மாவட்ட செய்திகள்

நாளை சுதந்திர தினவிழா, பாதுகாப்பு பணியில் 1,500 போலீசார் - வாகன சோதனை தீவிரம் + "||" + Tomorrow is Independence Day, 1,500 police on security

நாளை சுதந்திர தினவிழா, பாதுகாப்பு பணியில் 1,500 போலீசார் - வாகன சோதனை தீவிரம்

நாளை சுதந்திர தினவிழா, பாதுகாப்பு பணியில் 1,500 போலீசார் - வாகன சோதனை தீவிரம்
சுதந்திரதின விழா நாளை (வியாழக்கிழமை) கொண்டாடப்படுகிறது. இதையொட்டி கோவையில் பாதுகாப்பு பணியில் 1500 போலீசார் ஈடுபடுத்தப்பட்டு உள்ளனர். வாகன சோதனை தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது.
கோவை,

சுதந்திர தின விழா நாளை (வியாழக்கிழமை) கொண்டா டப்படுகிறது. இதையொட்டி கோவை மாவட்ட நிர்வாகம் சார்பில் வ.உ.சி.பூங்கா மைதானத்தில் நடக்கும் விழாவில், கலெக்டர் ராஜாமணி தேசியகொடி ஏற்றுகிறார்.சுதந்திர தின விழா நடைபெறும் வ.உ.சி. பூங்கா மைதானத்தில் போலீஸ் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. மைதானத்தை சுற்றிலும் போலீசார் நிறுத்தப்பட்டு தீவிர கண்காணிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இதே போல கோவை மாநகரம் முழுவதும் பாதுகாப்பு தீவிரப்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. மக்கள் அதிகம் கூடும் உக்கடம், காந்திபுரம், சிங்காநல்லூர், சாய்பாபாகாலனி ஆகிய இடங்களில் உள்ள பஸ் நிலையங்களில் கூடுதல் போலீசார் நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர்.மேலும் கிராஸ்கட் ரோடு, பெரியகடை வீதி, ஒப்பணக்கார வீதி உள்பட பல்வேறு பகுதிகளிலும் போலீசார் கண்காணிப்பில் ஈடுபட்டு உள்ளனர்.

கோவை ரெயில் நிலையத்திலும் பாதுகாப்பு பலப்படுத்தப் பட்டு உள்ளது. பயணிகளின் உடைமைகள் அனைத்தும் ஸ்கேனர் மற்றும் மெட்டர் டிடெக்டர் மூலம் சோதனை செய்யப்பட்ட பின்னரே ரெயில் நிலையத்துக்குள் அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். மேலும் ரெயில் நிலைய நடைமேடை, உள்பட பல்வேறு பகுதிகளிலும் மோப்ப நாய்களை கொண்டு ரெயில்வே போலீசார் தீவிர சோதனை நடத்தி வருகிறார்கள். ரெயில் தண்டவாளங்களில் இன்று முதல் 2 நாட்களுக்கு ரெயில்வே போலீசார் ரோந்து பணியில் ஈடுபட உள்ளனர்.

கோவை விமான நிலையத்திலும் போலீசார் கண்காணிப்பை தீவிரப்படுத்தியுள்ளனர். விமான நிலையத்துக்கு வரும் அனைத்து வாகனங்களிலும் மத்திய தொழிற்பாதுகாப்பு படையினர் தீவிர சோதனை நடத்தி வருகிறார்கள். இதே போல கோவையில் பல்வேறு இடங்களிலும் போலீசார் தீவிர சோதனை நடத்தி வருகிறார்கள்.

லாட்ஜ்களில் சந்தேகப்படும் வகையில் யாராவது தங்கி யிருக்கிறார்களா? என்று போலீசார் இன்று (புதன்கிழமை) இரவு முதல் சோதனை நடத்த உள்ளனர். இதில் கோவை மாநகர போலீசார், ஆயுதப்படை, தமிழ்நாடு சிறப்பு படை போலீசார் உள்பட 1,500 பேர் ஈடுபடுத்தப்பட்டுள்ளனர். இதேபோல கோவை புறநகரில் பாதுகாப்பு பணியில் 1000 போலீசார் ஈடுபடுத்தப்பட்டு உள்ளனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புத்தாண்டை முன்னிட்டு சென்னையில் போலீஸ் பாதுகாப்பு அதிகரிப்பு
புத்தாண்டை முன்னிட்டு சென்னையில் போலீஸ் பாதுகாப்பு அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. விழுப்புரம் மாவட்டத்தில், திருவள்ளுவர் சிலைகளுக்கு பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு
விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் உள்ள 8 திருவள்ளுவர் சிலைகளுக்கு பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.
3. விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி சேலத்தில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு - 1,500 சிலைகள் வைக்க அனுமதி
விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி சேலத்தில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. மாவட்டம் முழுவதும் 1,500 விநாயகர் சிலைகள் வைக்க போலீசார் அனுமதி வழங்கியுள்ளனர்.
4. 6 பயங்கரவாதிகள் ஊடுருவியதாக தகவல், கோவையில் பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்டன
கோவையில், 6 பயங்கரவாதிகள் ஊடுருவியதாக வந்த தகவலை தொடர்ந்து கடந்த 4 நாட்களாக நீடித்து வந்த போலீஸ் பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் நேற்று முதல் தளர்த்தப்பட்டன. மேலும் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டிருந்த போலீசாரின் எண்ணிக்கையும் குறைக்கப்பட்டது.
5. பயங்கரவாதிகள் ஊடுருவியதாக தகவல், பழனி முருகன் கோவிலில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு - சோதனைக்கு பின் பக்தர்கள் அனுமதி
தமிழகத்தில் பயங்கரவாதிகள் ஊடுருவியதாக உளவுத்துறை கொடுத்த தகவலை தொடர்ந்து பழனி முருகன் கோவிலில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது. தீவிர சோதனைக்கு பின்னரே கோவிலுக்குள் செல்ல பக்தர்கள் அனுமதிக்கப்படுகின்றனர்.