மாவட்ட செய்திகள்

ராசிபுரத்தில் வக்கீல்கள் உண்ணாவிரதம் + "||" + In racipuram Advocates The fasting

ராசிபுரத்தில் வக்கீல்கள் உண்ணாவிரதம்

ராசிபுரத்தில் வக்கீல்கள் உண்ணாவிரதம்
ராசிபுரத்தில் வக்கீல்கள் உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
ராசிபுரம், 

ராசிபுரம் பழைய பஸ் நிலையம் அருகில் வக்கீல்கள் உண்ணா விரதம் போராட்டம் நடைபெற்றது.

இந்த உண்ணாவிரத போராட்டத்திற்கு ராசிபுரம் குற்றவியல் வக்கீல் சங்கத் தலைவர் வக்கீல் காமராஜ் தலைமை தாங்கினார். பார் கவுன்சில் உறுப்பினர் அய்யாவு, ராசிபுரம் குற்றவியல் வக்கீல் சங்க துணைத் தலைவர் வாசுதேவன், செயலாளர் செல்வகுமார், துணை செயலாளர் வேலுசாமி, பொருளாளர் ரவிக்குமார், சிவில் பார் அசோசியேசன் தலைவர் ரத்தினம், சிவில் பார் தலைவர் நல்லதம்பி ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். மூத்த வக்கீல் பாச்சல் சீனிவாசன் வரவேற்றார்.

சமீப காலமாக போலீசார், வக்கீல்கள் இடையே அடிக்கடி மோதல் போக்கு இருந்து வருகிறது. இதை தவிர்க்க போலீசார்-வக்கீல்கள் இடையே சுமுக உறவு குழுவை போர்க்கால அடிப்படையில் உடனடியாக கூட்ட வேண்டும் என்றும், அரசாணை 744-ஐ அமல்படுத்தும்படியும் நாமக்கல் மாவட்ட கலெக்டர், மாவட்ட முதன்மை அமர்வு நீதிபதி, மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோரை வலியுறுத்தியும் இந்த உண்ணாவிரத போராட்டம் நடைபெற்றது.

இதில் வக்கீல்கள் நல்வினை விஸ்வராஜ், கங்காதரன், உள்பட பலர் கோரிக்கைகள் குறித்து பேசினர். உண்ணாவிரத்தில் மூத்த வக்கீல்கள் தங்கவேலு, சீனிவாசன், சுந்தரம், எஸ்.பி.சிவக்குமார், முன்னாள் அரசு வக்கீல் நடராஜன், வக்கீல்கள் பிரபு, குமார் உள்பட 100-க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொண்டனர். முடிவில் குற்றவியல் வக்கீல்கள் சங்க செயலாளர் செல்வகுமார் நன்றி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மத்திய அரசை கண்டித்து மின்துறை ஊழியர்கள் உண்ணாவிரதம்
யூனியன் பிரதேசங்களில் மின்துறையை தனியார் மயமாக்கும் மத்திய அரசின் அறிவிப்புக்கு அரசியல் கட்சிகள், சமூக அமைப்புகள் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்து உள்ளன.
2. சொந்த ஊருக்கு செல்ல அனுமதி கிடைக்காததால் விழுப்புரத்தில் வடமாநில தொழிலாளர்கள் உண்ணாவிரதம்
விழுப்புரத்தில் ஊரடங்கால் பசியும், பட்டினியுமாக வடமாநில தொழிலாளர்கள் இருந்து வருகின்றனர். அவர்கள் சொந்த ஊருக்கு செல்ல அனுமதி கிடைக்காததால் தங்கள் குடியிருப்புகளிலேயே உண்ணாவிரத போராட்டத்தை தொடங்கியுள்ளனர்.
3. ஈரானில் தவிக்கும் குமரி மீனவர்களை மீட்கக்கோரி உண்ணாவிரதம் நாகர்கோவிலில் நடந்தது
ஈரானில் தவிக்கும் குமரி மீனவர்களை மீட்கக்கோரி நாகர்கோவிலில் உறவினர்கள் உண்ணாவிரத போராட்டம் நடத்தினர்.
4. சேலத்தில், இலவச வீட்டுமனை பட்டா வழங்க கோரி மாற்றுத்திறனாளிகள் உண்ணாவிரதம்
சேலத்தில் இலவச வீட்டுமனை பட்டா வழங்க கோரி மாற்றுத்திறனாளிகள் உண்ணாவிரத போராட்டம் நடத்தினார்கள்.
5. நெல் கொள்முதல் நிலையத்தை கண்டித்து விவசாயிகள், மூட்டைகளில் அமர்ந்து உண்ணாவிரதம்
நெல் கொள்முதல் நிலையத்தை கண்டித்து விவசாயிகள் மூட்டைகளில் அமர்ந்து உண்ணா விரதத்தில் ஈடுபட்ட னர். அதிகாரிகளின் பேச்சுவார்த்தையால் கைவிடப்பட்டது.