மாவட்ட செய்திகள்

வாட்ஸ்-அப்பில் இழிவாக பேசி பதிவிட்டதை தட்டிக்கேட்டவருக்கு மிரட்டல் - 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு + "||" + Talking disgracefully at Watts-Up To the one who knocked out the post Intimidation - 4 people sued

வாட்ஸ்-அப்பில் இழிவாக பேசி பதிவிட்டதை தட்டிக்கேட்டவருக்கு மிரட்டல் - 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு

வாட்ஸ்-அப்பில் இழிவாக பேசி பதிவிட்டதை தட்டிக்கேட்டவருக்கு மிரட்டல் - 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு
கூத்தாநல்லூரில் வாட்ஸ்-அப்பில் இழிவாக ேபசி பதிவிட்டதை தட்டிக்கேட்டவருக்கு மிரட்டல் விடுத்த 4 பேர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர்.
கூத்தாநல்லூர், 

கூத்தாநல்லூர் முகமதுஅலி தெருவை சேர்ந்தவர் நூருல்அமீன் (வயது 65). இவர் வெளிநாட்டில் வேலை செய்து வருகிறார். தற்போது விடுமுறையில் கூத்தாநல்லூருக்கு வந்து அங்கு தங்கியுள்ளார். இவருடைய சகோதரர் சலீம் வெளிநாட்டில் உள்ளார். அதேபோல் கூத்தாநல்லூர் நேருஜி தெருவில் வசித்து வரும் முகமதுஅலி என்பவரும் வெளிநாட்டில் உள்ளார். இந்த நிலையில் வெளிநாட்டில் இருக்கும் சலீமை பற்றியும், அவரது குடும்பத்தினரை பற்றியும் முகமதுஅலி இழிவாக பேசி வாட்ஸ்-அப்பில் பதிவிட்டுள்ளார்.

இதனை கூத்தாநல்லூரில் உள்ள நூருல்அமீன் பார்த்துவிட்டு முகமதுஅலியின் தந்தை நைனாமுகமதுவிடம் முறையிட்டுள்ளார். அப்போது நைனாமுகமது மற்றும் அவருடைய சகோதர்கள் இப்ராஹீம், ரபியுதீன் ஆகியோர் தன்னை தகாத வார்த்தைகளால் பேசி மிரட்டியதாக கூத்தாநல்லூர் போலீசில் நூருல்அமீன் புகார் கொடுத்தார். அதன்பேரில் வெளிநாட்டில் இருந்து வரும் முகமதுஅலி, அவருடைய தந்தை நைனாமுகமது, இப்ராஹீம், ரபியுதீன் ஆகிய 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலீஸ் அதிகாரியை மிரட்டிய உத்தரபிரதேச பெண் மந்திரி - விசாரணை நடத்த யோகி ஆதித்யநாத் உத்தரவு
போலீஸ் அதிகாரிக்கு உத்தரபிரதேச பெண் மந்திரி ஒருவர் தொலைபேசியில் மிரட்டல் விடுத்தார். இது தொடர்பாக விசாரணை நடத்த யோகி ஆதித்யநாத் உத்தரவிட்டுள்ளார்.
2. திருவள்ளூர் அருகே, முன்விரோதத்தில் மோதல்; 7 பேர் மீது வழக்கு
திருவள்ளூர் அருகே முன்விரோதத்தில் மோதல் தொடர்பாக 7 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது.
3. தொழிலதிபரை மிரட்டி ரூ.5 கோடி பறித்த சி.பி.ஐ. அதிகாரி மீது வழக்கு
தொழிலதிபரை மிரட்டி ரூ.5 கோடி பறித்த சி.பி.ஐ. அதிகாரி மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. லஞ்ச ஒழிப்பு சோதனையின்போது கணக்கில் வராத பணம் பறிமுதல்: திருவாரூர் சார்பதிவாளர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு
திருவாரூர் சார்பதி வாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் அதிரடி சோதனையில் கணக்கில் வராத ரூ.22 ஆயிரம் பணம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இதுகுறித்து சார்பதிவாளர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
5. அதியமான்கோட்டை பகுதியில் போலீஸ் நிலையம், கோவில்களுக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல்
அதியமான்கோட்டையில் உள்ள போலீஸ் நிலையம், கோவில்களுக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல் வந்ததால் மோப்பநாய் மூலம் சோதனை நடைபெற்றது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை