மாவட்ட செய்திகள்

நாமக்கல்லில் வாலிபரிடம் நகைபறித்த 4 பேர் கைது + "||" + Namakkal youth arrested for making fun of

நாமக்கல்லில் வாலிபரிடம் நகைபறித்த 4 பேர் கைது

நாமக்கல்லில் வாலிபரிடம் நகைபறித்த 4 பேர் கைது
நாமக்கல்லில் வாலிபரிடம் நகைபறித்த வழக்கில் 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
நாமக்கல்,

திருச்சி மாவட்டம் முசிறி அருகே உள்ள மகாதேவி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் ராஜேந்திரன். இவரது மகன் அசோக்குமார் (வயது 28). இவர் நாமக்கல் பஸ் நிலையத்தில் உள்ள டீக்கடை ஒன்றில் காசாளராக வேலை செய்து வருகிறார்.


கடந்த 8-ந் தேதி தனது நண்பர் பாரதிராஜாவுடன் சினிமாவுக்கு சென்ற அசோக்குமார், அவரை வீசாணத்தில் கொண்டு விடுவதற்காக மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டு இருந்தார். நாமக்கல்லில் உள்ள சேந்தமங்கலம் சாலையில் சென்றபோது, மேட்டுத்தெருவில் இருந்து 2 மோட்டார் சைக்கிள்களில் வந்த 4 பேர் அசோக்குமாரை வழிமறித்து மிரட்டி, அவர் அணிந்து இருந்த 1½ பவுன் நகையை பறித்து கொண்டு சென்று விட்டனர்.

4 பேர் கைது

இதுகுறித்து அசோக்குமார் கொடுத்த புகாரின் பேரில் நாமக்கல் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, 4 பேரையும் தேடி வந்தனர். போலீசாரின் விசாரணையில் இந்த நகை பறிப்பு சம்பவத்தில் நாமக்கல் மாரிகங்காணி தெருவை சேர்ந்த பாலமுருகன் (29), கொக்கிகுமார் என்கிற ராஜ்குமார் (25), எஸ்.சரவணன் (34), எல்.சரவணன் (33) ஆகியோர் ஈடுபட்டு இருப்பது தெரியவந்தது.

இதையடுத்து போலீசார் நேற்று 4 பேரையும் கைது செய்தனர். போலீசார் அவர்களிடம் நடத்திய விசாரணையில் அவர்களுக்கு பல்வேறு வழிப்பறி வழக்குகளில் தொடர்பு இருப்பதும், 4 பேர் மீதும் திருட்டு வழக்குகள் நிலுவையில் இருப்பதும் தெரியவந்தது.

இதைதொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்ட 4 பேரையும் நாமக்கல் முதலாவது குற்றவியல் மாஜிஸ்திரேட்டு ஜெயந்தி முன்பு போலீசார் ஆஜர்படுத்தினர். மாஜிஸ்திரேட்டு 4 பேரையும் 15 நாட்கள் காவலில் வைக்க உத்தரவிட்டார். இதையடுத்து 4 பேரும் சேலம் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாமக்கல் அருகே நிலத்தரகர் கொலையில் 5 பேர் கைது
நாமக்கல் அருகே நிலத் தரகர் கொலை வழக்கில் 5 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
2. வீட்டில் விபசாரம் நடத்திய பெண்கள் உள்பட 4 பேர் கைது
பண்ருட்டியில் வீட்டில் விபசாரம் நடத்திய பெண்கள் உள்பட 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. திருக்கோவிலூர் அருகே வாலிபர் மீது தாக்குதல்; 2 பேர் கைது
திருக்கோவிலூர் அருகே உள்ள மேலத்தாழனூர் மதுரா சின்னசெட்டிப்பாளையம் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் முருகதாஸ் (வயது 35). இவருக்கும் அதே ஊரை சேர்ந்த அண்ணாதுரை மகன்கள் தங்கதுரை (29), கார்த்தி (27) ஆகியோருக்கும் இடையே முன்விரோதம் இருந்து வருகிறது.
4. அரசு மருத்துவமனைக்குள் புகுந்து நண்பரை கொல்ல முயற்சி ; வாலிபர் கைது
திருக்கோவிலூர் அரசு மருத்துவமனைக்குள் புகுந்து நண்பரை கொல்ல முயன்ற வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. வட்டார வளர்ச்சி அலுவலருக்கு மிரட்டல்; 2 பேர் கைது
ஊத்தங்கரை வட்டார வளர்ச்சி அலுவலராக பணியாற்றி வருபவர் அசோகன். சம்பவத்தன்று இவர் கல்லாவி அருகே கொல்லப்பட்டியில் ஊராட்சி தண்ணீர் தொட்டி அருகில் ஆய்வு பணியில் ஈடுபட்டிருந்தார்.