மாவட்ட செய்திகள்

சாலையை சீரமைக்க கோரி பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Demanding the alignment of the road Civilians The demonstration

சாலையை சீரமைக்க கோரி பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்

சாலையை சீரமைக்க கோரி பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
சேறும், சகதியுமான சாலையை சீரமைக்க கோரி தஞ்சையில் பொதுமக்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
தஞ்சாவூர், 

தஞ்சை பூக்காரத்தெரு 20 கண் பாலம் அருகே சிந்துநகர், அன்புநகர், பூக்கார 2-ம் தெருவில் பாதாள சாக்கடை திட்டத்திற்காக குழி தோண்டப்பட்டு, குழாய் பதிக்கப்பட்டு மண்ணால் மூடப்பட்டுள்ளது. அந்த பகுதியில் தார்சாலை அமைக்கப்படவில்லை. தஞ்சையில் பரவலாக மழை பெய்து வருவதால் மண்சாலை சேறும், சகதியுமாக காட்சி அளிக்கிறது.சில இடங்களில் மண் உள்வாங்கி பள்ளம் ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் வாகனங்களில் செல்பவர்களும், நடந்து செல்பவர்களும் மிகுந்த சிரமத்திற்கு ஆளாகி வருகின்றனர். தார் சாலை அமைக்க வேண்டும் என சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் அப்பகுதி மக்கள் மனு அளித்தும் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த அப்பகுதி மக்கள் சிந்துநகரில் ஒன்று கூடி சேறும், சகதியுமான சாலையை சீரமைக்க கோரி திடீர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதை அறிந்த தஞ்சை தெற்கு போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். ஆனால் மாநகராட்சி அதிகாரிகள் வந்தால் தான் ஆர்ப்பாட்டத்தை கைவிடுவோம் என அப்பகுதி மக்கள் தெரிவித்தனர்.

இதனால் அதிகாரிகள் சம்பவ இடத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டனர். அவர்கள் அப்பகுதி மக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி, விரைவில் சாலை அமைத்து தரப்படும் என உறுதி அளித்தனர். இதையடுத்து மக்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தை கைவிட்டு கலைந்து சென்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நெக்னாமலைக்கு சாலை வசதியில்லாததால் இறந்த தொழிலாளி உடலை டோலி கட்டி தூக்கிச்சென்ற பொதுமக்கள்
வாணியம்பாடி அருகே நெக்னாமலை கிராமத்துக்கு சாலை வசதியில்லாத நிலையில் இறந்த தொழிலாளி உடலை மருத்துவமனைக்கு 8 கிலோ மீட்டர் தூரம் டோலி கட்டி தூக்கிச்சென்றனர். அவரது கர்ப்பிணி மனைவியையும் தொழிலாளர்கள் மற்றொரு டோலியில் கிராமத்துக்கு தூக்கிச்சென்றனர்.
2. சத்தியமங்கலத்தில் டாஸ்மாக் கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
சத்தியமங்கலத்தில் டாஸ்மாக் கடையை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. தூத்துக்குடி சுந்தரவேல்புரத்தில் மழைநீரை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
தூத்துக்குடி சுந்தரவேல்புரத்தில் மழைநீரை அகற்றக்கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. 3-வது மாடியில் இருந்து விழுந்த குழந்தை; லாவகமாக பிடித்த பொதுமக்கள் - வைரலாகும் வீடியோ
3-வது மாடியில் இருந்து விழுந்த குழந்தையை லாவகமாக அங்கிருந்த பொதுமக்கள் பிடித்தனர். இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.
5. தங்கச்சிமடம் ரெயில் நிலையத்தை பயன்பாட்டுக்கு கொண்டு வரவேண்டும் - மத்திய அரசுக்கு பொதுமக்கள் தபால் அட்டைகளை அனுப்பினர்
தங்கச்சிமடம் ரெயில் நிலையத்தை பயன்பாட்டுக்கு கொண்டு வர கோரி ஏராளமானவர்கள் மத்திய அரசுக்கு தபால் அட்டையில் எழுதி அனுப்பி வைத்தனர்.