மாவட்ட செய்திகள்

பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி புறநோயாளிகள் பிரிவை புறக்கணித்து அரசு டாக்டர்கள் போராட்டம் + "||" + Government Doctors Struggle To Reject The Outpatient Sector

பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி புறநோயாளிகள் பிரிவை புறக்கணித்து அரசு டாக்டர்கள் போராட்டம்

பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி புறநோயாளிகள் பிரிவை புறக்கணித்து அரசு டாக்டர்கள் போராட்டம்
தகுதிக்கேற்ற ஊதியம் உள்பட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு டாக்டர்கள் புறநோயாளிகள் சிகிச்சை பிரிவை புறக்கணித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
ஸ்ரீரங்கம்,

தகுதிகேற்ற ஊதியம் வழங்க வேண்டும். இந்திய மருத்துவ கவுன்சில் விதிப்படி மட்டுமே அல்லாமல், நோயாளிகள் சேவைகேற்ப மருத்துவர்கள் பணியிடங்களை அமல்படுத்த வேண்டும். அரசு பட்டமேற்படிப்பு மருத்துவ மாணவர்களுக்கு பணியிட கலந்தாய்வு நடத்த வேண்டும். தமிழக சுகாதாரத்தின் அடித்தளம் காத்திட அரசு மருத்துவர்களுக்கு பட்ட மேற்படிப்பில் 50 சதவீத இடஒதுக்கீடு வழங்க வேண்டும் என்பன உள்பட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு மருத்துவர்கள் சங்கங்கள் கூட்டமைப்பு சார்பில் கடந்த 10-ந்தேதி மாவட்ட தலைநகரங்களில் உண்ணாவிரதம் நடத்தினர்.


இதனை தொடர்ந்து 12-ந் தேதி அரசு மருத்துவமனைகளில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. அதன்பிறகு 15, 16 ஆகிய தேதிகளில் சென்னையில் உண்ணாவிரதம் நடந்தது. இந்தநிலையில் நேற்று தமிழகம் முழுவதும் அரசு மருத்துவமனை மற்றும் அரசு மருத்துவக்கல்லூரிகளில் புறநோயாளிகள் பிரிவை புறக்கணிக்கப் போவதாக அறிவித்து இருந்தனர்.

அதன்படி நேற்று காலை 7.30 மணி முதல் 9.30 மணி வரை 2 மணிநேரம் ஸ்ரீரங்கம் அரசு மருத்துவமனையில் அரசு டாக்டர்கள் புறநோயாளிகள் சிகிச்சை பிரிவை புறக்கணித்து போராட்டம் நடத்தினர். அரசு மருத்துவர்கள் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு பொருளாளர் டாக்டர் அருளஸ்வரன் தலைமை தாங்கி, மருத்துவமனை முன்பு காத்து இருந்த நோயாளிகளிடம் போராட்டத்தின் அவசியம் குறித்து விளக்கி பேசினார். சங்க செயலாளர் தங்கவேல் முன்னிலை வகித்தார். இதில் ஸ்ரீரங்கம் அரசு மருத்துவமனை டாக்டர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

இதேபோல் திருச்சி அரசு மருத்துவமனையிலும் காலை 7.30 மணி முதல் 9.30 மணி அரசு மருத்துவர்கள் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு சார்பில் புறநோயாளிகள் பிரிவை புறக்கணித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதனால் அரசு மருத்துவமனையில் நோயாளிகள் பலர் பாதிக்கப்பட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு டாக்டர்கள் மனித சங்கிலி போராட்டம்
திருவாரூரில் பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு டாக்டர்கள் மனித சங்கிலி போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நாகையில், ஊரக வளர்ச்சித்துறை அலுவலர்கள் தர்ணா
நாகையில் பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஊரக வளர்ச்சித்துறை அலுவலர்கள் சார்பில் தர்ணா போராட்டம் நடைபெற்றது.
3. நாடாளுமன்ற தேர்தல் பணியில் ஈடுபட்டதற்கு வாடகை தொகை வழங்கக்கோரி கார், வேன் டிரைவர்கள் தர்ணா போராட்டம்
சீர்காழியில், நாடாளுமன்ற தேர்தல் பணியில் ஈடுபட்டதற்கு வாடகை தொகை வழங்கக்கோரி கார், வேன் டிரைவர்கள் தர்ணா போராட்டம் நடத்தினர்.
4. தஞ்சை மாநகராட்சி அலுவலகத்துக்கு காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபடுவதற்காக காலிக்குடங்களுடன் வந்த பொதுமக்கள்
தஞ்சை 1-வது வார்டில் குடிநீர் வழங்கக்கோரி மாநகராட்சி அலுவலகத்தில் காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபடுவதற்காக பொதுமக்கள் காலிக்குடங்களுடன் வந்தனர். அவர்களுடன் அதிகாரிகள் நடத்திய பேச்சுவார்த்தையில் சமரசம் ஏற்பட்டது.
5. கடலூரில், அரசு டாக்டர்கள் மனித சங்கிலி போராட்டம்
கடலூரில், அரசு டாக்டர்கள் மனித சங்கிலி போராட்டம் நடத்தினர்.