மாவட்ட செய்திகள்

தனியார் வேளாண் கல்லூரி விடுதியில் வார்டன் குத்திக்கொலை மாணவர் வெறிச்செயல் + "||" + Wharton stabbing student in private college

தனியார் வேளாண் கல்லூரி விடுதியில் வார்டன் குத்திக்கொலை மாணவர் வெறிச்செயல்

தனியார் வேளாண் கல்லூரி விடுதியில் வார்டன் குத்திக்கொலை மாணவர் வெறிச்செயல்
துறையூர் அருகே தனி யார் வேளாண் கல்லூரி விடுதி வார்டனை மாணவர் கத்தியால் குத்திக்கொன்ற சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.
தா.பேட்டை,

திருச்சியை அடுத்த துறையூர் அருகே கண்ணனூரில் இமயம் வேளாண் மற்றும் தொழில்நுட்ப கல்லூரி அமைந்துள்ளது. இந்த கல்லூரியின் விடுதியில், கோவை மாவட்டம் பொள்ளாச்சி பகுதியை சேர்ந்த வெங்கட்ராமன் (வயது 45) வார்டனாக வேலை செய்து வந்தார். பெரம்பலூர் மாவட்டம் குன்னம் பகுதியை சேர்ந்த அப்துல்ஹக்கீம் (19) என்ற மாணவர் கல்லூரி விடுதியில் தங்கி பி.எஸ்சி. வேளாண்மை 2-ம் ஆண்டு படித்து வருகிறார்.


இந்தநிலையில் அப்துல்ஹக்கீம் சரியாக படிக்காமல், 8 பாடங்களில் தோல்வி அடைந்துள்ளார். அதுபற்றி அவருடைய பெற்றோருக்கு விடுதி வார்டன் தகவல் தெரிவித்துள்ளார். உடனே அவர்கள், தங்கள் மகனை நன்றாக படிக்கும்படி அறிவுரை கூறி கண்டித்துள்ளனர்.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த அப்துல்ஹக்கீம், நேற்று மதியம் 1 மணி அளவில் தனது அறையில் இருந்த கத்தியை எடுத்துக்கொண்டு, வார்டன் அறைக்கு சென்றார். பின்னர் அங்கிருந்த வார்டன் வெங்கட்ராமனை கழுத்து மற்றும் இடுப்பு பகுதியில் அப்துல்ஹக்கீம் கத்தியால் குத்தினார். இதனால் வார்டன் வலியால் அலறி துடித்தார். சத்தம் கேட்டு விடுதியில் இருந்தவர்கள் வந்து பார்த்தபோது, வார்டன் ரத்த வெள்ளத்தில் உயிருக்கு போராடிக்கொண்டிருந்தார். உடனே அவர்கள் வார்டனை மீட்டு சிகிச்சைக்காக துறையூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பிவைத்தனர். அங்கு அவர் சிகிச்சை பலனின்றி பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.

இதுபற்றி தகவல் அறிந்த ஜெம்புநாதபுரம் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து சென்று விசாரணை நடத்தினார்கள். பின்னர் வார்டனின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்கு அனுப்பிவைத்தனர்.

மேலும் இதுகுறித்த புகாரின் பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து மாணவர் அப்துல்ஹக்கீமை கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். இச்சம்பவத்தால் அப்பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நடத்தையில் சந்தேகம், 6 குழந்தைகளின் தாய் கத்தியால் குத்திக்கொலை - கணவர் கைது
வாணியம்பாடி அருகே நடத்தையில் சந்தேகப்பட்டு 6 குழந்தைகளின் தாயை கத்தியால் குத்திக்கொலை செய்த கணவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. ராமநாதபுரம் அருகே, வேனில் மயில் அடிபட்ட தகராறில் டிரைவர் குத்திக்கொலை
சரக்கு வேன் மோதியதில் மயில் அடிபட்டதால் ஏற்பட்ட தகராறில் டிரைவர் கத்தியால் குத்தி கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக கொத்தனாரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர். இதுகுறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
3. கோவண்டியில் டியூசன் ஆசிரியை குத்திக்கொலை 12 வயது சிறுவன் வெறிச்செயல்
கோவண்டியில் டியூசன் ஆசிரியையை அவரிடம் படித்த 12 வயது சிறுவன் குத்திக்கொன்றான்.
4. ஓசூர் அருகே பயங்கரம், கார் டிரைவர் கத்தியால் குத்திக்கொலை - 2 பேர் கைது - பிரபல ரவுடிக்கு வலைவீச்சு
ஓசூர் அருகே கார் டிரைவர் கத்தியால் குத்திக்கொலை செய்யப்பட்டார். இது தொடர்பாக 2 பேரை கைது செய்த போலீசார் பிரபல ரவுடியை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். இந்த பயங்கர சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
5. பெண் கொலை வழக்கில் லாரி டிரைவர் கைது நகைக்காக கொன்றது அம்பலம்
தென்னிலை அருகே பெண் கொலை வழக்கில் லாரி டிரைவரை போலீசார் கைது செய்தனர். நகைக்காக அந்த பெண்ணை அவர் கொலை செய்தது அம்பலமானது.