மாவட்ட செய்திகள்

மாணவரிடம் ரூ.10½ லட்சம் மோசடி: ஆசாமிக்கு வலைவீச்சு + "||" + Ru10 lakhs fraud in student; Are looking for the person

மாணவரிடம் ரூ.10½ லட்சம் மோசடி: ஆசாமிக்கு வலைவீச்சு

மாணவரிடம் ரூ.10½ லட்சம் மோசடி: ஆசாமிக்கு வலைவீச்சு
மருத்துவ கல்லூரியில் சீட் வாங்கி தருவதாக கூறி மாணவரிடம் ரூ.10½ லட்சம் மோசடி செய்த ஆசாமியை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
வசாய்,

பால்கர் மாவட்டம் நாலச்சோப்ரா கிழக்கு அம்பேவாடி பகுதியை சேர்ந்தவர் அசோக் குமார். இவரது மகன் விஷால். இவர் மருத்துவ கல்லூரியில் சேர விரும்பினார். அதற்கான நுழைவுத் தேர்விலும் நல்ல மதிப்பெண் பெற்று இருந்தார். இந்தநிலையில், அவருக்கு இ-மெயில் மூலம் ஹர்ஷ் கோத்தாரி என்பவர் அறிமுகமானர். அவர், தான் டெல்லி எய்ம்ஸ் ஆஸ்பத்திரியில் டாக்டராக இருப்பதாக தெரிவித்து இருந்தார். இதை பார்த்த மாணவர் விஷால், அவரை செல்போனில் தொடர்பு கொண்டு பேசினார். அப்போது ஹர்ஷ் கோத்தாரி, டெல்லியில் உள்ள பிரபல தனியார் மருத்துவ கல்லூரியில் படிப்பதற்கு சீட் வாங்கி தருவதாக கூறினார்.

மேலும் அந்த கல்லூரிக்கு நன்கொடை, கல்வி கட்டணம் செலுத்துவற்கு ரூ.10 லட்சத்து 45 ஆயிரம் அனுப்பி வைக்கும்படி ஒரு வங்கி கணக்கை கொடுத்தார். இதை நம்பிய மாணவர் அவர் தெரிவித்த வங்கி கணக்கில் பணத்தை செலுத்தி உள்ளார். பின்னர் கடந்த மாதம் 23-ந் தேதி அசோக் குமார் மற்றும் விஷால் அவரை சந்திப்பதற்காக டெல்லி சென்றனர். எய்ம்ஸ் ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்று டாக்டர் ஹர்ஷ் கோத்தாரியை தேடினர். ஆனால் அப்படி யாரும் அங்கு பணி புரியவில்லை என்பது தெரியவந்தது.

இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த தந்தை, மகன் இருவரும் நாலச்சோப்ராவிற்கு வந்து துலிஞ்ச் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் அளித்தனர். இந்த புகாரின் பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து மாணவரிடம் மோசடி செய்த ஆசாமியை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருப்பூரில் ஏலச்சீட்டு நடத்தி மோசடி செய்தவருக்கு 7 ஆண்டு சிறை; கோர்ட்டு தீர்ப்பு
திருப்பூரில் ஏலச்சீட்டு நடத்தி மோசடி செய்தவருக்கு 7 ஆண்டு சிறை தண்டனை விதித்து திருப்பூர் கோர்ட்டு தீர்ப்பு கூறியது.
2. போலி சொத்து பத்திரம் மூலம் வங்கியில் ரூ.50 லட்சம் மோசடி; முன்னாள் மேலாளர் கைது
மும்பை அந்தேரி வெர்சோவா பகுதியை சேர்ந்தவர் மார்தா டிசோசா. இவரது வீட்டிற்கு தேனா வங்கியில் இருந்து நோட்டீஸ் ஒன்று வந்தது. அந்த நோட்டீசில் தாங்கள் வாங்கிய ரூ.50 லட்சம் கடனை உடனடியாக திருப்பி செலுத்தும்படி அறிவுறுத்தப்பட்டு இருந்தது. இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த அவர், வங்கிக்கு சென்று விசாரித்தார்.
3. நாகர்கோவில் நிதிநிறுவனத்தில் போலி ஆவணம் மூலம் ரூ.1 கோடி மோசடி 3 பேர் மீது வழக்கு
நாகர்கோவிலில் நிதிநிறுவனத்தில் போலி ஆவணம் மூலம் ரூ.1 கோடி மோசடி செய்த 3 பேர் மீது மாவட்ட குற்றப்பிரிவு போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
4. மருத்துவ கல்லூரியில் ‘சீட்’ வாங்கி தருவதாக ரூ.61½ லட்சம் மோசடி; சப்-இன்ஸ்பெக்டர் உள்பட 4 பேர் மீது வழக்கு
மருத்துவ கல்லூரியில் ‘சீட்’ வாங்கி தருவதாக கூறி ரூ.61½ லட்சம் மோசடியில் ஈடுபட்ட சப்-இன்ஸ்பெக்டர் உள்பட 4 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து உள்ளனர்.
5. வீட்டு பத்திரத்தை மறுஅடமானம் வைத்து ரூ.70 லட்சம் மோசடி - நிதி நிறுவனம் மீது பெண் புகார்
கோவையில் வீட்டு பத்திரத்தை மறுஅடமானம் வைத்து ரூ.70 லட்சம் மோசடி செய்ததாக நிதி நிறுவனம் மீது பெண் ஒருவர் புகார் அளித்தார்.