மாவட்ட செய்திகள்

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல் + "||" + In Virudhunagar district Action to prevent a series of murder-robberies; Communist Party of India

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல்

விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை தேவை; இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தல்
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் தொடர் கொலை-கொள்ளை சம்பவங்களை தடுக்க நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தி இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது.
விருதுநகர்,

விருதுநகர் மாவட்ட இந்திய கம்யூனிஸ்டு செயலாளர் முன்னாள் எம்.பி. லிங்கம், போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் அளித்துள்ள மனுவில் கூறியிருப்பதாவது:-

விருதுநகர் மாவட்டம் வளர்ந்து வரும் மாவட்டங்களில் ஒன்றாகும். இங்கு சிறு தொழில்களும் விவசாயமும் மக்களின் வாழ்வாதாரமாக உள்ளது. தற்போது மக்களுக்கு வாழ்வாதாரம் அளிக்கின்ற தொழில்கள் பெரும் நெருக்கடிக்கு உள்ளாகி உள்ளது. மேலும் வெளி மாநில தொழிலாளர்களும் விருதுநகர் மாவட்டத்தில் பணியாற்றுகிறார்கள். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் சட்டம்-ஒழுங்கை பாதுகாப்பது போலீசாருக்கு ஒரு சவால் நிறைந்த செயலாகவே உள்ளது.


மாவட்டத்தில் ராஜபாளையம் தாலுகா தேவதானத்தில் 2 கொலைகள் ராஜபாளையம் நகரில் ஒரு கொலை என தொடர்ச்சியாக நடந்துள்ளது. இதேபோல விருதுநகர் அருப்புக்கோட்டை போன்ற இடங்களில் தொடர்ந்து கொள்ளை சம்பவங்கள் நடந்து வருகிறது. இந்த சம்பவங்கள் மக்களிடையே அச்சத்தையும் பயத்தையும் உருவாக்கி உள்ளது. காவல் துறையின் கவனங்கள் வாகன சோதனையில்தான் அதிகமாக இருப்பதாக அறிகிறோம். எனவே காவல் துறை இத்தகைய சம்பவங்கள் தொடராமல் இருக்க மக்களிடையே அமைதியான சூழ்நிலையை ஏற்படுத்த வேண்டுமென இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி சார்பில் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

சேத்தூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு இன்ஸ்பெக்டர் நியமனம் செய்ய வேண்டும். பதற்றமான இடங்களில் உள்ள காவல் நிலையங்களில் நேரடி சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களை நியமனம் செய்ய வேண்டும். மக்கள் கொடுக்கும் புகார் மனுக்கள் மீது உடனடி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். குற்றவாளி பட்டியலில் உள்ளவர்களை போலீசார் கண்காணிக்க வேண்டும். வெளிமாநிலத்தவர்கள் தங்கி பணிபுரியும் இடம் முறையாக கண்காணிக்கப்பட வேண்டும். மாவட்டத்தில் காலியாக உள்ள இன்ஸ்பெக்டர், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பணியிடங்களை உடனடியாக நிரப்ப வேண்டும் இவ்வாறு அந்த மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொளத்தூர் அருகே கள்ளக்காதலி எரித்துக்கொலை ; ரவுடி கைது
கொளத்தூர் அருகே கள்ளக்காதலியை எரித்துக்கொன்ற ரவுடியை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் போலீசில் பரபரப்பு வாக்குமூலம் அளித்துள்ளார்.
2. சாத்தான்குளம் அருகே ஆட்டோ டிரைவர் கொலையில் 10 பேர் கைது
சாத்தான்குளம் அருகே ஆட்டோ டிரைவர் கொலையில் 10 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. சாத்தான்குளம் அருகே ஆட்டோ டிரைவர் கொலை: மர்மநபர்களை பிடிக்க போலீஸ் தனிப்படை அமைப்பு
சாத்தான்குளம் அருகே ஆட்டோ டிரைவரை வெட்டிக் கொலை செய்த மர்மநபர்களை பிடிப்பதற்காக, போலீஸ் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு உள்ளது.
4. மகன்கள் மீதான தாக்குதலை தட்டிக்கேட்ட பெண் அடித்து கொலை அவினாசி அருகே பயங்கரம்
அவினாசி அருகே கிரிக்கெட் விளையாட்டின்போது மகன்களை தாக்கியவர்களை தட்டி கேட்க சென்ற பெண் அடித்து கொலை செய்யப்பட்டார்.
5. உத்தனப்பள்ளி அருகே விவசாயி கொலை வழக்கில் திராவிட விடுதலை கழக மாவட்ட செயலாளர் உள்பட 2 பேர் கைது
உத்தனப்பள்ளி அருகே விவசாயி கொலை வழக்கில் திராவிட விடுதலை கழக மாவட்ட செயலாளர் உள்பட 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டார். இந்த வழக்கில் இதுவரை 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். மேலும் 6 பேரை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.