மாவட்ட செய்திகள்

இம்மானுவேல் சேகரன் நினைவு தினம்: நெல்லையில் வாகன சோதனை தீவிரம் + "||" + Emmanuel Sheeran Memorial Day: Tirunelveli Vehicle test intensity

இம்மானுவேல் சேகரன் நினைவு தினம்: நெல்லையில் வாகன சோதனை தீவிரம்

இம்மானுவேல் சேகரன் நினைவு தினம்: நெல்லையில் வாகன சோதனை தீவிரம்
தியாகி இம்மானுவேல் சேகரன் நினைவு தினத்தையொட்டி நெல்லையில் நேற்று வாகன சோதனை தீவிரப்படுத்தப்பட்டது.
நெல்லை, 

தியாகி இம்மானுவேல் சேகரன் நினைவு தினம் நேற்று கடைபிடிக்கப்பட்டது. இதையொட்டி ராமநாதபுரம் மாவட்டம் பரமக்குடியில் உள்ள அவரது நினைவு இடத்துக்கு பல்வேறு அரசியல் கட்சியினரும், பல்வேறு அமைப்பினரும் மாநிலம் முழுவதும் இருந்து சென்றனர்.

நெல்லை மாவட்டத்தில் இருந்தும் பல்வேறு அரசியல் கட்சிகள் மற்றும் பல்வேறு அமைப்பை சேர்ந்த நிர்வாகிகளும் சென்றனர். இதையொட்டி நெல்லை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்துவாகன சோதனை சாவடிகளிலும் போலீசார் தீவிர வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர்.

பரமக்குடிக்கு செல்லும் வாகனங்களில் ஆயுதங்கள் ஏதாவது இருக்கிறதா? என போலீசார் தீவிரமாக சோதனை செய்தனர். சந்தேகப்படும் படியான நபர்கள் பெயர்கள், விலாசம், செல்போன் விவரங்களை போலீசார் ஆவணங்களில் பதிவு செய்தனர்.

குறிப்பிட்ட வாகனங்களுக்கு மேல் செல்லக்கூடாது என ஒரு சில வாகன சோதனை சாவடியில் போலீசார் கட்டுப்பாடு விதித்தனர். வழக்கமாக உள்ள சோதனை சாவடிகள் தவிர கூடுதலாக தற்காலிக வாகன சோதனை சாவடிகள் அமைக்கப்பட்டு இருந்தன.

பாளையங்கோட்டை கே.டி.சி.நகர், வி.எம்.சத்திரம், தச்சநல்லூர், மேலப்பாளையம் ஆகிய இடங்களில் உள்ள வாகன சோதனை சாவடியில் கூடுதல் போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டு இருந்தது. அதே போல் நெல்லை மாவட்டத்தில் ரோந்து பணியும் தீவிரப்படுத்தப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நெல்லையில் வாகன சோதனையில் பரபரப்பு: ஆயுதங்களுடன் வந்த கார் சிக்கியது - தப்பி ஓடிய 4 பேருக்கு வலைவீச்சு
நெல்லையில் போலீசாரின் வாகன சோதனையில் ஆயுதங்களுடன் வந்த கார் சிக்கியது. இதுதொடர்பாக தப்பி ஓடிய 4 பேரை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
2. தஞ்சை, நாகை, திருவாரூர் மாவட்டங்களில் வாகன சோதனையில் ரூ.18½ லட்சம் அபராதம்
தஞ்சை, நாகை, திருவாரூர் மாவட்டங்களில் நடந்த வாகன சோதனையில் ரூ.18½ லட்சம் அபராதம் விதித்து வட்டார போக்கு வரத்து அலுவலர்கள் நடவடிக்கை மேற்கொண்டனர். இது தொடர்பாக தஞ்சை துணை போக்குவரத்து ஆணையர் உதயகுமார் வெளியிட்டுள்ள ஒரு செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
3. ஓமலூர் அருகே போலீசார் வாகன சோதனை: மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் 2 பேர் படுகாயம்
ஓமலூர் அருகே போலீசார் வாகன சோதனையின்போது மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் 2 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். இதையடுத்து பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. கோவையில் வாகன சோதனை, மதுபோதையில் போலீசாருடன் தகராறு செய்த வாலிபர்கள் - சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலான வீடியோவால் பரபரப்பு
கோவையில் வாகன சோதனை செய்த போலீசாருடன் மதுபோதையில் 2 வாலிபர்கள் தகராறு செய்தனர். அந்த வீடியோ சமூக வலைத்தளத்தில் பரவி வைரலானது.
5. வாகன சோதனையின்போது நிற்காமல் சென்றதால் மோட்டார்சைக்கிள் மீது போலீசார் லத்தியை வீசியதில் வாலிபர் சாவு
வாகன சோதனையின்போது நிற்காமல் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் மீது போலீசார் லத்தியை வீசியதில், தடுமாறி விழுந்த வாலிபர் பலியானார். இது தொடர்பாக போலீஸ்காரர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி அவரது உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.