மாவட்ட செய்திகள்

வருங்கால இந்தியாவை வழிநடத்த உள்ள மாணவர்களை உருவாக்கும் ஆசிரியர்களின் பணி மகத்தானது - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி வாழ்த்து + "||" + Teachers' work to create future students to lead India Narayanaswamy Greeting

வருங்கால இந்தியாவை வழிநடத்த உள்ள மாணவர்களை உருவாக்கும் ஆசிரியர்களின் பணி மகத்தானது - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி வாழ்த்து

வருங்கால இந்தியாவை வழிநடத்த உள்ள மாணவர்களை உருவாக்கும் ஆசிரியர்களின் பணி மகத்தானது - முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி வாழ்த்து
வருங்கால இந்தியாவை வழிநடத்த உள்ள மாணவர்களை உருவாக்கும் ஆசிரியர்களின் பணி மகத்தானது என்று முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி ஆசிரியர் தின வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.
புதுச்சேரி,

ஆசிரியர் தினத்தை முன்னிட்டு முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி வெளியிட்டுள்ள வாழ்த்து செய்தியில் கூறியிருப்பதாவது:-

ஆசிரியர் தினம் என்பது ஒரு உன்னதமான பணியை மேற்கொள்ளும் தன்னலமற்ற ஆசிரியர்களை சிறப்பிக்கும் பொருட்டு கொண்டாடப் படும் விழாவாகும். மனித ஆன்மாவின் பொறியாளர்கள் ஆசிரியர்கள். புத்தகத்தில் உள்ளதை மாணவர்களுக்கு கற்றுக் கொடுப்பது மட்டுமே ஒரு ஆசிரியரின் முழுமையான பணியாகாது. ஒழுக்கத்தை, கட்டுப்பாட்டை, அறிவை மாணவர்களுக்கு கற்றுக்கொடுப்பதே ஒரு நல்லாசிரியரின் கடமையாகும்.


ஆசிரியர்கள் மாணவ சமுதாயத்திற்கு முறையான வழிகாட்டுதலை அளித்தால் அந்த நாடு வல்லரசாக முன்னேறும் என்று சாக்ரடீஸ் கூறியுள்ளார். வருங்கால இந்தியாவை வழிநடத்த உள்ள மாணவர்களை உருவாக்கும் ஆசிரியர்களின் சீரிய பணி மகத்தானது. அவர்களது சேவை சிறக்க வேண்டும். அனைவரும் தரமான கல்வியை வழங்க இந்த நாளில் உறுதியேற்போம்.

இவ்வாறு அந்த வாழ்த்து செய்தியில் கூறியுள்ளார்.

கல்வித்துறை அமைச்சர் கமலக்கண்ணன் வெளியிட்டுள்ள வாழ்த்து செய்தியில் கூறியிருப்பதாவது:-

கற்பிக்கும் பணியே அனைத்து தொழில்களையும் உருவாக்குகிறது. எனவே தான் கல்வி கற்றலை மற்ற நற் செயல்கள் எல்லாவற்றையும் விட உயர்ந்தனவாக கருது கிறோம். மாணவர்கள் தம் பள்ளி, கல்லூரி பருவத்தில் பெற்றோரை விட ஆசிரியர் களிடமே அதிக நேரத்தை செலவிடுகின்றனர். ஆசிரியர் பணியை புனித பணியாக கருதி பிற ஆசிரியர்களுக்கு முன்னுதாரணமாக விளங்கும் சிறந்த ஆசிரியர்களை அரசு விருது வழங்கி கவுரவிக்கிறது. ஆசிரியர்களின் பணி மேலும் சிறக்க வாழ்த்துகளை தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கூடுதல் ஆசிரியர்களை நியமிக்கக்கோரி அரசுப்பள்ளியில் மாணவர்களுடன் பெற்றோர் தர்ணா
மேலூர் அருகே அரசு தொடக்கப்பள்ளியில் கூடுதல் ஆசிரியர்களை நியமிக்கக்கோரி பள்ளி வளாகத்தில் மாணவர்களுடன் பெற்றோர் தர்ணா போராட்டம் நடத்தினர்.
2. கள்ளக்காதலை கண்டித்ததால் பயங்கரம்: டிராக்டரை ஏற்றி விவசாயி படுகொலை மனைவி-கல்லூரி மாணவர் கைது
க.பரமத்தி அருகே மொபட்டில் சென்ற விவசாயி மீது டிராக்டரை ஏற்றி படுகொலை செய்யப் பட்ட சம்பவத்தில் கல் லூரி மாணவரான கள்ளக்காதலனுடன் மனைவி கைது செய் யப்பட்டார்.
3. செல்போனுக்காக பேராசிரியரை கொன்ற மாணவர்
செல்போனுக்காக மாணவர் ஒருவர் பேராசிரியரை கொன்ற சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
4. மது குடித்துவிட்டு வகுப்புக்கு வந்த 8 மாணவர்களுக்கு நூதன தண்டனை; காமராஜர் இல்லத்தை சுத்தம் செய்ய நீதிபதி உத்தரவு
மது போதையில் வகுப்புக்கு வந்ததாக குற்றச்சாட்டுக்கு ஆளான கல்லூரி மாணவர்கள் 8 பேருக்கு, மதுரை ஐகோர்ட்டு நீதிபதி புதுமையான தண்டனை அளித்தார். காமராஜர் இல்லத்தை சுத்தம் செய்வதுடன் மதுவுக்கு எதிரான விழிப்புணர்வு பிரசாரமும் மேற்கொள்ள உத்தரவிட்டார்.
5. மது விருந்தின்போது மோதல், கத்திக்குத்து, தேடப்பட்டு வந்த ரவுடிகள் உள்பட 4 பேர் கைது
மது விருந்துடன் பிறந்த நாள் கொண்டாடியபோது ஏற்பட்ட தகராறில் மாணவர் கத்தியால் குத்தப்பட்ட வழக்கில் புதுச்சேரியை சேர்ந்த 3 ரவுடிகள் உள்பட 4 பேரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். மேலும் 2 பேரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...