மாவட்ட செய்திகள்

கோபியில் தொழில் அதிபர் காரில் வைத்திருந்த ரூ.10 லட்சம் கொள்ளை: மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிய 2 மர்மநபர்களுக்கு வலைவீச்சு + "||" + Rs.10 lakhs looted in businessman's car

கோபியில் தொழில் அதிபர் காரில் வைத்திருந்த ரூ.10 லட்சம் கொள்ளை: மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிய 2 மர்மநபர்களுக்கு வலைவீச்சு

கோபியில் தொழில் அதிபர் காரில் வைத்திருந்த ரூ.10 லட்சம் கொள்ளை: மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிய 2 மர்மநபர்களுக்கு வலைவீச்சு
கோபியில் தொழில் அதிபர் காரில் வைத்திருந்த ரூ.10 லட்சத்தை கொள்ளையடித்துவிட்டு மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிச்சென்ற மர்மநபர்கள் 2 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
கடத்தூர்,

கோபி அருகே உள்ள பங்களாப்புதூரை சேர்ந்தவர் சிவக்குமார் (வயது 33). இவர் கிரானைட் தொழில் செய்து வருகிறார். சிவக்குமார் நேற்று பகல் 11 மணி அளவில் வங்கியில் பணம் எடுப்பதற்காக காரில் கோபி வந்தார். காரை கோபி எம்.ஜி.ஆர். சிலை சிக்னல் அருகே நிறுத்திவிட்டு வங்கியின் உள்ளே சென்று தனது கணக்கில் இருந்து ரூ.10 லட்சம் எடுத்தார். பின்னர் அதை ஒரு பையில் வைத்துக்கொண்டு வெளியே வந்து காரின் கதவை திறந்து உள்ளே வைத்தார். அப்போது அந்த வங்கியின் அருகே உள்ள தெருவில் மோட்டார்சைக்கிளுடன் நின்றிருந்த மர்மநபர்கள் 2 பேர் இதனை நோட்டமிட்டு கொண்டிருந்தனர். அவர்களில் ஒருவன் மோட்டார்சைக்கிளில் இருந்து இறங்கி வந்து சிவக்குமாரிடம் சென்று, உங்கள் காரின் பின் டயர் பஞ்சராகி உள்ளது என்று கூறியுள்ளார். இதை உண்மை என்று நம்பிய அவர் பின் டயரை பார்த்துள்ளார். அப்போது காரின் டயர் ஆயுதத்தால் ஏற்கனவே கிழிக்கப்பட்டு இருந்ததை பார்த்தார்.


உடனே அந்த நபர் காரின் கதவை திறந்து உள்ளே இருந்த பணப்பையை எடுத்தார். இதைப்பார்த்த சிவக்குமார் அதிர்ச்சி அடைந்தார். “திருடன் திருடன்” என்று கூச்சலிட்டார். அவர் சுதாரிப்பதற்குள் அந்த நபர் அங்கு தயாராக நின்றிருந்த மோட்டார்சைக்கிளில் ஏறினார். பின்னர் மர்மநபர்கள் 2 பேரும் மின்னல் வேகத்தில் அங்கிருந்து தப்பித்து சென்றனர்.

இதுகுறித்து சிவக்குமார் கோபி போலீசில் புகார் செய்தார். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து பணத்தை கொள்ளையடித்துவிட்டு மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிச்சென்ற மர்ம நபர்கள் 2 பேரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். பட்டப்பகலில் தொழில்அதிபரிடம் ரூ.10 லட்சம் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட சம்பவம் கோபி பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கு: போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டருக்கு ரூ.19 லட்சம் கொடுத்த கொள்ளையன் முருகன்
திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கு விசாரணையின்போது, போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டருக்கு ரூ.19 லட்சத்தை பிரபல கொள்ளையன் முருகன் கொடுத்ததாக பரபரப்பு தகவல் வெளியாகி உள்ளது. மேலும் பிரபல நடிகையிடம் விசாரிக்க பெங்களூரு போலீசார் சென்னை விரைந்தனர்.
2. ஆலயத்தில் உண்டியலை உடைத்து கொள்ளை மர்ம வாலிபருக்கு போலீசார் வலைவீச்சு
மணப்பாறை அருகே ஆலயத்தில் உண்டியலை உடைத்து கொள்ளை அடித்து சென்ற மர்ம வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கில் திருப்பம்: முருகனிடம் நகையை பரிசாக பெற்ற பிரபல தமிழ் நடிகை
வங்கியில் கொள்ளையடித்த நகைகளை பிரபல தமிழ் நடிகைக்கு முருகன் பரிசளித்ததாக போலீஸ் விசாரணையில் சுரே‌‌ஷ் பரபரப்பு தகவலை வெளியிட்டுள்ளார். அந்த நடிகையிடம் போலீசார் விசாரிக்க முடிவு செய்துள்ளனர்.
4. திருச்சி நகைக்கடையில் கொள்ளை நடந்தது எப்படி? பரபரப்பு தகவல்கள்
திருச்சி நகைக்கடையில் கொள்ளை நடந்தது எப்படி? என்பது பற்றி பரபரப்பான தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.
5. திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கில் மேலும் ஒருவர் கைது இதுவரை 22 கிலோ நகைகள் மீட்பு
திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கில் மேலும் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். இதுவரை 22¾ கிலோ நகைகள் மீட்கப்பட்டுள்ளன.