மாவட்ட செய்திகள்

பள்ளிகளில் யோகா ஆசிரியைகள் நியமிக்க வேண்டும் இந்து அன்னையர் முன்னணி மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் + "||" + Resolution of Hindu Mother's Front State Executive Meeting to appoint Yoga Teachers in Schools

பள்ளிகளில் யோகா ஆசிரியைகள் நியமிக்க வேண்டும் இந்து அன்னையர் முன்னணி மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம்

பள்ளிகளில் யோகா ஆசிரியைகள் நியமிக்க வேண்டும் இந்து அன்னையர் முன்னணி மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம்
பள்ளிகளில் யோகா வகுப்புகள் நடத்த ஆசிரியைகள் நியமிக்க வேண்டும் என்று இந்து அன்னையர் முன்னணி மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
மேலகிருஷ்ணன்புதூர்,

இந்து அன்னையர் முன்னணி மாநில செயற்குழு கூட்டம் நாகர்கோவில் கீழ காட்டுவிளை ஞான வித்யா மந்திர் உயர்நிலைப்பள்ளியில் நடைபெற்றது. கூட்டத்துக்கு ஆத்தி காட்டுவிளை மல்லிகை சிதம்பரநாதன் தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட பொதுச்செயலாளர் விஜய லட்சுமி, மாவட்ட செயலாளர் ராமேஸ்வரி ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். பூங்கோதை ராஜதுரை, சிவகலாவதி முருகேசன், ராஜேஸ்வரி முருகன் ஆகியோர் குத்துவிளக்கேற்றி வைத்தனர். வெள்ளிமலை சைதன்யானந்தஜி மகராஜ் சுவாமிகள் கூட்டத்தை தொடங்கி வைத்தார். இதில் இந்து முன்னணி மாநில பொதுச்செயலாளர்கள் முருகானந்தம், அரசுராஜா, பரமேஸ்வரன், மாநில இணை அமைப்பாளர்கள் பொன்னையா, ராஜேஷ், மாநில துணைத்தலைவர்கள் ஜெயக்குமார், பூசப்பன், மாநில செயலாளர் தாமு, மாநில நிர்வாக குழு உறுப்பினர் மாயக்கூத்தன் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.


யோகா ஆசிரியை

கூட்டத்தில், காஷ்மீர் பிரச்சினைக்கு தீர்வு கண்ட மத்திய அரசுக்கு பாராட்டு தெரிவிப்பது, பெண்களுக்கான இட ஒதுக்கீட்டை முழுமையாக அமல்படுத்த வேண்டும், பள்ளிகளில் யோகா வகுப்புகள் நடத்த போதுமான ஆசிரியைகளை நியமிக்க வேண்டும், பெண்களுக்கு பாதுகாப்பு கொடுக்கவும், ஏழை மாணவர்கள் மருத்துவ படிப்பு படிக்க வாய்ப்பை ஏற்படுத்தும் “நீட்“ தேர்வு அவசியம் உள்ளிட்ட தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டது.

கூட்டத்துக்கான ஏற்பாடுகளை மாவட்ட பொதுச்செயலாளர் கண்ணன், மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் செல்லன், நெல்லை மாவட்ட கோட்ட செயலாளர் மிசா சோமன் ஆகியோர் செய்திருந்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அனைத்து கிராமங்களிலும் கண்காணிப்பு கேமரா பொருத்தி குற்றங்களை தடுக்க வேண்டும்
பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து ஊராட்சிகளிலும் கண்காணிப்பு கேமராக்களை பொருத்தி குற்றங்கள் நடப்பதை தடுக்க உள்ளாட்சி அமைப்பு பிரதிநிதிகள் ஒத்துழைப்பு அளிக்க வேண்டும் என்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு நிஷாபார்த்திபன் அறிவுறுத்தினார்.
2. கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் கலெக்டர் தகவல்
கோவை மாவட்டத்தில் 54 கிராம பஞ்சாயத்துகளில் ஊரக புத்தாக்க திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் என்று கலெக்டர் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. பொங்கல் பண்டிகையையொட்டி சொந்த ஊர்களுக்கு செல்ல பஸ் நிலையத்தில் அலைமோதிய கூட்டம்
பொங்கல் பண்டிகை இன்று(புதன்கிழமை) கொண்டாடப்பட உள்ள நிலையில் திருப்பூரில் இருந்து தொழிலாளர்கள் சொந்த ஊர்களுக்கு செல்வதால், பஸ் நிலையம், ரெயில் நிலையத்தில் கூட்டம் அலைமோதியது. மேலும், பொருட்கள் வாங்க கடை வீதிகளில் பொதுமக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது.
4. திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்க அலைமோதிய கூட்டம்
திண்டுக்கல்லில் பொங்கல் பொருட்கள் வாங்குவதற்கு கூட்டம் அலைமோதியது.
5. குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் தலைமையில் நடந்தது
கரூர் மாவட்டத்தில் குடியரசு தினவிழா முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் கலெக்டர் அன்பழகன் தலைமையில் நடைபெற்றது.