மாவட்ட செய்திகள்

கால்பந்து போட்டியில் 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான பிரிவில் எளம்பலூர் அரசு பள்ளி முதலிடம் + "||" + Ellambalur Government School tops the list of students aged 14 and 19 in the football competition

கால்பந்து போட்டியில் 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான பிரிவில் எளம்பலூர் அரசு பள்ளி முதலிடம்

கால்பந்து போட்டியில் 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான பிரிவில் எளம்பலூர் அரசு பள்ளி முதலிடம்
பெரம்பலூர் குறுவட்ட அளவிலான கால்பந்து போட்டியில் 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான பிரிவில் எளம்பலூர் அரசு பள்ளி முதலிடம் பிடித்தது.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்ட பள்ளிக் கல்வி துறை சார்பாக பெரம்பலூர் குறுவட்ட அளவில் பள்ளி மாணவ-மாணவிகளுக்கான விளையாட்டு போட்டிகள் கடந்த 6-ந்தேதி முதல் தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. இதில் 14, 17, 19 வயதிற்குட்பட்ட பள்ளி மாணவ- மாணவிகளுக்கான கால்பந்து போட்டி பெரம்பலூர் அரசினர் மேல்நிலைப்பள்ளியில் நடந்தது. போட்டிகள் மாணவ-மாணவிகளுக்கு தனித்தனியாக நடத்தப்பட்டது.


இதில் பெரம்பலூர், வேப்பந்தட்டை ஒன்றியங்களை சேர்ந்த பள்ளிகளில் இருந்து மாணவ-மாணவிகள் பங்கேற்று தங்களது திறமைகளை வெளிப்படுத்தினர். 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான கால்பந்து போட்டியில் எளம்பலூர் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி அணிகளும், 17 வயதிற்குட்பட்ட மாணவிகளுக்கான கால்பந்து போட்டியில் குரும்பலூர் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி அணியும் முதலிடம் பிடித்தன.

பரிசளிப்பு விழா

14 வயதிற்குட்பட்ட மாணவர்களுக்கான கால்பந்து போட்டியில் பெரம்பலூர் ஆருத்ரா மெட்ரிக் மேல்நிலைப்பள்ளி முதலிடம் பிடித்தது. பின்னர் நடந்த பரிசளிப்பு விழாவில், போட்டியில் வெற்றி பெற்ற வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசுகளும், சான்றிதழ்களும் வழங்கப்பட்டன. இதில் முதலிடம் பிடித்த அணிகள் மாவட்ட அளவிலான கால்பந்து போட்டியில் விளையாடவுள்ளனர். வருகிற 26-ந்தேதி 14, 19 வயதிற்குட்பட்ட மாணவர்களுக்கான கபடி போட்டி பெரம்பலூரில் உள்ள மாவட்ட விளையாட்டு மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உலக திறனாய்வு கண்டறியும் திட்டத்தில் பள்ளி மாணவர்களுக்கான தடகள போட்டி
உலக திறனாய்வு கண்டறியும் திட்டத்தில் பள்ளி மாணவர்களுக்கான தடகள போட்டி.
2. மாநில பெண்கள் ஆக்கி போட்டி: ஈரோடு, திருவண்ணாமலை அணிகள் இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி
தேனியில் நடந்து வரும் மாநில அளவிலான பெண்கள் ஆக்கி போட்டியில் ஈரோடு, திருவண்ணாமலை மாவட்ட அணிகள் இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ளன.
3. சேலத்தில் மாவட்ட தடகள போட்டி 400 மாணவ, மாணவிகள் பங்கேற்பு
சேலம் மாவட்ட ஒருங்கிணைந்த பள்ளிக்கல்வி சார்பில் மாவட்ட அளவிலான விளையாட்டு போட்டி சேலம் மகாத்மா காந்தி விளையாட்டு மைதானத்தில் கடந்த 2 நாட்களாக நடந்தது.
4. தொழிற்பயிற்சி நிலையங்களுக்கு இடையேயான மாவட்ட அளவிலான விளையாட்டு போட்டி 300 மாணவர்கள் பங்கேற்பு
தஞ்சை மாவட்ட அளவிலான தொழிற்பயிற்சி நிலையங்களுக்கு இடையேயான விளையாட்டு போட்டி தஞ்சையில் நடந்தது. இதில் 300 மாணவர்கள் கலந்து கொண்டனர்.
5. நாமக்கல்லில் அரசு அலுவலர்களுக்கான விளையாட்டு போட்டி
நாமக்கல்லில் அரசு அலுவலர்களுக்கான விளையாட்டு போட்டி நடந்தது.