மாவட்ட செய்திகள்

மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி; 3 பேருக்கு வலைவீச்சு + "||" + Fraud for job offers in Malaysia

மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி; 3 பேருக்கு வலைவீச்சு

மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி; 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
மலேசியாவில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி செல்போன் கடை உரிமையாளர் உள்பட 4 பேரிடம் ரூ.8½ லட்சம் மோசடி செய்த 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
சத்தியமங்கலம்,

சத்தியமங்கலம் அருகே உள்ள அரியப்பம்பாளையம் திருவள்ளுவர் வீதியை சேர்ந்த சிவன்மலை என்பவரின் மகன் கோடீஸ்வரன் (வயது 25). எம்.பி.ஏ. முடித்து உள்ள இவர் சத்தியமங்கலத்தில் செல்போன் கடை வைத்து நடத்தி வருகிறார். கோடீஸ்வரனின் நண்பர்கள் பிரகாஷ், சதீஸ்குமார், தினேஷ்குமார். இவர்கள் அனைவரும் முதுநிலை பட்டதாரிகள் ஆவர். இதேபோல் டி.என்.பாளையத்தை அடுத்த குள்ளநாயக்கனூரை சேர்ந்தவர்கள் முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், அவருடைய தம்பி தீபக் பிரபு. இவர்கள் 3 பேரும் மலேசிய நாட்டில் வேலை செய்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது.


இந்த நிலையில் கோடீஸ்வரன், பிரகாஷ், சதீஸ்குமார், தினேஷ்குமார் ஆகியோருக்கும், முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோருக்கும் பழக்கம் ஏற்பட்டது. அப்போது முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோர் கோடீஸ்வரன் மற்றும் அவருடைய நண்பர்களிடம், ‘தாங்கள் மலேசிய நாட்டில் வேலை செய்து வருகிறோம். மலேசிய நாட்டில் வேலை செய்ய விரும்புபவர்கள் இருந்தால் தங்களிடம் கூறுங்கள்,’ என தெரிவித்தனர்.

இதில் ஆர்வ மிகுதியால் கோடீஸ்வரன் மற்றும் அவருடைய நண்பர்கள் 3 பேரும் தாங்கள் மலேசிய நாட்டில் வேலை செய்ய வருகிறோம் என கூறினர். மேலும் வேலைக்காக ஒவ்வொருவரும் தலா ரூ.2 லட்சத்து 10 ஆயிரம் என மொத்தம் ரூ.8 லட்சத்து 40 ஆயிரத்தை முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோரிடம் கொடுத்தனர்.

பணத்தை பெற்றுக்கொண்ட 3 பேரும், கோடீஸ்வரன் மற்றும் அவருடைய நண்பர்களுக்கு மலேசிய நாட்டில் வேலை வாங்கி கொடுக்கவில்லை. அப்போது தாங்கள் ஏமாற்றப்பட்டு உள்ளோம் என்பதை உணர்ந்த கோடீஸ்வரன் மற்றும் அவருடைய நண்பர்கள், உடனே தங்களுடைய பணத்தை திருப்பி தரும்படி முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோரிடம் கேட்டு உள்ளனர். ஆனால் அவர்கள் பணத்தை கொடுக்காமல் கடந்த 1 ஆண்டாக ஏமாற்றி வந்தனர்.

இதைத்தொடர்ந்து பங்களாப்புதூர் போலீசில் கோடீஸ்வரன் மற்றும் அவருடைய நண்பர்கள் புகார் அளித்தார். அந்த புகாரில், ‘வெளிநாட்டில் வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோர் எங்களிடம் ரூ.8 லட்சத்து 40 ஆயிரம் மோசடியாக பெற்று எங்களை ஏமாற்றி விட்டனர். அவர்கள் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுத்து தாங்கள் கொடுத்த பணத்தை மீட்டு தரவேண்டும்,’ என குறிப்பிட்டிருந்தனர்.

இதுகுறித்து பங்களாப்புதூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, முத்துசாமி, பரமேஸ்வரன், தீபக் பிரபு ஆகியோரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நிதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.700 கோடி மோசடி : பணத்தை திரும்ப பெற 2 ஆயிரம் பேர் திரண்டனர் - கோவை கோர்ட்டில் பரபரப்பு
ரூ.700 கோடி மோசடி செய்த நிதி நிறுவனத்திடம் இருந்து பணத்தை திரும்ப பெற கோவை கோர்ட்டில் 2 ஆயிரம் பேர் திரண்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. திருச்சி வங்கியில் கவரிங் நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.21¼ லட்சம் மோசடி
திருச்சி சாலை ரோட்டில் உள்ள பரோடா வங்கியில் கவரிங் நகைகளை அடகு வைத்து ரூ.21¼ லட்சம் மோசடியில் ஈடுபட்டதாக வங்கி நகை மதிப்பீட்டாளர் உள்பட 7 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
3. வங்கியில் கடன் வாங்கி தருவதாக நூதன முறையில் ரூ.8 லட்சம் மோசடி - பெண் கைது
வங்கியில் கடன் வாங்கி தருவதாக ஆவணங்களை பெற்று அதன் மூலம் வீட்டு உபயோக பொருட்களை வாங்கி நூதன முறையில் ரூ.8 லட்சம் வரை மோசடி செய்த பெண் உள்பட 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. பரிசு விழுந்ததாக கூறி துணிகரம் செல்போனி்ல் குறுஞ்செய்தி அனுப்பி எலக்ட்ரீசியனிடம் ரூ.8 லட்சம் மோசடி
பரிசு விழுந்ததாக கூறி செல்போனில் குறுஞ்செய்தி அனுப்பி எலக்ட்ரீசியனிடம் ரூ.8 லட்சம் மோசடி செய்த 2 பேர் மீது போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
5. மலேசியாவில் சுமத்ரான் காண்டாமிருக இனம் முற்றிலும் அழிந்தது
மலேசியாவில் சுமத்ரான் காண்டாமிருக இனம் முற்றிலும் அழிந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.