரசு பெரும்பான்மையை நிரூபிப்பது, புதிய அரசு அமைப்பது குறித்து சுப்ரீம் கோர்ட்டு தீர்ப்புப்படி சட்டசபையில் தான் தீர்மானிக்கப்படும். நான் ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்றபோது தொலைக்காட்சி சேனல்களின் நிருபர்கள் கேள்வி கேட்டதால் கோபம் அடைந்தேன். சில கேள்விகளை எங்கு கேட்க வேண்டுமோ?, அங்கு தான் கேட்க வேண்டும். இவ்வாறு சபாநாயகர் ரமேஷ்குமார் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மேற்கு வங்காளத்தில் 107 எம்.எல்.ஏ.க்கள் விரைவில் பா.ஜ.க.வில் இணைவார்கள்; முகுல் ராய்
மேற்கு வங்காளத்தில் 107 எம்.எல்.ஏ.க்கள் விரைவில் பா.ஜ.க.வில் இணைவார்கள் என மூத்த தலைவர் முகுல் ராய் கூறியுள்ளார்.
2. கர்நாடகாவில் ராஜினாமா செய்த எம்.எல்.ஏ.க்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் வழக்கு
கர்நாடகாவில் ராஜினாமா செய்த எம்.எல்.ஏ.க்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் வழக்கு தொடர்ந்து உள்ளனர்.
3. மும்பையில் தங்கியுள்ள காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ.க்கள் கோவாவுக்கு செல்ல திட்டம்
மும்பையில் தங்கியுள்ள காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ.க்கள் கோவாவுக்கு செல்ல திட்டமிட்டு உள்ளனர்.
4. காங்.-ஜனதாதளம்(எஸ்) கட்சிகளை சேர்ந்த 14 எம்.எல்.ஏ.க்கள் திடீர் ராஜினாமா - கர்நாடக அரசியலில் பரபரப்பு
கர்நாடகத்தில் காங்கிரஸ், ஜனதா தளம்(எஸ்) கட்சிகளை சேர்ந்த 14 எம்.எல்.ஏ.க்கள் நேற்று திடீரென்று ராஜினாமா செய்தனர். இதனால் குமாரசாமி தலைமையிலான கூட்டணி ஆட்சிக்கு ஆபத்து ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் கர்நாடக அரசியலில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
5. ராதாகிருஷ்ண விகே பாட்டீல் ராஜினாமா: சட்டமன்ற புதிய எதிர்க்கட்சி தலைவர் நாளை தேர்வு காங்கிரஸ் தலைவர் அசோக் சவான் தகவல்
ராதாகிருஷ்ண விகே பாட்டீல் ராஜினாமாவை தொடர்ந்து சட்டமன்ற புதிய எதிர்க்கட்சி தலைவரை நாளை தேர்வு செய்ய இருப்பதாக மாநில காங்கிரஸ் தலைவர் அசோக் சவான் கூறினார்.