மாவட்ட செய்திகள்

சேலம் போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் அகற்றும் பணி மாநகராட்சி ஆணையாளர் தொடங்கி வைத்தார் + "||" + Corporation Commissioner inaugurates work on the removal of aerial giants at Salem Bodinayakanpatti Lake

சேலம் போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் அகற்றும் பணி மாநகராட்சி ஆணையாளர் தொடங்கி வைத்தார்

சேலம் போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் அகற்றும் பணி மாநகராட்சி ஆணையாளர் தொடங்கி வைத்தார்
சேலம் போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் அகற்றும் பணியை மாநகராட்சி ஆணையாளர் சதீஷ் தொடங்கி வைத்தார்.
சூரமங்கலம்,

சேலம் மாநகராட்சி சூரமங்கலம் மண்டலத்திற்கு உட்பட்ட நீர் மேலாண்மை திட்டத்தின் மூலம் நீர் ஆதாரம் காத்தல், மழைநீர் சேகரிப்பு, பாரம்பரிய நீர் ஆதாரங்கள், ஏரிகளை புதுப்பித்தல், நீர்நிலை மேம்பாடு, தீவிர மரம் வளர்ப்பு ஆகியவற்றின் கீழ் பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மாநகராட்சி நிர்வாகம் மேற்கொண்டுள்ளது. அதன் அடிப்படையில் பழைய சூரமங்கலம் பகுதியில் 20.26 ஏக்கர் பரப்பளவு கொண்ட போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் உள்ள முட்புதர்கள் மற்றும் ஆகாய தாமரைகளை அகற்றுதல், தூர்வாரும் பணி மேற்கொள்ளப்படுகிறது.


இந்தநிலையில், தனியார் நிறுவனங்களின் பங்களிப்பு நிதி உதவியின் கீழ் ரூ.3 லட்சம் மதிப்பீட்டில் சேலம் போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் அகற்றும் பணிகளை நேற்று மாநகராட்சி ஆணையாளர் சதீஷ் தொடங்கி வைத்தார். அதன்பிறகு ஏரியில் படர்ந்து காணப்பட்ட ஆகாய தாமரைகளை அகற்றும் பணிகள் நடைபெற்றது. இனிவரும் காலங்களில் ஏரியில் ஆகாய தாமரைகள் மீண்டும் வளராத வகையில் வேர்கள் வரை முற்றிலுமாக அகற்றி பராமரிப்பு பணிகள் மேற்கொள்ளப்படும் என அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

குமரகிரி

போடிநாயக்கன்பட்டி ஏரியிலுள்ள ஆகாய தாமரைகளை முற்றிலுமாக அகற்றிய பின்னர், அம்மாபேட்டை மண்டலம் 37-வது வார்டில் 39.26 ஏக்கர் பரப்பளவில் உள்ள குமரகிரி ஏரியிலுள்ள ஆகாய தாமரைகளை அகற்றும் பணிகள் தொடர்ந்து மேற்கொள்ளப்படும் என மாநகராட்சி ஆணையாளர் சதீஷ் தெரிவித்தார்.

நிகழ்ச்சியில் மாநகர பொறியாளர் அசோகன், மாநகர நல அலுவலர் பார்த்திபன், செயற்பொறியாளர் (திட்டம்) பழனிசாமி, உதவி ஆணையாளர் ரமேஷ்பாபு, உதவி செயற்பொறியாளர்கள் செந்தில்குமார், செல்வராஜ், உதவி பொறியாளர்கள் அன்புசெல்வி, பால சுப்ரமணியம், மலர், சமூக ஆர்வலர் குமரன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செம்மாங்குளத்தை ஆக்கிரமித்து கட்டியிருந்த வீடுகள் இடித்து அகற்றம்
நாகர்கோவில் செம்மாங்குளத்தை ஆக்கிரமித்து கட்டியிருந்த வீடுகளை பொதுப்பணிதுறை அதிகாரிகள் இடித்து அகற்றினர்.
2. குமாரபாளையம் பகுதியில் அனுமதியின்றி இயங்கிய 52 சாயப்பட்டறைகள் இடித்து அகற்றம்
குமாரபாளையம் பகுதியில் அனுமதியின்றி இயங்கிய 52 சாயப்பட்டறைகள் இடித்து அகற்றப்பட்டன.
3. பாளையங்கோட்டையில், ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றம் - நெடுஞ்சாலைத்துறையினர் நடவடிக்கை
பாளையங்கோட்டையில் சாலை ஆக்கிரமிப்பு கடைகளை, நெடுஞ்சாலைத்துறையினர் அகற்றினர். இதையொட்டி அங்கு போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டு இருந்தது.
4. ஸ்ரீரங்கம் கோவிலை சுற்றி 100 கடைகளின் ஆக்கிரமிப்புகள் அகற்றம் வியாபாரிகள் வாக்குவாதம்
வைகுண்ட ஏகாதசியையொட்டி முன்னேற்பாடு பணியாக ஸ்ரீரங்கம் ரெங்கநாதசுவாமி கோவிலை சுற்றியுள்ள 100 கடை களின் ஆக்கிரமிப்புகள் நேற்று அகற்றப்பட்டன.
5. நாகர்கோவில் தளவாய்தெருவில் போக்குவரத்துக்கு இடையூறாக இருந்த அம்மன் கோவில் இடித்து அகற்றம்
நாகர்கோவில் தளவாய்தெருவில் ேபாக்குவரத்துக்கு இடையூறாக இருந்த அம்மன் கோவில் இடித்து அகற்றப்பட்டது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை