மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பூரில் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.2½ கோடி மோசடி; பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பணத்தை கேட்டு போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டனர் + "||" + Fraud carried out by export company in Tirupur Victims blockade police station

திருப்பூரில் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.2½ கோடி மோசடி; பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பணத்தை கேட்டு போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டனர்

திருப்பூரில் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி ரூ.2½ கோடி மோசடி; பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பணத்தை கேட்டு போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டனர்
திருப்பூரில் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி சுமார் ரூ.2½ கோடி மோசடி செய்தவரிடம் இருந்து பணத்தை மீட்டு தரக்கோரி பாதிக்கப்பட்டவர்கள் வீரபாண்டி போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
வீரபாண்டி,

திருப்பூர் தாராபுரம் ரோடு பலவஞ்சிபாளையம் திருக்குமரன் நகரில் பனியன் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி வருபவர் குணசேகரன் (வயது 44). இவர் நமோ கார்மெண்ட்ஸ் என்ற பெயரில் ஏற்றுமதி நிறுவனம் நடத்தி வருகிறார். இந்த நிறுவனத்தில் சுமார் 60-க்கும் மேற்பட்ட டையிங், பிரிண்டிங், எம்ப்ராய்டரி, பேக்கிங் உள்ளிட்ட ஜாப் ஒர்க் நிறுவனங்கள் ஜாப் ஒர்க் அடிப்படையில் பணியாற்றி வருகின்றன.


இந்தநிலையில் கடந்த 5 மாதங்களாக ஜாப் ஒர்க் செய்த உரிமையாளர்களுக்கு ஏற்றுமதி நிறுவனம் உரிய பணத்தை தராமல் இழுத்தடித்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த ஜாப் ஒர்க் உரிமையாளர்கள் ஏற்றுமதி நிறுவனத்தின் உரிமையாளர் குணசேகரனை நேரில் சந்தித்து உரிய தொகையை கேட்டுள்ளனர். அதற்கு அவர் காசோலை கொடுத்து உள்ளார்.

ஆனால் அந்த காசோலையை வங்கியில் செலுத்திய போது, வங்கியில் அவரது கணக்கில் பணம் இல்லை என்பது தெரியவந்தது. இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த ஜாப் ஒர்க் உரிமையாளர்கள் திருப்பூர் வீரபாண்டி போலீஸ் நிலையத்தை முற்றுகையிட்டு உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தி புகார் மனு அளித்தனர்.

மனுவை பெற்றுக்கொண்ட போலீசார் உரிமையாளரிடம் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். அதில் இறக்குமதி நிறுவன உரிமையாளர் தனக்கு வெளிநாடுகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்த வகையில் அதற்கான தொகை இன்னும் வந்து சேராததால் தற்போது ஜாப் ஒர்க் நிறுவனங்களுக்கு பணம் கொடுக்க முடியவில்லை என தெரிவித்ததாக தெரிகிறது.

இதுகுறித்து பாதிக்கப்பட்டவர்கள் கூறும்போது, “ரூ.2½ கோடி அளவுக்கு ஜாப் ஒர்க் பணி செய்தவர்களுக்கு கூலித்தொகையை கொடுக்காமல் மோசடி செய்ய நினைக்கிறார். மேலும் தற்போது தீபாவளிக்கு தொழிலாளர்களுக்கு போனஸ் கொடுக்க வேண்டிய நிலையில் உள்ளதால் ஜாப் ஒர்க் கட்டணம் கிடைத்தால் மட்டுமே எங்களது தொழிலாளர்களுக்கு போனஸ் வழங்க முடியும் என்ற சூழல் இருந்து வருகிறது. எனவே போலீசார் உரிய நடவடிக்கை எடுத்து எங்களுக்கு சேரவேண்டிய தொகையை பெற்றுத் தர வேண்டும்” என்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாவட்டம் முழுவதும் கஞ்சா விற்பனையை தடுக்க முடியாமல் போலீஸ் திணறல்: குண்டர் சட்டம் பாய்ந்தும் பயனில்லை
தேனி மாவட்டம் முழுவதும் கஞ்சா விற்பனையை தடுக்க முடியாமல் போலீசார் திணறி வருகின்றனர். குண்டர் தடுப்பு சட்டம் பாய்ந்த போதிலும் அதனால், கஞ்சா விற்பனைக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கப்படவில்லை.
2. பள்ளி மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம்: தலைமறைவான ஆசிரியருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
பள்ளி மாணவிகளிடம் சில்மி‌‌ஷம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு தலைமறைவான ஆசிரியரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
3. டெல்லியில் போலீஸ்-வக்கீல்கள் மோதல்: நீதி விசாரணைக்கு உத்தரவு - ஐகோர்ட்டு நடவடிக்கை
டெல்லியில் போலீஸ்-வக்கீல்கள் இடையே நடந்த மோதல் தொடர்பாக நீதி விசாரணைக்கு ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டது.
4. ஹெல்மெட் அணியாமல் சென்றதால் போலீஸ் தடுத்தபோது லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி இளம்பெண் கால்கள் நசுங்கியது; பொதுமக்கள் சாலை மறியல்- தடியடி
ஹெல்மெட் அணியாமல் சென்றதாக போலீசார் தடுத்த போது லாரி மோதி இருசக்கர வாகனத்தில் இருந்து சாலையில் விழுந்த இளம்பெண்ணின் கால்கள் லாரி சக்கரத்தில் சிக்கி நசுங்கியது. போலீசாரை கண்டித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட பொதுமக்களை தடியடி நடத்தி போலீசார் கலைத்தனர்.
5. காஷ்மீரில் பயங்கரவாதிகளை தனிமைப்படுத்த போலீஸ் கவனம் செலுத்துகிறது- டிஜிபி
காஷ்மீரில் பயங்கரவாதிகளை தனிமைப்படுத்தவும், மக்களை தவறாக வழிநடத்த விடாதவகையிலும் காவல்துறை செயல்பட்டு வருகிறது என டிஜிபி கூறியுள்ளார்.