மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூர் மாவட்ட ஆசிரியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் வழங்கினார் + "||" + Collector DG Vinay presented a certificate of appreciation to Ariyalur district teachers

அரியலூர் மாவட்ட ஆசிரியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் வழங்கினார்

அரியலூர் மாவட்ட ஆசிரியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் வழங்கினார்
அரியலூர் மாவட்ட ஆசிரியர்களுக்கு கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் பாராட்டு சான்றிதழ் வழங்கினார்.
அரியலூர்,

தமிழ்நாடு பள்ளிக்கல்வித் துறையின் சார்பில் கடந்த மார்ச் மாதம் நடைபெற்ற எஸ்.எஸ்.எல்.சி., பிளஸ்-2 அரசு பொதுத் தேர்வுகளில் அரியலூர் மாவட்டத்தில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற பள்ளிகளின் தலைமை ஆசிரியர்கள், முதுநிலை மற்றும் பட்டதாரி ஆசிரியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ் வழங்கும் விழா நேற்று நடந்தது. இதற்கு அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தலைமை தாங்கினார். விழாவில் அரியலூர், உடையார்பாளையம் மற்றும் செந்துறை ஆகிய கல்வி மாவட்டங்களில் எஸ்.எஸ்.எல்.சி., பிளஸ்-2 அரசு பொதுத் தேர்வுகளில் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்ற 133 பள்ளிகளை சேர்ந்த பள்ளி தலைமையாசிரியர்கள், முதுகலை மற்றும் பட்டதாரி ஆசிரியர்களுக்கு பாராட்டு சான்றிதழ்களை வழங்கினார். அப்போது கலெக்டர் வினய் பேசியதாவது:-


பெருமை சேர்க்க வேண்டும்

மாநில அளவில் அரியலூர் மாவட்டம் கடந்த மார்ச் மாதம் நடைபெற்ற எஸ்.எஸ்.எல்.சி., பிளஸ்-1, பிளஸ்-2 ஆகிய வகுப்புகளுக்கான அரசு பொதுத் தேர்வுகளில் தேர்ச்சி சதவீதத்தில் முறையே எஸ்.எஸ்.எல்.சி. வகுப்பில் 12-ம் இடத்திலிருந்து, 11-வது இடத்திற்கும், பிளஸ்-1-ல் 28-வது இடத்திலிருந்து, 27-வது இடத்திற்கும், பிளஸ்-2-ல் 31-வது இடத்திலிருந்து, 23-வது இடத்திற்கும் முன்னேறி உள்ளது என்ற செய்தி எனக்கு மட்டுமல்லாமல் அனைவருக்கும் மகிழ்ச்சியை அளிக்கிறது. அதே போல வருகிற மார்ச் மாத அரசு பொதுத் தேர்விலும் நல்லதொரு தேர்ச்சி சதவீதத்தை பெற்று தமிழக அளவில் எஸ்.எஸ்.எல்.சி., பிளஸ்-1, பிளஸ்-2 ஆகிய வகுப்புகளில் முதல் மூன்று இடங்களை பிடித்து அரியலூர் மாவட்டத்திற்கு பெருமை சேர்க்க வேண்டும், உங்கள் பள்ளிக்கு தேவையான அனைத்து வகை உள்கட்டமைப்பு வசதிகளை விரைவாக செய்து கொண்டு வருகிறேன். ஏதேனும் உங்கள் பள்ளிக்கு உதவிகள் வேண்டுமானால் என்னிடம் தெரிவிக்கலாம்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

இதில் மாவட்ட முதன்மைக் கல்வி அதிகாரி புகழேந்தி, மாவட்ட கல்வி அலுவலர்கள் செல்வராஜ், மணிவண்ணன், மணிமொழி, நேர்முக உதவியாளர் காமராஜ், மாவட்ட சுற்றுச்சூழல் ஒருங்கிணைப்பாளர் கொளஞ்சிநாதன், பள்ளித்துணை ஆய்வாளர் பழனிசாமி மற்றும் பள்ளி தலைமையாசிரியர்கள், ஆசிரியர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டெங்கு கொசு உற்பத்தியாகும் வகையில் சுற்றுப்புறத்தை தூய்மையின்றி வைத்திருந்த 344 பேருக்கு நோட்டீஸ்
திருவாரூர் மாவட்டத்தில் டெங்கு கொசு உற்பத்தியாகும் வகையில் சுற்றுப்புறத்தை தூய்மையின்றி வைத்திருந்த 344 பேருக்கு நோட்டீஸ் வழங்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், இதுவரை ரூ.1½ லட்சம் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. விடுதியை மாணவிகள் தூய்மையாக வைத்துக்கொள்ள வேண்டும் கலெக்டர் அறிவுரை
விடுதியை மாணவிகள் தூய்மையாக வைத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்று தஞ்சை கலெக்டர் அண்ணாதுரை அறிவுரை வழங்கினார்.
3. தலைஞாயிறு-கீழையூரில் வளர்ச்சி திட்ட பணிகள் கலெக்டர் ஆய்வு
தலைஞாயிறு மற்றும் கீழையூரில் நடைபெற்று வரும் பல்வேறு வளர்ச்சி திட்ட பணிகளை மாவட்ட கலெக்டர் பிரவீன் நாயர் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
4. கலெக்டர் அலுவலகத்தில் புதுக்காடு கிராமத்தினர் குடிநீர் கேட்டு முற்றுகை
ராமநாதபுரம் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெற்ற மக்கள் குறைதீர்க்கும் கூட்டத்தில் குடிநீர் வசதி கேட்டு புதுக்காடு கிராமத்தினர் முற்றுகையிட்டனர்.
5. கலெக்டர் உத்தரவிட்டும் ரெயில் நிலையத்திற்கு இயக்கப்படாத அரசு பஸ்கள்; நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தல்
விருதுநகர் ரெயில் நிலையத்திற்கு அரசு பஸ்கள் இயக்க கலெக்டர் உத்தரவிட்ட பின்னரும் நடவடிக்கை எடுக்காத நிலை உள்ளது. இதற்கு உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...