மாவட்ட செய்திகள்

தஞ்சையில் முன்பதிவு ரெயில் டிக்கெட் கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை 3 பேர் கைது + "||" + Booking Train at Asylum 3 arrested for selling tickets

தஞ்சையில் முன்பதிவு ரெயில் டிக்கெட் கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை 3 பேர் கைது

தஞ்சையில் முன்பதிவு ரெயில் டிக்கெட் கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை 3 பேர் கைது
தஞ்சையில் முன்பதிவு ரெயில் டிக்கெட்டை கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை செய்த 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
தஞ்சாவூர்,

ரெயில்களில் பயணம் செய்பவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது. ரெயிலில் பயணம் செய்வதற்கு டிக்கெட் முன்பதிவுக்கு ஐ.ஆர்.டி.யூ.சி. இணையதளத்தில் ஏராளமானோர் கணக்கு வைத்துள்ளனர். அப்படி கணக்கு வைத்திருக்கும் ஒருவர், மாதத்திற்கு 6 டிக்கெட் வரை மட்டுமே முன்பதிவு செய்ய வேண்டும். முன்பதிவு டிக்கெட் கிடைக்காதவர்களுக்கு டிக்கெட் எடுத்து கொடுக்க பிரவுசிங் சென்டர், டிராவல்ஸ் ஏஜென்சி மற்றும் கம்ப்யூட்டர் சென்டர்கள் பல இடங்களில் உள்ளன.


இத்தகைய சென்டர்களில் டிக்கெட் முன்பதிவு செய்வதில் முறைகேடு நடப்பதாகவும், பலர் போலி கணக்கு உருவாக்கி டிக்கெட் எடுத்து அதை கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை செய்து வருவதாகவும் ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை போலீசாருக்கு பல்வேறு புகார்கள் வந்தன. அதன்பேரில் உரிய நடவடிக்கை எடுக்க ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை போலீசார் நாடு முழுவதும் தண்டர் என்ற பெயரில் கம்ப்யூட்டர் சென்டர், டிராவல்ஸ் ஏஜென்சி உள்ளிட்ட பல்வேறு இடங்களில் அதிரடி சோதனை நடத்தினர்.

3 பேர் கைது

தஞ்சை, கும்பகோணம் உள்பட மாவட்டம் முழுவதும் திருச்சி மண்டல கமிஷனர் மொய்தீன், தஞ்சை ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சந்திரசேகரன் ஆகியோர் உத்தரவின்பேரில் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் மனோகரன் தலைமையிலான போலீசார் அதிரடி சோதனை நடத்தினர். இதில் கும்பகோணத்தில் 2 தனியார் டிராவல்ஸ் நிறுவனங்களிலும், தஞ்சையில் ஒரு பிரவுசிங் சென்டரிலும் ரெயில்வே முன்பதிவு டிக்கெட் பதிவு செய்யும் இணையதளத்தில் பல்வேறு கணக்குகள் முறைகேடாக உருவாக்கப்பட்டு ரூ.1 லட்சத்து 15 ஆயிரம் மதிப்பிலான டிக்கெட்டுகளை கூடுதல் விலைக்கு விற்பனை செய்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இதையடுத்து முறைகேட்டில் ஈடுபட்ட தஞ்சை தொல்காப்பியர் நகரை சேர்ந்த இன்பென்ட் சகாயசிங்(வயது33), கும்பகோணத்தை சேர்ந்த முகமதுகாலித்(27), சகாப்புதீன்(48) ஆகிய 3 பேர் மீது ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கைது செய்தனர். அவர்கள் பயன்படுத்திய 3 கம்ப்யூட்டர், பிரிண்டர்கள் உள்ளிட்ட பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊத்துக்கோட்டை அருகே ஆந்திராவுக்கு மது பாட்டில்கள் கடத்த முயற்சி; 4 பேர் கைது கார் பறிமுதல்
ஊத்துக்கோட்டை அருகே காரில் ஆந்திராவுக்கு மது பாட்டில்கள் கடத்த முயன்ற 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களிடமிருந்து, ரூ.25 ஆயிரம் மதிப்புள்ள 182 மது பாட்டில்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
2. வேலூர் உள்பட 4 மாவட்டங்களில் அதிரடி சோதனை: வீடு வாடகைக்கு எடுத்து ஹவாலா பணப்பரிமாற்றம்? தஞ்சாவூரை சேர்ந்தவர் கைது
வேலூரில் வீடு வாடகைக்கு எடுத்து ஹவாலா பணப்பரிமாற்றம் செய்யப்பட்டதா? என்பது குறித்து திட்டமிட்ட குற்ற நுண்ணறிவுப்பிரிவு போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இதுதொடர்பாக தஞ்சாவூரை சேர்ந்தவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.
3. ஆப்பிரிக்க நாட்டை சேர்ந்தவர்களின் வீடுகளில் போலீசார் சோதனை சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்ட 20 பேர் கைது
பெங்களூருவில் 4 போலீஸ் எல்லைக்கு உட்பட்ட பகுதியில் வசித்து வந்த ஆப்பிரிக்கா நாட்டை சேர்ந்தவர்கள் வீடுகளில் போலீசார் சோதனை நடத்தினார்கள். சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்ட 20 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
4. வெளியூர்களில் இருந்து சரக்கு ஏற்றி வரும் வாகனங்கள், விழுப்புரம் நகருக்குள் வர தடை போலீசார் தீவிர சோதனை
வெளியூர்களில் இருந்து சரக்கு ஏற்றி வரும் வாகனங்கள் விழுப்புரம் நகருக்குள் வர போலீசார் தடை விதித்து தீவிர சோதனை செய்து வருகின்றனர்.
5. விக்கிரவாண்டி சுங்கச்சாவடியில் வெளி மாவட்டங்களிலிருந்து வரும் வாகனங்கள் தீவிர சோதனை
விக்கிரவாண்டி சுங்கச்சாவடியில் வெளி மாவட்டங்களிலிருந்து வரும் வாகனங்கள் தீவிர சோதனை.