மாவட்ட செய்திகள்

அனுமதியின்றி விளம்பர பேனர்கள் வைத்தால் நடவடிக்கை - கலெக்டர் ஆனந்த் எச்சரிக்கை + "||" + Action against collecting banners without permission - Collector Anand warns

அனுமதியின்றி விளம்பர பேனர்கள் வைத்தால் நடவடிக்கை - கலெக்டர் ஆனந்த் எச்சரிக்கை

அனுமதியின்றி விளம்பர பேனர்கள் வைத்தால் நடவடிக்கை - கலெக்டர் ஆனந்த் எச்சரிக்கை
அனுமதியின்றி விளம்பர பேனர்கள் வைப்பவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் கூறினார். திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
திருவாரூர்,

உரிய அனுமதியின்றி விதிமுறைகளை மீறி அரசியல் கட்சிகள், திருவிழா மற்றும் திருமண நிகழ்ச்சிகள் போது விளம்பர பேனர்கள் வைக்கப்படும் பட்சத்தில் சாலைகளில் வாகன போக்குவரத்து நெருக்கடி மற்றும் பொதுமக்களுக்கு பாதிப்பு போன்றவை ஏற்படுகிறது. ஆதலால் விளம்பர பேனர் வைக்க நீதிமன்றம் தடை செய்துள்ளது.

எனவே திருவாரூர் மாவட்டத்தில் உரிய அனுமதி பெற்று விளம்பர பேனர்கள் வைக்க வேண்டும் என அரசியல் கட்சிகள், பொதுமக்களுக்கு தெரிவிக்கப்படுகிறது. உரிய அனுமதியின்றி விளம்பர பேனர்கள் வைக்கப்பட்டால் அவர்கள் மீது தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவாரூர் மாவட்டத்தில், நெல் கொள்முதல் ஊழியர்கள் 21 பேர் பணியிடை நீக்கம் - கலெக்டர் நடவடிக்கை
திருவாரூர் மாவட்டத்தில் நெல்கொள்முதல் நிலைய ஊழியர்கள் 21 பேரை பணியிடை நீக்கம் செய்து கலெக்டர் உத்தரவிட்டுள்ளார். இது குறித்து திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
2. பிரதம மந்திரி கவுரவ நிதி திட்டத்தின் கீழ் விவசாயிகள் உழவர் கடன் அட்டை பெற்று பயன்பெறலாம் - கலெக்டர் தகவல்
பிரதம மந்திரி கவுரவ நிதி திட்டத்தின் கீழ் திருவாரூர் மாவட்ட விவசாயிகள் உழவர் கடன் அட்டை பெற்று பயன்பெறலாம் என கலெக்டர் ஆனந்த் தெரிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. திருநெய்ப்பேரில் பயிர் அறுவடை பரிசோதனை - கலெக்டர் பார்வையிட்டார்
திருநெய்ப்பேரில் பிரதம மந்திரி பயிர் காப்பீட்டு திட்டத்தின் கீழ் பயிர் அறுவடை பரிசோதனை நடைபெறுவதை கலெக்டர் ஆனந்த் பார்வையிட்டார்.
4. போதிய ஆவணங்கள் இன்றி நெல் கொள்முதல் செய்த ஊழியர்கள் 2 பேர் பணியிடை நீக்கம் - கலெக்டர் அதிரடி நடவடிக்கை
போதிய ஆவணங்கள் இன்றி நெல் கொள்முதல் செய்த ஊழியர்கள் 2 பேரை கலெக்டர் பணியிடை நீக்கம் செய்துள்ளார். இது தொடர்பாக திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் வெளியிட்டுள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
5. அரசு அனுமதித்துள்ள நேரத்தில் மட்டுமே பொதுமக்கள் பட்டாசுகளை வெடிக்க வேண்டும் - கலெக்டர் ஆனந்த் அறிவுறுத்தல்
அரசு அனுமதித்துள்ள நேரத்தில் மட்டுமே பொதுமக்கள் பட்டாசுகளை வெடிக்க வேண்டும் என திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் ஆனந்த் அறிவுறுத்தி உள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள செய்தி குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-