மாவட்ட செய்திகள்

கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் மனு அளிக்க வந்த முதியவர் திருவாரூரில் பரபரப்பு + "||" + Soil oil for the collector's office An elderly man who had filed a petition with a bottle was thriving in Thiruvarur

கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் மனு அளிக்க வந்த முதியவர் திருவாரூரில் பரபரப்பு

கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் மனு அளிக்க வந்த முதியவர் திருவாரூரில் பரபரப்பு
திருவாரூர் மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு முதியவர் மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் மனு அளிக்க வந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
திருவாரூர்,

திருவாரூர் மாவட்டம் கூத்தாநல்லூர் பகுதியை சேர்ந்தவர் ஜெகபர் அலி (வயது 67). இவர் நேற்று மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்திற்கு மனு அளிக்க வந்தார். அப்போது பாதுகாப்பு பணியில் இருந்த போலீசார் சோதனை செய்த போது அவருடைய பையில் மண்எண்ணெய் பாட்டில் இருந்தது தெரியவந்தது. இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த போலீசார் அவரிடம் விசாரணை நடத்தினர்.


விசாரணையில் நான் கட்டிய வீடு எனது மனைவி பெயரில் உள்ளது. அவர், என் விருப்பத்திற்கு மாறாக எனது மகள் பெயருக்கு அந்த வீட்டை எழுதி கொடுத்து விட்டார். இதனால் ஏற்பட்ட பிரச்சினையில் என்னை வீட்டை விட்டு வெளியேற்ற முயற்சி செய்து வருகின்றனர். இதற்கு மறுப்பு தெரிவித்ததால் எனது மகள் வழியில் சிலர் கொலை மிரட்டல் விடுத்து வருகின்றனர்.

மண்எண்ணெய் பாட்டில்

எனது உயிருக்கு ஆபத்தான நிலை ஏற்பட்டதால் செய்வது அறியாமல் மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் பாதுகாப்பு கேட்டு மாவட்ட கலெக்டரிடம் மனு அளிக்க வந்ததாக தெரிவித்தார். இதனையடுத்து அவர், கூத்தாநல்லூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு அழைத்து செல்லப்பட்டு அவருடைய குடும்பத்தினருடன் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மண்எண்ணெய் பாட்டிலுடன் முதியவர் மனு கொடுக்க வந்த சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாட்டின வகைகளுக்கு அச்சுறுத்தலாக திகழும் மீன்கள் வளர்க்க தடை கலெக்டர் ரத்னா எச்சரிக்கை
நாட்டின மீன்களுக்கு அச்சுறுத்தலாக திகழும் மீன்களை வளர்க்க தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. மீறினால் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் ரத்னா எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.
2. கள்ளக்குறிச்சியில் குடியரசு தின விழா நடைபெறும் இடத்தை கலெக்டர் ஆய்வு
கள்ளக்குறிச்சியில் குடியரசு தின விழா நடைபெறும் இடத்தை கலெக்டர் கிரண்குராலா பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.
3. மத்திய அரசுக்கு ரூ.1½ லட்சம் கோடி பாக்கி: தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்களின் மறுஆய்வு மனு தள்ளுபடி; சுப்ரீம் கோர்ட்டு உத்தரவு
ஏர்டெல், வோடபோன் ஐடியா, ரிலையன்ஸ், பி.எஸ்.என்.எல்., எம்.டி.என்.எல். ஆகிய தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்கள், உரிம கட்டணமாக ரூ.92 ஆயிரம் கோடியும், ஸ்பெக்ட்ரம் பயன்பாட்டு கட்டணமாக ரூ.55 ஆயிரம் கோடியும் மத்திய அரசுக்கு பாக்கி வைத்துள்ளன.
4. வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்த்தல், நீக்கல், திருத்தம் தொடர்பாக 24,535 விண்ணப்பங்கள்; கலெக்டர் அன்பழகன் தகவல்
வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்த்தல், நீக்கல், திருத்தம் தொடர்பாக 24 ஆயிரத்து 535 விண்ணப்பங்கள் பெறப்பட்டுள்ளன என்று கலெக்டர் அன்பழகன் தெரிவித்துள்ளார்.
5. இளைஞர்கள் விளையாட்டு போட்டிகளில் ஆர்வம் செலுத்த வேண்டும்; கலெக்டர் சாந்தா பேச்சு
இளைஞர்கள் விளையாட்டு போட்டிகளில் ஆர்வம் செலுத்த வேண்டும் என்று மாவட்ட கலெக்டர் சாந்தா கூறினார்.