மாவட்ட செய்திகள்

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல் + "||" + In Virudhunagar district Action to prevent a series of murder-robberies; Communist Party of India

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல்

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல்
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தி இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
விருதுநகர்,

விருதுநகர் மாவட்ட இந்திய கம்யூனிஸ்டு செயலாளர் முன்னாள் எம்.பி. லிங்கம், போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் அளித்துள்ள மனுவில் கூறியிருப்பதாவது:-

விருதுநகர் மாவட்டம் வளர்ந்து வரும் மாவட்டங்களில் ஒன்றாகும். இங்கு சிறு தொழில்களும் விவசாயமும் மக்களின் வாழ்வாதாரமாக உள்ளது. தற்போது மக்களுக்கு வாழ்வாதாரம் அளிக்கின்ற தொழில்கள் பெரும் நெருக்கடிக்கு உள்ளாகி உள்ளது. மேலும் வெளி மாநில தொழிலாளர்களும் விருதுநகர் மாவட்டத்தில் பணியாற்றுகிறார்கள். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் சட்டம்-ஒழுங்கை பாதுகாப்பது போலீசாருக்கு ஒரு சவால் நிறைந்த செயலாகவே உள்ளது.


மாவட்டத்தில் ராஜபாளையம் தாலுகா தேவதானத்தில் 2 கொலைகள் ராஜபாளையம் நகரில் ஒரு கொலை என தொடர்ச்சியாக நடந்துள்ளது. இதேபோல விருதுநகர் அருப்புக்கோட்டை போன்ற இடங்களில் தொடர்ந்து கொள்ளை சம்பவங்கள் நடந்து வருகிறது. இந்த சம்பவங்கள் மக்களிடையே அச்சத்தையும் பயத்தையும் உருவாக்கி உள்ளது. காவல் துறையின் கவனங்கள் வாகன சோதனையில்தான் அதிகமாக இருப்பதாக அறிகிறோம். எனவே காவல் துறை இத்தகைய சம்பவங்கள் தொடராமல் இருக்க மக்களிடையே அமைதியான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த வேண்டுமென இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

சேத்தூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு இன்ஸ்பெக்டர் நியமனம் செய்ய வேண்டும். பதற்றமான இடங்களில் உள்ள காவல் நிலையங்களில் நேரடி சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களை நியமனம் செய்ய வேண்டும். மக்கள் கொடுக்கும் புகார் மனுக்கள் மீது உடனடி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். குற்றவாளி பட்டியலில் உள்ளவர்களை போலீசார் கண்காணிக்க வேண்டும். வெளிமாநிலத்தவர்கள் தங்கி பணிபுரியும் இடம் முறையாக கண்காணிக்கப்பட வேண்டும். மாவட்டத்தில் காலியாக உள்ள இன்ஸ்பெக்டர், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பணியிடங்களை உடனடியாக நிரப்ப வேண்டும் இவ்வாறு அந்த மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கு: போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டருக்கு ரூ.19 லட்சம் கொடுத்த கொள்ளையன் முருகன்
திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கு விசாரணையின்போது, போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டருக்கு ரூ.19 லட்சத்தை பிரபல கொள்ளையன் முருகன் கொடுத்ததாக பரபரப்பு தகவல் வெளியாகி உள்ளது. மேலும் பிரபல நடிகையிடம் விசாரிக்க பெங்களூரு போலீசார் சென்னை விரைந்தனர்.
2. ஆலயத்தில் உண்டியலை உடைத்து கொள்ளை மர்ம வாலிபருக்கு போலீசார் வலைவீச்சு
மணப்பாறை அருகே ஆலயத்தில் உண்டியலை உடைத்து கொள்ளை அடித்து சென்ற மர்ம வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. புகைப்பட கலைஞர் கொலை வழக்கு; கள்ளக்காதலனை ஏவி தீர்த்துக்கட்டிய மனைவி கைது
கும்மிடிப்பூண்டி அருகே புகைப்பட கலைஞர் வெட்டி கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் அவரது மனைவியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. திருச்சி நகைக்கடை கொள்ளை வழக்கில் திருப்பம்: முருகனிடம் நகையை பரிசாக பெற்ற பிரபல தமிழ் நடிகை
வங்கியில் கொள்ளையடித்த நகைகளை பிரபல தமிழ் நடிகைக்கு முருகன் பரிசளித்ததாக போலீஸ் விசாரணையில் சுரே‌‌ஷ் பரபரப்பு தகவலை வெளியிட்டுள்ளார். அந்த நடிகையிடம் போலீசார் விசாரிக்க முடிவு செய்துள்ளனர்.
5. வெள்ளகோவிலில் கொலை செய்து புதைக்கப்பட்ட நிதிநிறுவன அதிபர் -மனைவியின் உடல்களை தோண்டி எடுத்து பிரேத பரிசோதனை; அக்காள் உள்பட 2 பேர் கைது
வெள்ளகோவிலில் கொலை செய்து புதைக்கப்பட்ட நிதி நிறுவன அதிபர், அவருடைய மனைவி உடலை தோண்டி எடுத்து பிரேத பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. இந்த கொலை தொடர்பாக நிதி நிறுவன அதிபரின் அக்காள் உள்பட 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.