மாவட்ட செய்திகள்

ஏற்காட்டில் காதல் திருமணம் செய்த பெண் மர்ம சாவு + "||" + Mysterious death of a girl who married in Yercaud

ஏற்காட்டில் காதல் திருமணம் செய்த பெண் மர்ம சாவு

ஏற்காட்டில் காதல் திருமணம் செய்த பெண் மர்ம சாவு
ஏற்காட்டில் காதல் திருமணம் செய்த பெண் மர்மமான முறையில் இறந்தார்.
ஏற்காடு,

ஏற்காடு கோவில்மேடு பகுதியை சேர்ந்தவர் டேவிட். இவருடைய மகன் செல்வகுமார் (வயது 25). கூலித்தொழிலாளி. இவரும், ஏற்காடு ஒண்டிக்கடை பகுதியை சேர்ந்த முகமது உசேன் மகள் கரிஸ்மாவும் (23) கடந்த 4 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர்.


இந்த தம்பதிக்கு ஆஸ்வா என்று 2 வயதில் மகன் உள்ளான். செல்வகுமாருக்கு குடிப்பழக்கம் இருந்து வந்தது. இதனால் கணவன்- மனைவி இடையே அடிக்கடி தகராறு ஏற்பட்டு வந்தது. கரிஸ்மாவுக்கு வலிப்பு நோய் இருந்து வந்ததாகவும் இதற்காக அவர் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது.

பெண் சாவு

இந்தநிலையில் நேற்று செல்வகுமார் குடிபோதையில் வீட்டுக்கு வந்தார். அப்போது அவர்களுக்கு இடையே மீண்டும் தகராறு ஏற்பட்டது. இதில் ஆத்திரமடைந்த செல்வகுமார் மனைவியை தாக்கியதாக கூறப்படுகிறது. இதில் மயங்கிய அவரை அக்கம்பக்கத்தில் இருந்தவர்கள் சிகிச்சைக்காக ஏற்காடு அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு தீவிர சிகிச்சை அளித்தும் பலனின்றி சிறிது நேரத்தில் கரிஸ்மா பரிதாபமாக இறந்தார்.

இதுகுறித்து ஏற்காடு போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் போலீசார் கரிஸ்மாவின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக சேலம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இந்த மர்ம சாவு குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மேலும் இவர்களுக்கு திருமணமாகி 4 ஆண்டுகளே ஆவதால் உதவி கலெக்டர் விசாரணைக்கும் உத்தரவிடப்பட்டு உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடைபயிற்சி சென்ற வாலிபர், வாகனம் மோதி சாவு
நடைபயிற்சி சென்ற வாலிபர், வாகனம் மோதி சாவு.
2. மனைவி, 2 மகன்களை கொன்று தற்கொலைக்கு முயன்ற தஞ்சை நகைக்கடை அதிபரும் சாவு
மனைவி, 2 மகன்களை கொன்று தற்கொலைக்கு முயன்ற தஞ்சை நகைக்கடை அதிபரும் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார்.
3. மின் வேலியில் சிக்கி யானை சாவு விவசாயி கைது
தாளவாடி அருகே மின் வேலியில் சிக்கி யானை இறந்தது. இதுதொடர்பாக விவசாயியை வனத்துறையினர் கைது செய்தனர்.
4. தொழிலாளி சாவில் மர்மம் இருப்பதாக கூறி அரசு மருத்துவமனையை முற்றுகையிட்ட உறவினர்கள்
தொழிலாளி சாவில் மர்மம் இருப்பதாக கூறி காங்கேயம் அரசு மருத்துவமனையை உறவினர்கள் முற்றுகையிட்டனர். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. வெளிநாட்டில் வேலை பார்த்த முதுகுளத்தூரை சேர்ந்தவர் சாவு - உடலை சொந்த ஊருக்கு கொண்டுவர கோரிக்கை
வெளிநாட்டில் வேலை பார்த்த முதுகுளத்தூரை சேர்ந்தவர் மாரடைப்பால் இறந்தார். அவரது உடலை சொந்த ஊருக்கு கொண்டுவர உறவினர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.